Thailand Combat Power Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบบฟอร์มการสมัคร

Go down

แบบฟอร์มการสมัคร Empty แบบฟอร์มการสมัคร

ตั้งหัวข้อ by AdminR Fri Dec 11, 2015 8:48 pm

( Credit. CCW )

รูป : (จะใครก็ได้ แต่ถ้าเป็นนักมวยปล้ำ จะดีมากมาย!!)

ชื่อ : (ใช้เซนส์ในการตั้งหน่อยจะดีมาก!!)

ฉายา : (ตั้งมาได้ตามสบายนะครับ!! แต่ขอลิมิตแค่ 2 นะครับ!!)

น้ำหนัก : (เป็นปอนด์นะครับ!!)

ส่วนสูง : (เป็นฟุต/นิ้ว นะครับ!!)

บ้านเกิด/ที่อยู่ : (ใส่ตามกิมมิคก็ได้ ใส่ตามความเป็นจริงก็ได้!!)

กิมมิค : (บทบาทคาแร็กเตอร์และจุดเด่นของตัวละครของคุณ ถ้าจะให้ดี ควรจะมีความยาว 5 บรรทัดขึ้นนะครับ!! ใครมากกว่านี้ ผมว่าจะดีมากๆ!!)

ประวัติ : (ไม่บังคับนะครับ!! แต่ถ้าใส่อีก ก็จะดีมากมาย!! ถ้าใครใส่ก็ 4 บรรทัดขึ้นนะครับ!!)

แมตช์ที่ถนัด : (2 พอนะครับ!!)

ลักษณะการปล้ำ : (อธิบายมานะครับ!! ขอ 3 บรรทัดขึ้นไปเพื่อทำให้มีจุดเด่นขึ้นไป!!)

สไตล์การปล้ำ : (เลือกได้แค่ 3 นะครับ!!)

Extreme (การปล้ำแบบเน้นการใช้อาวุธทำท่าเสี่ยงอันตรายบ่อยๆ)
Strike (การปล้ำแบบเน้นการอัดเตะ ต่อย อัดศอก แทงเข่า)
Power (การปล้ำแบบเน้นพลังความแข็งแกร่ง หนักหน่วงรุนแรง)
Submission (การปล้ำแบบเน้นท่าจับล็อคทรมานคู่ต่อสู้)
High Fly (การปล้ำแบบเน้นการเหินเวหาที่สูงๆและรวดเร็ว)
Technical (การปล้ำแบบเน้นการปล้ำแบบมีการพลิกสถานการณ์)
Dirty (การปล้ำแบบเน้นการฉวยโอกาส เล่นสกปรกขี้โกง)
Intelligent (การปล้ำแบบเน้นความคิดใช้สมองวางแผน)

ท่ามวยปล้ำ 8 ท่า (สั้นๆนะครับ!! No เบสิค No โอเว่อร์ และขอให้เหมาะสมด้วย!!)

-
-
-
-
-
-
-
-

Signature Move 2 ท่า (รุนแรงแบบเหมาะสมนะครับ และไม่เเรงเลยไปเป็น Finisher นะครับ!!)

1.
รายละเอียด :

2.

Finisher Move 2 ท่า (สั้นๆนะครับ!! ใส่อะไรได้ ใส่มา!!)

1.

2.

เพลงเปิดตัว :

การเปิดตัว :

การเปิดตัวใน PPV :

Facebook : (ขอแบบใส่มาอีกรอบนะครับ เผื่อผมลืม ^^'')
AdminR
AdminR
Admin

https://tcpwonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน