Thailand Combat Power Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

TCPW : Survival Night 2016 Part I

Go down

TCPW : Survival Night 2016 Part I Empty TCPW : Survival Night 2016 Part I

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Mon May 09, 2016 4:25 pm

คนดูและตอนนี้ผู้คนมากมายมหาศาลเริ่มเข้ามาที่ Tokyo Dome กันพอสมควรแล้วครับ !! มีคนประมาณ 1 หมื่นกว่าคนนะครับ !! และทั้งหมดนี้นั้นต่างมาเพื่อดู Pay-per-view ที่ 2 ของ TCPW นะครับซึ่งนั่นก็คือ Survival Night ครับ !! โดยหน้า Tokyo Dome แห่งนี้ก็มีร้า Gift Shop ต่างๆนานาอยู่ด้วยครับ !! ไม่ว่าจะ Wristband เขียนว่า "T-Doxx" !! เสื้อ "Fraytts Aldoryte" และที่สำคัญที่สุดคือ Ryoma Masato ออกมาแจกลายเซ็นต์ให้กับคนญี่ปุ่นด้วยกันด้วยครับ !! เป็นภาพที่น่าประทับใจมากครับ !! เอาล่ะคนดูก็เร่ิมเยอะพอที่จะเริ่มแมตช์ Pre-show ของเราแล้วนะครับ !! ไปรับชมกันเลยครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Jimross

Charles Ferra :: สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่าน !! ผม Charles Ferra เจ้าเก่านะครับ !!
Charles Ferra :: และในค่ำคืนนี้คือค่ำคืนที่พวกเราต่างรอกัันมานานนะครับ !! นั่นก็คือ Pay-per-view ที่ 2 ของสมาคม TCPW !! Survival Night ครับ !!

คนดูเฮเลยครับ !! ต่างเริ่มพากันตะโกน "Survival Night!!" "Survival Night!!" Charles ก็พูดต่อครับ !!

Charles Ferra :: และวันนี้เราก็มีผู้บรรยายพิเศษด้วยนะครับ !! เนื่องจาก Johnny Carter ติิดธุระขอเสียงให้กับ !! Ryoma Masato !!

คนดูเฮครับ !! ต่างพากันตะโกน "Zero!!" "Zero!!" ว่าแล้วเพลง "Believe Me" ดังขึ้น !!

Ryoma Masato เดินออกมาแล้วครับ !! ก่อนจะนั่งลงไปข้างๆ Charles Ferra ท่ามกลางเสียงเฮของคนดูครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Kevin-Owens-Commentary

Ryoma Masato :: มัวรออะไรล่ะ !? เริ่มแมตช์เลย ชั้นอยากดู !!

ว่าแล้วเพลง "Turn Up The Trouble" ดังขึ้น !! คนดูเฮ !!

Roode เดินออกมาก่อนจะหยุดยืนอยู่ที่หน้า Titantron รอคู่แท็กทีมของเขาครับ !! ว่าแล้วไฟก็ดับลงก่อนที่แสงไฟสีเหลืองจะออกมา เพลง "Gold Lust" จะดังขึ้น !!

Korolov เดินออกมาคู่กับ Roode ท่ามกลางเสียงเฮของคนดูครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I 4467ad4c2a713c5be2987b88ffd11c7b_crop_north
TCPW : Survival Night 2016 Part I Goldust_bio

Charles Ferra :: The following contest is the Combat Duo Championship Match
Charles Ferra :: Introducing the first team , Michael Roode and Mikael Korolov , MRMK

คนดูเฮครับก่อนจะพากันตะโกน "MRMK!!' "MRMK!!" ว่าแล้ว Roode กับ Korolov ก็ชูมือขึ้นครับ !! ว่าแล้วไฟก็ดับลง !! เพลง "Le chat de roma" ดังขึ้น !! ไฟคอ่ยๆดับลงก่อนจะมีสปอทไลท์สีขาวส่องมาตามทาง

Hardcore Demon และ Hell Guardian ค่อยๆเดินออกมาท่ามกลางเสียงเฮปนโห่ของคนดู ว่าแล้วไม่นานนักสปอทไลท์เริ่มกลายเป็นสีแดง มีไฟประทุขึ้นตามทาง Titantron Hardcore ก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีมายืนอยู่บนเวที Charles Ferra เห็นนี่ไม่กล้าแนะนำตัวนักมวยปล้ำเลยครับ !! Guardian ก็ค่อยๆเดินขึ้นตามก่อนจะหัวเราะแล้วชูมือขึ้น ไฟค่อยๆกลับมาเป็นเหมือนเดิม Roode และ Korolov ก็สไลด์ขึ้นเวทีมาจ้องหน้ากันครับ !! คนดูเฮ !! กรรมการก็ค่อยๆเดินออกมาห้ามนักมวยปล้ำทั้งสองด้านไว้ก่อน !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Here-are-3-reasons-why-michael-myers-and-jason-are-actually-good-guys-763976

Charles Ferra :: And their opponents , Hardcore Demon and Hell Guardian , Monsters of Disaster

------------------------------------
Combat Duo Championship
Tagteam Match
MRMK VS Monsters of Disaster

เริ่มแมตช์มาด้วย Hardcore เจอกับ Roode ครับ !! ทั้งคู่ก็เดินวนรอบเวทีเลยครับ !! คนดูต่างพากันตะโกน "GM Flank!!" "GM Flank!!" Hardcore ก็ฉุนครับ !! วิ่งไปดันพลังกับ Roode เลยครับ !! Roode ก็สู้ดันกลับครับ !! คนดูเริ่มเฮปนโห่แล้วครับ !! Roode ก็เริ่มไม่อยู่แล้วครับ !! ก็หลบออกมาครับ !! Hardcore ก็เสริมแรงมา !! Roode ก็ Clotheline !! Hardcore หลบได้ก่อนจะ Neckbreaker !! Roode ล้มลงไป !! Hardcore ก็เสริมแรงมาอีกรอบครับ !! Roode ลุกขึ้นมาต่อยหน้าครับ !! Hardcore โดนไปมึนเล็กน้อย !! Roode ก็ Danger Playground (Spear) !! จะปิดเกมไวเรอะ !! Roode ชน Turnbuckle ไปเลยครับ Hardcore หลบได้ !! Hardcore ก็วิ่งไปแทงเข่าใส่ท้อง Roode รัวๆเลยครับ !! Roode นี่จุกเลยครับ !! คนดูเฮปนโห่ตามจังหวะแทงเข่าเลยครับ !! กรรมการเข้ามาห้าม Hardcore ครับ !!

Hardcore ก็เดินออกมาครับ !! Roode ก็ยืนพิง Turnbuckle เลยครับ !! Hardcore จะเข้ามาต่อครับ !! Roode จัดให้ !! วิ่งไป Lou Theze Press !! Hardcore ล้มลงไปครับ !! คราวนี้ Roode ต่อยคืนครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! กรรมการก็มาห้ามใหม่ครับ !! Hardcore พยายามลุกขึ้นมาใหม่ครับ !! Roode เห็นก็วิ่งไป !! Dropkick อัดหน้าเลยครับ !! Hardcore หน้าหันเลยครับ !! Roode ก็ขยับตัวไปกดเลยครับ !! กรรมการก็นับครับ !! 1 !!........ Hardcore เตะออกอย่างรวดเร็วครับ !! Roode ก็ลุกขึ้นมาก่อนจะรอ Hardcore ครับ !! Hardcore ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Roode ก็วิ่งไป Superkick !! Hardcore หลบได้ครับ !! Roode วึดหน้าอัดกับเชือกเลยครับ !! Hardcore ก็ได้โอกาสรวบหลัง Roode ครับ !! German Suplex !! เสียงอย่าดังครับ !! Roode น็อคปะน่ะ !! Hardcore ค้างท่านั้นครับ !! กรรมการสไลด์มา !! 1 !!........... 2 !! .....

Roode เตะออกครับ !! คนดูเฮครับ !! Hardcore ก็ลุกขึ้นมาแท็ก Guardian ครับ !! Guardian ก็เดินมาก่อนจะมองหน้า Roode ที่หันมาพอดีครับ !! Roode ก็คลานไปจะแท็ก Korolov ครับ !! Korolov ก็ยื่นมือพร้อมแล้วครับ !! Roode !? โดนลากขาก่อน !! คนดูโห่เลยครับ !! Roode หันมาหา Guardian ครับ !! Guardian ก็จับยกขึ้นมาครับ !! เห้ย !! Powerbomb !! Roode นอนกางแขนตายเลยครับ !! Guardian ก็ลากมากลางเวทีก่อนจะกด-!! Roode จับล็อค Fujiwara Armbar ครับ !! แหมเนียนเชียวนะ !! Guardian เอาไงครับ !! Guardian ก็เกร็งแขนที่โดนล็อคครับ !! ก่อนจะเอาแขนออกมาได้ครับ !! แรงเยอะไปละ !! Roode ก็ได้โอกาสวิ่งไปแท็ก-!! Guardian จับขาไว้ได้ครับ !! Roode ก็จัดการเสยตัวเองม้วนหลังมาแท็ก Korolov ครับ !! คนดูเฮทำได้ไง !! Korolov ก็เข้าเวทีมาคุกเข่าครับ !! Guardian ก็ค่อยๆเดินมา !! Roode ก็กระโดดขึ้นหลัง Korolov ก่อนจะกระโดดอีกรอบมา !! Clotheline !! Guardian ลงไปนอนเลยครับ !! Korolov ก็กดเลยครับ !! 1 !! ........... 2 !! ...

ยัง !! Guardian มันโหดไปเว้ย !! Korolov ก็จับ Guardian ขึ้นมาท่านั่งครับ !! ก่อนจะเสริมแรงมา !! Guardian หลบครับ !! Korolov ก็เสริมแรงใหม่ครับ !! Guardian ลุกขึ้นมา !! Korolov จัดการ Jumping Back kick !! เฉี่ยวหน้า Guardian ครับ !! Korolov หันกลับมา !! Guardian จัดการยกครับ !! แล้ว !! Cradle Slam !! Korolov ร้องเลยครับ !! Guardian ก็เสริมแรงมา !! Basement Dropkick !! Korolov หน้าหันท่ามกลางเสียงเฮของคนดูเลยครับ !! Guardian ก็มองไปทางคนดูครับ !! ก่อนจะเดินขึ้นเชือกเส้นที่สามครับ !! คนดูเริ่มฮือฮาแล้วครับ !! Guardian กระโดด Swanton Bomb !! Korolov ยกเข่าขึ้นครับ !! Guardian ร้องเลยครับ !! Korolov ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Guardian ก็เดินมา Throat Thrust !! Korolov เซเล็กน้อย !! Guardian ก็เสริมแรงมา !! Korolov จัดการวิ่งไป !! Ukraine Superman ( Superman Punch ) !! คนดูเฮครับ !! Guadian ลงไปคุกเข่าเลยครับ !! Korolov ขอเสียงเฮต่อครับ !!

Korolov ก็จับ Guardian เข้าล็อคครับ !! แล้วยกขึ้นจะ-!! คนดูเฮครับ !! Ukraine Powerbomb ( Powerbomb ) !! Guardian ต่อยรัวๆจน Korolov ปล่อยออกมาครับ !! Guardian ก็มองก่อนจะท้าทาย Korolov อีกรอบครับ !! Korolov ก็เสริมแรงมา !! จะ Sunset Flip Powerbomb ครับ !! แต่ Guardian ดันจับไว้ได้ก่อนจะจัดการ !! Reverse Powerbomb Stun Gun !! Korolov ยืนตายคาเชือกเลยครับ !! Guardian ก็ค่อยๆเดินมา !! จับ Korolov ขึ้นมา !! Back Suplex !! Korolov นอนตายครับ !! Guardian ก็เสริมแรงมา Leg Drop !! แล้วกดไปเลยครับ !! 1 !!....... 2 !!.......

ยัง !! Korolov ยกไหล่ทันครับ !! คนดูต่างพากันตะโกน "This is awesome!!" "This is awesome!!" Guardian ก็จับ Korolov ขึ้นมาครับ !! ก่อนจะจับเสริมแรง !! Korolov เด้งมา Clotheline !! ซะที่ไหน Guardian จับไว้ก่อนครับ !! เป็นท่า-!! Hellgate !! Korolov เอาไงครับ !! Korolov นี่หน้าแทบไม่ไหวเลยครับ !! Roode เห็นไม่ได้การแล้วครับ !! วิ่งไปทุบหลัง Guardian ครับ !! คนดูเฮครับ !! Hardcore ก็ยังคงมองอยู่ครับ !! Guardian ก็ลุกขึ้นมา Clotheline Roode ตกเวทีไปเลยครับ !! Roode นี่ลงไปนอนเลยครับ !! Guardian ก็หันกลับมา !! Korolov จับยกครับ !! เห้ย !! เห้ย !! Ukraine Give ( AA ) !! Guardian ลงไปนอนครับ !! Korolov ก็กดไปแล้วครับ !! 1 !! ......... 2 !! ........

"3!!" "ยัง!!" What !!?? Guardian เตะออกเฉยครับ !! คนดูตะโกน !! "What The Hell!!" "What The Hell!!" Korolov ลุกขึ้นมองหน้ากรรมการเลยครับ !! กรรมการบอกผมทำถูกแล้วครับ !! Korolov ก็ประมาณว่าเอาเถอะ-!! Hell Drop (Scorpion Death Drop) !! Korolov นอนตายไปแล้วครับ !! Guardian ก็มองหน้า Korolov ที่น็อคไปแล้วครับ !! ก่อนจะลุกขึ้นมาแท็ก Hardcore ครับ !! Hardcore ก็ค่อยๆยก Korolov ขึ้นมาครับ !! Hardcore ก็แบก Fireman Carry Clutch ครับ !! Guardian ก็เสริมแรงมาจะ Welcome (Boot of Doom) ครับ !! Guardian !! Danger Playground (Spear) !! Roode save the game !! คนดูเฮครับ !! Roode ช่วยเอาไว้ได้ครับ !! ก่อนจะหันมา !! Hardcore โยน Korolov ใส่ Roode ครับ !! Roode ลงไปนอนเลยครับ !! Korolov ก็ลุกขึ้นมาครับ !!

Roode กลิ้งตกเวทีไปอีกครับ !! Hardcore ก็วิ่งมา !! Korolov จัดการหลบแล้วจับขาไว้ได้ครับ !! ก่อนจะ !! Ukraine Lock (STF) !! Hardcore เอาไงครับ !! เอาไง !! พลาดแล้ว !! Hardcore จับเชือกครับ !! Korolov ก็ปล่อยออกมาครับ !! Hardcore ก็จะลุกขึ้นมาครับ !! Korolov ก็กระโดด !! Hardcore จับยก Flapjack ครับ !! Korolov ตกเวทีไปทับ Guardian อีกครับ !! ดวงร้ายจริงๆแหม่ !! Korolov ลุกขึ้นมาขอเสียงคนดูครับ !! คนดูตะโกน "MRMK!!" "MRMK!!" Korolov ก็กระโดดขึ้นเวทีอีกครับ !! Hardcore เห็นก็มองหน้า !! Korolov ก็จัดการ Springboard DDT !! เต็มๆ !! Korolov นอนตายด้วยความเจ็บเลยครับ !! Roode ก็ขึ้นเวทีมายื่นมือครับ !! เด๋วจัดการเอง !! Korolov ก็พยายามคลานไปหาจะแท็กครับ !! แท็ก !!

Roode !! .... !! อ่าว !! Roode หลบครับก่อนจะลงจากเวทีไปครับ !! คนดูงงเลยครับ !! What !? ในระหว่างที่ Korolov งงอยู่ !! Hardcore รวบหลัง Korolov จัดการ German Suplex !! Korolov ลงมายืนได้ครับ !! ก่อนจะวิ่งไป Ukraine Superman (Superman Punch) !! Hardcore โดนทีลงไปนอนเลยครับ !! Korolov ก็จะกดแล้วครับ !! Roode เข้าเวทีมา Clotheline Korolov ครับ !! What !? คนดูงงก่อนจะเริ่มโห่ครับ !! Roode นี่ยิ้มหัวเราะเลยครับ !! Korolov ค่อยๆลุกขึ้นมาก่อนจะคุยกับ Roode ครับ !! "ทำอะไรน่ะ Roode-" Danger Playground (Spear) !! Korolov นอนตายเลยครับ !! คนดูก็โห่เลยครับ !! Roode ก็เรียกสติ Hardcore ครับ !! "ฝากจัดการมันด้-" Hardcore บีบคอ Roode ครับ !! ก่อนจะค่อยๆลุกขึ้นมา !! Resurrection (Chokeslam) !!

Roode ดิ้นหลุดออกมาครับ !! ก่อนจะสไลด์ลงเวทีไปเลยครับ !! แล้วก็ขอไมค์ครับ !! ในขณะเดียวกัน Hardcore ก็จับ Korolov ขึ้นมาครับ !! Guardian ก็เข้าเวทีตามมาเสริมแรงครับ !! Welcome (Boot of Doom) !! Korolov นอนตายเลยครับ !! Hardcore ก็กดไปแล้วครับ !! 1 !!........ 2 !!......... 3 !!.....เราได้แชมป์แท็กทีมทีมแรกแล้วครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I 1379673335_michael_myers_vs_jason

Here are your winner and the First Ever Combat Duo Championships , Hardcore Demon & Hell Guardian , Monsters of Disaster

เพลง "Le chant de roma" ดังขึ้นฉลองชัย Hardcore และ Guardian เลยครับ !! จู่ๆไฟก็ดับลง !! เมื่อไฟกลับมาทั้งคู่ก็หายไปครับ !! Roode ก็ขึ้นเวทีมาพร้อมกับไมค์ครับ !! ก่อนจะวางเท้าไว้บนร่างของ Korolov ที่นอนอยู่ครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Mr.Anderson_display_image

Michael Roode :: ชั้นจะพูดแบบสั้นๆให้พวกแกเข้าใจก็แล้วกัน .. ที่ชั้นชักชวนหมอนี่(ชี้ไปที่ Korolov) มาเป็นทีมเดียวกับชั้นก็เพื่อแค่พิสูจน์ว่า..
Michael Roode :: มิตรภาพมันพังทะลายกันได้ !! และมันก็จริง !! เช่นเดียวกับสายสัมพันธ์ของชั้นและแฟนๆ !! ชั้นไม่ต้องการมันอีกต่อไป !!
Michael Roode :: จงจำเอาไว้ !! ว่าในตอนนี้สิ่งเดียวที่ชั้นแคร์คือ !! M-Y-S-E-L-F !!

Roode ก็โยนไมค์ลงไปครับ !! ภาพก็ตัดไป !!
AdminJR
AdminJR
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

TCPW : Survival Night 2016 Part I Empty Re: TCPW : Survival Night 2016 Part I

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Mon May 09, 2016 4:26 pm

--------------------------------

TCPW : Survival Night 2016 Part I Shawnmichaels

ยามราตรีอันโหดร้ายมาถึงแล้ว

TCPW : Survival Night 2016 Part I Mark-Henry-CHamp

ยามที่ทุกๆคนจะต้องยืนหยัดสู้ด้วยตนเอง

TCPW : Survival Night 2016 Part I John-cena-heel-turn-600x300

ต่อสู้เพื่อเป็นผู้รอดชีวิตเพียงหนึ่งเดียว

TCPW : Survival Night 2016 Part I Adrian-neville-f1-1410260257

แล้วมองดูอาทิตย์กลับขึ้นฟ้าอีกครั้ง

TCPW : Survival Night 2016 Part I TNASpud_zpscuarpbyu

"หลังจากละเลงเลือดผู้แพ้ทั้งหมดแล้ว"

TCPW : Survival Night 2016 Part I 12291058_1645674969038951_7907345817468456742_o

PRESENT

TCPW : Survival Night 2016 Part I 63ui5d

SURVIVAL NIGHT

[Verse 1]
Running with all of my brothers
I always wondered how far we could go
If we could break through the ceiling above us
There'd be no point of us looking below

[Pre-Chorus]
We could be free, we could be free
Finally, we could be free

[Verse 2]
I been through the darkest of caves and suffering
One hundred steps off the end of the road
Painted with passion, my favorite color
Hope I'm alive when the story gets old

We could be free, we could be free

[Chorus]
I ain't at home, home's where I'm going
I close my eyes to see
I'll take my throne, lay it on a mountain
And make myself a king
I said whoa-oh-oh, whoa-oh-oh-oh-oh-oh
Make myself a king
I said whoa-oh-oh, whoa-oh-oh-oh-oh-oh

[Verse 3]
Lost in the world full of nonbelievers
Searching for smoke in a stillwater pond
A nothing king, they called a dreamer
This is my life and I call it a song

[Chorus]
I ain't at home, home's where I'm going
I'll take my throne, lay it on a mountain

[Bridge]
Kicked through the shackles, broke through the chains
There's no oppression, there's no one to blame but you
Kicked through the shackles, broke through the chains
There's no oppression, there's no one to blame but you

[Chorus]

Live in Tokyo , Japan

TCPW : Survival Night 2016 Part I Tokyo_Dome_2007-2
AdminJR
AdminJR
Admin

TCPW : Survival Night 2016 Part I Empty Re: TCPW : Survival Night 2016 Part I

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Mon May 09, 2016 4:44 pm

TCPW : Survival Night 2016 Part I Kevin-Owens-Commentary

Charles Ferra :: อะแห่ม.. สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่าน !! ไม่ว่าจะเด็กหรือผู้ใหญ่ที่มาร่วมชม- !!
Ryoma Masato :: Pay-per-view ที่สองของสมาคม TCPW !! ถ่ายทอดสดที่ Tokyo Dome แห่งนี้ !!
Charles Ferra + Ryoma Masato :: Survival Night !!

คนดูเฮเลยครับ !! ต่างพากันตะโกน "Survival Night !!" "Survival Night !!" ว่าแล้ว Ryoma ก็จะพูดต่อครับ !!

Ryoma Masato :: เป็นอะไรที่สุดยอดมากเลยจริงๆนะครับนี่ !! ที่มาถ่ายทอดสดที่บ้านเกิด(ประเทศญี่ปุ่น)ของผมเนี่ย .. เอ้าอย่ามัวรอช้า !! ชมแมตช์แรกกันเลย !!

ว่าแล้วคนดูก็เฮเล็กน้อยก่อนที่.. เพลง "Special Op" ดังขึ้น !! คนดูเฮปนโห่เลยครับ !!

เพลงเปิดตัวดังขึ้น G1 โหนตัวจากสลิงลงมาที่เวที เเล้วขึ้น TB ชูมือพลุถูกจุดขึ้น 5 ชุด เเล้วรอคู่ต่อสู้ ก่อนที่ James Carter เดินตาม Titantron มาเฝ้ากำกับดู

TCPW : Survival Night 2016 Part I Eb8b6e5cf675f2a2ddcc25c4b03631ce
TCPW : Survival Night 2016 Part I Mick-Foley

Charles Ferra :: The following contest is a normal single match
Charles Ferra :: Introducing First From Tempa , Florida , weight 210 pounds , Known as "Mr. Paradox Time" , G1

G1 ก็ยืนรออยู่บนเวทีครับ !! James Carter ก็เดินไปเดินมาก่อนจะมองหน้า Ryoma เล็กน้อยครับ !! คนดูเฮ !! มันน่าจับมาเจอกันมากจริงๆ !! ว่าแล้วเพลง "Runnin" ดังขึ้นคนดูเฮสุดดชีวิตเลยครับ !!

Sebastian Bolt เดินออกมามองดูกลุ่มคนดูก่อนที่จะมาที่ตรงกลางแล้ววิ่งขึ้นไปบนเวทีทันที เขาจะโยนทุกอย่างที่เขามีให้กับคนดู แล้ววิ่งไปรอบๆ เวทีก่อนจะขึ้น TB แล้วชูมือขอกำลังใจจากคนดูทั้งหลายที่ทั้งเฮและโห่เขา !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I 720x405-183_RAW_12282015hmm_1424-1760816960

Charles Ferra :: And his opponent , From Jackson Ville , Florida , Weight 254 pounds , Known as "The Hero Of Justice" , Sebastian Bolt

อ่าวเด็ก Florida เจอกันว่ะ !! คนดูเริ่มพากันตะโกน "Florida !!" "Florida !!" G1 ก็ถอดหน้ากาก่อนจะมองหน้า Bolt ที่กำลังวิ่งซอยเท้ากับที่อยู่ครับ !! ว่าแล้วกรรมการก็สั่นระฆังเริ่มแมตช์แล้วครับ !!

----------------------------------
Single Match
G1 VS Sebastian Bolt

เก้ง !! เก้ง !! เริ่มแมตช์มา G1 และ Bolt เดินวนรอบเวทีเลยครับ !! ก่อนที่ Bolt จะวิ่งไป !! G1 หลบก่อนเลย !! Bolt ก็เสริมแรงมา-!! ... ขอจับมือ ? คนดูงงเลยครับ !! G1 ก็มองครับ !! ก่อนจะเมินเดินรอบเวทีครับ !! คนดูทั้งเฮทั้งโห่เลยครับเจออย่างงั้น !! Bolt ก็โอเคครับ !! ก่อนจะเดินรอบเวทีต่อครับ !! ไม่มีใครคิดจะทำอะไรเลยใช่มั้ย !! G1 ก็จู่ๆวิ่งไปหา Bolt ทันทีครับ !! Bolt ก็จัดการ Arm Drag !! G1 โดนไปลุกขึ้นมาใหม่ก็เสริมแรงครับ !! G1 ก็กระโดด Hurricanrana !! Bolt จับไว้ได้ครับก่อนจะลงเป็น Power- !! G1 Hurricanrana ลงมาครับ !! ก่อนจะเดินไปพิง Turnbuckle ครับ !! Bolt ก็ลุกขึ้นมายืนพิง Turnbuckle ครับ !! G1 เห็นดังนั้นก็วิ่งไป Clotheline !!

Bolt หลบออกมาครับ !! G1 หน้าสตั๊นท์ไปเลยครับ !! Bolt ได้โอกาสครับ !! Fullnelson Backbreaker !! G1 นอนหน้า Turnbuckle เลยครับ !! Bolt ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่สองครับ !! กระโดด Body Splash !! G1 หลบครับ !! Bolt ลงไปนอนเลยครับ !! G1 ก็ค่อยๆจับ Bolt ขึ้นมาเสียบเข้าล็อคกลางเวทีครับ !! อย่าบอกนะว่า !! Sunset Flip Powerbomb !! G1 กดเลยครับ !! 1 !!....... 2 !! ยังครับ !! Bolt เตะออกครับ !! G1 ก็ลุกขึ้นมาคุยกับ James Carter ข้างล่างเวทีครับ !! คุยอะไร !! วางแผนมั้ง !! G1 ก็พยักหน้าก่อนจะขึ้นเวทีไปแล้ววิ่งไปหา Bolt ทันทีครับ !! Bolt ก็ Dropkick ไปเลยครับ !! G1 นี่นอนตัวสปินเลยครับ !! Bolt ก็คุกเข่ามอง G1 ครับ !! ก่อนจะขอเสียงคนดูครับ !! คนดูก็พากันตะโกน "BKO !!" "BKO !!" Bolt ก็ได้ยินก็ยิ้มเล็กน้อยก่อนที่จะเดินไป-!! G1 สปริงตัวขึ้นมาครับ !! Bolt ก็ต่อย !! G1 หลบมาอยู่ด้านหลังครับก่อนจะจัดการ !! Fullnelson Backbreaker !! Bolt นอนคอพับเลยครับ !! G1 ก็จัดให้นอนแผ่กลางเวทีครับ !!

ก่อนที่จะชูมือทั้งสองข้างขึ้นมาครับ !! กระโดด Standing Moonsault !! Bolt กลิ้งหลบครับ !! G1 ลงมายืนได้ครับ !! ก่อนจะวิ่งตามไป Basement Dropkick ครับ !! Bolt โดนไปกลิ้งตกเวทีเลยครับ !! ก่อนจะพยายามลุกขึิ้้นมาครับ !! G1 เห็นก็ทำท่าพร้อมเลยครับ !! คนดูเร่ิมเฮแล้วครับ !! G1 เสริมแรงมา !! กระโดดขึ้นมาเหยียมเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! Bolt เห็นก็งงครับ !! G1 กระโดด Shooting star press !! คนดูเฮ !! Bolt จับได้อีก !! คนดูเฮยิ่งกว่า !! Bolt ก็จัดการ Backbreaker !! ก่อนจะจับวางไว้ตรงขอบเวทีครับ !! คนดูต่างเริ่มตะโกน "Holy Sh!t!!" "Holy Sh!t!!" Bolt ก็วิ่งไป Big Boot คาหน้า G1 อีกครับ !! G1 โดนไปกลิ้งหนีเลยครับ !! คนดูนี่เฮเลยครับ !! Bolt ก็ค่อยๆสไลด์เข้าเวทีมายืนรอ G1 ครับ !! G1 ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Bolt จะวิ่งไป- "เฮ้ย !!" ไรวะ !! James Carter เรียก Bolt ครับ !! Bolt ก็มองเล็กน้อยครับก่อนจะหันกลับมา-!! G1 วิ่งไปต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Bolt โดนไปอัดมุมแล้วครับ !! เดี๋ยวๆ !! นี่มวยปล้ำเว้ยไม่ใช่มวยสากล !!

G1 ยังไม่จบครับ !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! กรรมการจะไปห้ามครับ !! James Carter ถ่วงเวลากรรมการอีกครับ !! คนดูทั้งเฮทั้งโห่เลยครับ !! G1 ก็จบด้วย !! Acer ( Superkick ) !! Bolt โดนไปนั่งตายคา Turnbuckle เลยครับ !! G1 ก็ค่อยๆลาก Bolt ออกมากดเลยครับ !! กรรมการดันมาเห็นพอดีอีก !! ไรวะ กรรมการ !! G1 กดไป 1 !!...... 2 !!......... ไม่ !! Bolt ยกไหล่ทันครับ !! G1 งงเลยครับ !! อีกเสี้ยววิ !! อีกเสี้ยววิ !! G1 ถามกรรมการเลยครับ !! นับไรของมรึงเนี่ย !! กรรมการไม่สนครับเดินไปเช็คอาการ Bolt ก่อนครับ กล้องก็ค่อยๆซูมไปที่หน้า Bolt ครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Hqdefault

Bolt เลือดออก ครับ !! กรรมการถามว่า "ไหวมั้ย" !! Bolt ตอบไปอย่างรวดเร็ว "ไหวๆ" !! ก่อนจะลุกขึ้นมาครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! G1 เห็นก็หมั่นไส้ครับตั้งท่าเตียมใส่อีกรอบแล้วครับ !! Bolt ลุกขึ้นสุดแล้วครับ !! G1 วิ่งไป Acer ( Superkick ) !! Bolt หลบได้ครับ !! G1 หันกลับมา !! Bolt จัดการ Overhead Belly-to-Belly Suplex !! G1 ลงไปร้องเลยครับ !! ก่อนจะพยายามลุกขึ้นมาพิง Turnbuckle ครับ !! Bolt ก็ Land of Bolt (Hp Splash Into Turnbuckle) !! G1 โดนไปลงไปนอนเลยครับ !! Bolt ก็ล้มลงไปใช้แขนกดเลยครับ !! กรรมการก็นับเลยครับ !! 1 !!.......... 2 !!.............

ยังอีก !! ยังอีก !! ไอเวรเอ้ย !! จบซะทีเถอะ !! G1 ยกไหล่ขึ้นมาได้ครับ !! คนดูเริ่มพากันตะโกน "This is awesome!!" "This is awesome!!" แล้วครับ !! ยังไงวะ !! Bolt ก็พยายามลุกขึ้นมาก่อนจะไปยืนพิงกับเชือกครับ !! ส่วน G1 ก็คลานไปกลางเวทีครับ !! คนดูเริ่มปรบมือกันเสียงดังสนั่นให้กับนักมวยปล้ำแล้วครับ !! Bolt ก็พร้อมตั้งท่าแล้วครับ !! G1 ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Bolt ก็วิ่งไป BKO (Superman Punch) !! G1 หลบได้ครับ !! How !! Bolt หันกลับมา !! G1 ก็ต่อยหน้าไปหนึ่งทีแรงๆครับ !! Bolt ก็ต่อยกลับไปครับ !! G1 ก็ต่อยครับ !! Bolt มึนเล็กนอยก่อนจะต่อยกลับไปครับ !! G1 รับได้ครับก่อนจะตอยหน้าไปอีกทีครับ !! Bolt ก้มหลบครับก่อนจะหมุนตัวมา Back fist !!

G1 ดันก้มหลบอีกครับก่อนจะหมุนตัวมา Roundhouse kick !! Bolt โดนไปนอนหงายหน้าเลยครับ !! G1 เห็นก็ได้โอกาสครับ !! ขึ้นเชือกเส้นที่สามไปครับ !! เพื่ออะไร !! ไม้ตาย !? คนดูเร่ิมเฮแล้วครับ !! G1 ก็กระโดด Beautiful Moonlight ( Pheonix Splash ) !! Bolt เอาเข่าขึ้นครับ !! โดนหน้า G1 เต็มๆเลยครับ !! G1 นี่นอนไม่รู้เป็นอะไรแล้วครับ !! Bolt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! G1 ก็ลุกขึ้นมา-!! ปั่ป !! BKO (SUperman Punch ) !! G1 นอนตายเลยครับ !! Bolt ก็กดไปเลยครับ !! จะสำเร็จมั้ย !! 1 !!........ 2 !!.........

3 !!.. กะพ่อแกเถอะ !! G1 ยกไหล่ขึ้นทันครับ Bolt งงเลยครับ !! G1 จู่ๆก็เอามือกุมหัวแล้วร้องออกมาด้วยความเจ็บปวดครับ !! มันเกิดอะไรขึ้นครับ !! กรรมการมาเช็คอาการครับ !! "เป็นอะไร" G1 ได้ยินก็มองหน้ากรรมการก่อนจะมองไปรอบๆครับ "ที่นี่ที่ไหน" คนดูงงเลยครับ !! เกิดอะไรขึ้น !! Bolt นี่ยิ่งกว่างงเลยครับ !! "ผมทำความทรงจำเขาเสื่อมเหรอ" G1 ไดยินความทรงจำจู่ๆก็ร้องหนักกว่าเดิมครับ !! James Carter รีบมาดูอาการเลยครับ !! ก่อนจะกระซิบพึมพำอะไรกับ G1 ครับ !! G1 ได้ยินก็ปิดหูก่อนจะร้องเสียงดังด้วยความเจ็บปวดครับ !! สักพักก่อนเริ่มเงียบลงครับ !! G1 ก็เริ่มดูเหมือนจะกลับมาเป็นปกติแล้วครับ !! กรรมการก็งงเล็กน้อยครับ !!

G1 ค่อยๆลุกขึ้นมาสุดกำลังด้วยความเหนื่อยล้าแต่ก็ไม่สำเร็จ!! แล้วมามองหน้า Bolt ครับ !! Bolt ถาม "ไหวนะ" ก่อนจะยื่นมือจะช่วยครับ !! คนดูเฮครับ !! G1 ก็มองครับ !! ก่อนจะจับมือครับ !! แล้วลุกขึ้นมา Acer ( Superkick ) !! Bolt โดนไปแทบล้มลงไปนอนแต่ยังครับ !! Bolt ใช้กำลังเฮือกสุดท้ายกระโดด BKO (Superman Punch) !! G1 ตายครับ !! Bolt ก็ล้มลงไปนอนทับเป็นท่ากดครับ !! 1 !!........ 2 !!.......... 3 !!....... เก้ง !! เก้ง !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Tribute-to-the-Troops-Cena-645x370

Here's Your Winner , Known as "The Hero of Justice" Sebastian Bolt

จบแมตช์ไปก็หามนักมวยปล้ำทั้งสองคนกลับหลังเวทีเลยครับ !! เป็นแมตช์ที่สุดยอดมากครับ !! James Carter ก็เดินกลับหลังฉากไปด้วยพร้อมกับคุยโทรศัพท์ถึงใครบางคนครับ !! ภาพก็ตัดไป !!

แก้ไขล่าสุดโดย AdminJR เมื่อ Wed May 11, 2016 8:06 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
AdminJR
AdminJR
Admin

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Wed May 11, 2016 6:57 am

-------------------------
Promo

TCPW : Survival Night 2016 Part I Latest?cb=20150825015027

He's coming !!

The Aggressive Bull !!

IS COMING TONIGHT

--------------------------

Ryoma Masato :: แหมๆ เป็นแมตช์ที่สุดยอดมากเลยนะครับนี่ แต่โปรโมก่อนหน้านี้ทำผมรู้สึกแปลกๆยังไงไม่รู้สิ..
Charles Ferra :: ใช่ครับคุณ Ryoma แต่ว่าแมตช์ต่อไปนี่อาจจะมันส์กว่าเดิมอีกก็ได้นะครับ !! เอาล่ะอย่ามัวรอช้านะครับ !!
Charles Ferra :: เราไปรับชมแมตช์ชิงแชมป์ 5 Stars กันเลย !!

ว่าแล้วคนดูก็เฮกันใหญ่เลยครับ !! แมตช์ที่ทุกๆคนรอมานาน !! ต่างพากันตะโกน "T-Doxx !!" "Hansel !!" ว่าแล้วเพลง "Chelsea Smile" ดังขึ้น !!

คนดูโห่เลยครับ !! แต่ก็มีเฮเล็กน้อยครับ !! Hansel ก็เดินออกมาแบบชิวๆมากๆครับก่อนจะมองหน้าคนดูแล้วตะโกนว่า "Chris !!" คนดูบางส่วนตะโกนตอบ "Hansel !!" Hansel อารมณ์เสียเล็กน้อยก่อนจะสไลด์ขึ้นเวทีไปครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I WM28_Photo_254-1

Charles Ferra :: The following contest is the no disqualification match and it is The 5 Stars Championship
Charles Ferra :: Introducing First , From Los Angelis , California , weight 227 pounds Known as "The Ripper" Chris Hansel

Hansel ก็ยืนรอแล้วครับ !! มีตะโกนว่า "ออกมาได้แล้ว ไออ้วนดำ" ด้วยครับ !! ว่าแล้วเพลง "Nasty Freestyle" ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮเลยครับ !!

มีพลุถูกจุดขึ้น 2 ชุดก่อนที่เพลงจะดังขึ้น T-Doxx เดินออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ 5 Stars ท่ามกลางเสียงโห่ปนเฮพร้อมกับบ่นกับตัวเองพรึมพำๆ แล้วเดินขึ้นเวทีไปแบบไม่สนใจใครแล้วยิ้มมุมปากเล็กน้อยเหมือนเดิม

TCPW : Survival Night 2016 Part I Mark-henry-athletes-photo-u8

Charles Ferra :: And his opponent from Austin , Texas , Weight 467 pounds , He's the 5 Stars Championship , Known as "The King of Hell" T-Doxx

T-Doxx กับ Hansel ก็จ้องหน้ากันครับ !! คนดูพากันตะโกน "Yes!! Yes!! Yes!!" ว่าแล้วกรรมการก็สั่นระฆังเริ่มแมตช์ครับ !!

-------------------------------------
5 Stars Championship
No Disqualification Match
T-Doxx (C) VS Chris Hansel

เก้ง !! เก้ง !! เริ่มแมตช์มา Hansel ก็วิ่งไปต่อย !! ต่อย !! ต่อย T-Doxx เลยครับ !! T-Doxx แมร่งไม่สะทบสะท้านเลยครับ !! "อย่า No-sell ดิเฮ้ย !!" Hansel ตะโกนครับ !! T-Doxx รำคาญว่าพูดอะไรครับ !! ก็ Headbutt แมร่มเลยครับ !! Hansel มึนเลยครับ !! ไปพิงกับเชือกเลยทีเดียว !! T-Doxx ก็ค่อยๆเดินไปหาครับ !! Hansel ก็เตะขาครับ !! T-Doxx เซเล็กน้อย !! Hansel ก็ Dropkick ต่อครับ !! T-Doxx ล้มลงไปครับ !! คนดูเฮ !! T-Doxx จะลุกขึ้นมาใหม่ครับ !! Hansel ก็รออยูาด้านหลังแล้วเสริมแรงมา !! T-Doxx รู้ทันครับ !! หันกลับมา Clotheline !! Hansel ตัวมิดสปินของแท้ครับ !! หน้าคว่ำไปเลยครับ !! T-Doxx ก็เดินไปหาครับ !! Hansel ฉลาดครับ !! สไลด์ลงเวทีแมร่มเลยครับ !! คนดูโห่เลยครับ !! พากันตะโกน "Coward!!" "Coward!!" Hansel ก็ค้นของใต้เวทีครับ !!

T-Doxx เห็นก็หัวเราะเล็กน้อยก่อนจะตั้งท่าครับ !! ห้ะ !! จะทำอะไรน่ะ !! T-Doxx เสริมแรงมาครับ !! Hansel ลุกขึ้นมาตาค้างเลยครับ !! T-Doxx กระโดด Suicide Dive !!?? กับพ่อแกสิ !! T-Doxx สไลด์ลงมาถีบ Hansel เลยครับ !! Hansel ปลิวเลยครับก่อนจะโมโหวิ่งไป !! T-Doxx จับยกครับ !! แล้วดัน Hansel อัดขอบเวทีไปเลยครับ !! Hansel ร้องเลยครับ !! T-Doxx ก็เงยหน้าขึ้นมาครับ !! Hansel เข่าอัดท้อง T-Doxx รัวๆเลยครับ !! ท่าแมร่มได้พอดี !! T-Doxx คุกเข่าลงไปครับ !! Hansel ก็หยิบอะไรออกมาจากใต้เวทีครับ !! อะไรน่ะ !!

"เก้าอี้" ครับ !! T-Doxx เงยหน้าขึ้นมาครับ !! Hansel จะเอาเก้าอี้มาตีหน้าครับ !! T-Doxx รับไว้ได้ก่อนจะโยนออกไปครับ !! เก้าอี้ปลิวไปอยู่บนเวทีครับ !! Hansel ก็ได้โอกาสต่อย T-Doxx ต่อเลยครับ !! T-Doxx เซเล็กน้อยครับคราวนี้ !! Hansel ต่อยอัดมุมที่กั้นคนดูไปแล้วครับ !! T-Doxx เริ่มเซหนักแล้วครับ !! Hansel ก็เดินออกมาครับ !! ก่อนจะวิ่งไป Dropkick !! T-Doxx โดนไปแทบข้ามที่กั้นคนดูไปเลยครับ !! ยังดีที่ทรงตัวได้ !! Hansel ก็ลุกขึ้นมาต่อครับ !! ก่อนจะโยน T-Doxx ขึ้นเวทีไปครับ !! แต่หน้ายังอยู่ตรงขอบเวทีครับ !! Hansel ก็ได้โอกาสครับ !! ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ไปแล้วครับ !! คนดูฮือฮาแล้วครับ !! Hansel ก็กระโดด Diving Legdrop !! T-Doxx หลบออกมาครับ !! แปะ !! คนดูร้องตามเลยครับ !! "ไข่กรู !!" Hansel นั่งคาขอบเวทีร้องด้วยความเจ็บปวดครับ !! โอ้โห !! เป็นหมันไปละ !! "Holy Sh!t!!" "Holy Sh!t!!"

T-Doxx ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Hansel ก็ค่อยๆขยับตัวเองสไลด์ขึ้นเวทีไปครับ !! พร้อมกับกุมไข่ครับ !! T-Doxx ก็หยิบเก้าอี้ขึ้นมาครับ !! คนดูฮือฮาแล้วครับ !! Hansel ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! T-Doxx เอาเก้าอี้ฟาดเต็มกระบาลครับ !! Hansel ใช้แขนข้างขวากันครับ !! Hansel ร้องเลยครับ !! เชรี่ย !! เจ็บ !! T-Doxx ก็จะเหวี่ยงอีกทีครับ !! Hansel ลุกขึ้นมาก่อนครับ !! ก่อนจะเตะท้องไปอย่างแรงครับ !! T-Doxx เจ็บครับ !! Hansel บอกมันไม่พอครับ !! โด้เก้าอี้คามือ T-Doxx เลยครับ !! ก่อนจะตีไปที่หลัง T-Doxx ครับ !! T-Doxx ร้องเลยครับ !! แต่ยังไม่สุดครับ !! Hansel ก็โยนเก้าอี้ไว้ด้านหน้า T-Doxx ครับ !! ก่อนจะ Low Blow จากด้านหลัง !! คนดูร้องตามเลยครับ !! T-Doxx ก็ร้องเลยครับ !! เป็นหมันกันทั้งสองคนละ !! Hansel ก็ไม่พอครับ !! เสริมแรงมาอีกทีครับ !! วิ่งไปกระโดด DDT !! T-Doxx กระบางปักกับเก้าอี้เลยครับ !! Hansel เห็นดังนั้นก็พลิกศพ T-Doxx มากดแล้วครับ !! 1 !!....... 2 !!..

ยังค่ะ !! WHAT !? T-Doxx เตะออก !! คนดูเฮเลยครับ !! Hansel มองหน้ากรรมการเลยครับ !! ก่อนจะหยิบเก้าอี้ขึ้ินมาครับ !! แล้วฟาดไปที่หลัง T-Doxx ครับ !! T-Doxx หลบครับก่อนจะลุกขึ้นมาครับ !! Hansel เห็นก็ขว้างเก้าอี้ใส่ T-Doxx ครับ !! T-Doxx รับได้ครับ !! Hansel ต่อยเก้าอี้เลยครับ !! มรึงเลียนแบบ Anzai รึเปล่า !! เก้าอี้ปลิวอัดหน้า T-Doxx เลยครับ !! T-Doxx โดนไปล้มลงไปนั่งเลยครับ !! T-Doxx เลือดออก ครับ !! Hansel ก็ร้องเจ็บมือเล็กน้อยครับ !! กรรมการก็ไปดูอาการ T-Doxx ครับ !! "ไหวมั้ย" "ไหว" ในขณะเดียวกัน Hansel ก็เสริมแรงมา !! Standing Shooting star Press !! T-Doxx โดนไป !! จุกเลยครับ !! Hansel ก็กดไปครับ !! กรรมการก็นับครับ 1 !!...... 2 !!........

ยังโว้ย !! T-Doxx ยกไหล่ขึ้นครับ !! Hansel งงเลยครับก่อนจะจิกผม T-Doxx ขึ้นมาครับ !! Hansel จับ T-Doxx เหวี่ยงอัด Turnbuckle ครับ !! ก่อนจะวิ่งตามไป !! Yakuza kick !! T-Doxx มึนก่อนจะลงไปนอนต่อเลยครับ !! Hansel ก็ลงไปหาของข้างล่างเวทีครับ !! Hansel เจอแล้วครับ !! ก่อนจะหยิบขึ้นมา !! มันคือ !! "โต๊ะไม้"ครับ !! Hansel ก็โยนโต๊ะไม้ขึ้นเวทีครับแล้วสไลด์ตามไปวางไว้ตรง Turnbuckle ครับ !! Hansel เกิดอินดี้ครับผม !! ลงเวทีไปหาของอีกครับ !! Hansel หยิบอะไรครับ !! "ถังน้ำมัน" !! Hansel ก็ค่อยๆบรรจงเอาขึ้นเวทีไปครับ !! Hansel ก็เทน้ำมันลงไปบนโต๊ะครับ !! แล้วก็เกหลือไว้นิดนึงครับ !! ก่อนจะจุไฟด้วยไฟแช็คที่หยิบมาด้วยครับ !! โต๊ะติดไฟ แล้วครับ !! Hansel ก็เอาถังน้ำมันมาบรรจงเทใส่ T-Doxx ที่พยายามลุกขึ้นมาครับ !! คนดูฮือฮาแล้วครับ !! กรรมการไปดูโต๊ะไม้ที่ติดไฟอยู่ครับ !! Hansel ก็เหวี่ยง T-Doxx ไปหาโต๊ะติดไฟครับ !! T-Doxx เหวี่ยงสองตลบครับ !! Hansel ทรงตัวได้ครับ !! กรรมการโโน Hansel เบียดหน้าโต๊ะครับ !! T-Doxx ก็วิ่งไป-!! เฮ้ย !! ใจเย็น !! Spear !!

กรรมการกับ Hansel โดนทะลุโต๊ะไม้ติดไฟพังเลยครับ !! T-Doxx ก็ตัวติดไฟเพราะบริเวญที่โดนรดน้ำมันใส่ไปโดนไฟครับ !! เรียกได้ว่าไฟไหม้กันหมดเลยครับ !! คนดูตะโกน "Holy Sh!t!!" "Holy Sh!t!!" ทีมงานจากหลังฉากรีบไปเอาถังดับเพลิงมาดับไฟทั้งสามคนเลยครับ !! กรรมการโดนพากลับหลังฉากไปด้วยครับ !! ทีมงานถามทั้งสองคนเลยครับว่าไหวมั้ย !! Hansel บอก "ไหว" ครับ !! แต่ T-Doxx หมดสติไปแล้วครับ !! ทีมงานเลยรีบพา T-Doxx กลับหลังฉากเลยครับ !! .... พูดเหมือนมันจะง่ายแหละ Hansel ลุกมาป่วนกันหมดเลยครับ !! ก่อนจะปลด T-Doxx ออกมาต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! T-Doxx ก็เซหน้าคว่ำอัดพื้นไปครับ !! Hansel ก็เหวี่ยง T-Doxx ขึ้นเวทีไปครับ !! ก่อนจะเสริมแรงมา !! Rocker Thunder (Lionsault) !! T-Doxx โดนเต็มๆครับ !! Hansel กดไปครับ !! ไม่มีกรรมการครับ !! ไม่มีกรรมการครับ !! เอาไง !! ว่าแล้ว Ryoma ก็ลุกออกจากโต๊ะผู้บรรยายครับ !! คนดูเฮครับ !! Ryoma สไลด์ขึ้นเวทีไปครับ !! ก่อนจะมองหน้า Hansel ที่กดอยู่ครับ !! Hansel ก็มองกลับครับ !! Ryoma ก็-!!

1 !!...... 2 !!...... T-Doxx ยกไหว่ขึ้นทันครับ !! Hansel งงเลยครับ !! Ryoma ก็งงครับ !! ก่อนจะนั่งกุมขมับเลยครับ !! ในขณะที่คนดูต่างพากันตะโกน "This is awesome !!" "This is awesome !!" Hansel ก็ลุกขึ้นมามองหน้า Ryoma ครับ !! Ryoma ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาก่อนจะมองหน้า Hansel ครับ ++ สองคนนี้ก็เถียงกันเล็กน้อยครับ !! "ทำไมไม่ 3 !!" "นี่ ชั้นก็ทำดีที่สุดแล้วนะเว้ย !!" T-Doxx ก็พยายามทรงตัวขึ้นมายืนครับ !! Hansel ก็-!! Rock Breaker ( Codebreaker ) !! Ryoma ตายครับ !! ตกเวทีไปเลยครับ !! Hansel ก็หัวเราะครับ !! คนดูก็โหใส่หนักครับ !! Hansel กลายเป็น Heel 1000% แล้วครับ !! Hansel หันกลับมาครับ !! Lock me now (Hellgate) !! Hansel ไปไหนไม่ได้เลยครับ !! T-Doxx ก็หัวเราะเลยครับ !! Hansel พยายามยกขึ้นมาครับ !! แต่ก็ไม่ไหวครับ !! หมดแรง !! Hansel ยอมแพ้เลยครับ !! ตบพื้นยอมแพ้ไปแล้ว !!

แต่มันไม่มีกรรมการเว้ย !! T-Doxx ก็ปล่อยออกมาครับ !! ก่อนจะมองออกไปครับ !! "กรรมการ !!" ว่าแล้วเพลง "Litch und Schatten" ดังขึ้น !! คนดูงงเลยครับ !! ใครวะ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I 5kmwc8

มันมาแล้วครับ !! Anzai !! วิ่งออกมาแล้วครับ !! คนดูเฮสนั่นเลยครับ !! ข่าวลือมาหลายสัปดาห์ !! จาก HRW !! สไลด์ขึ้นเวทีมาครับ !! T-Doxx ก็ยิ้มเบาๆครับ !! ก่อนจะจิกผม Hansel ขึ้นมาครับ !! Hansel ไม่ยอมครับ !! Jawbreaker ครับ !! T-Doxx โดนไปหน้าสตั๊นท์เลยครับ !! พิงเชือกไปเลยครับ !! Hansel ก็กระโดด Enzuigiri !! ต่อเลยครับ !! T-Doxx เซเลยครับ !! Hansel ก็จะปิดฉากแล้วครับ !! กระโดด !! Rock Breaker ( Codebreaker ) !! T-Doxx รับไว้ได้ครับ !! ก่อนจะโยนขึ้นไป !! Knock Down (KO Punch) !! Hansel หลบได้อีกครับ !! จัดการ Hurricanrana !! T-Doxx ลงไปนอนเลยครับ !! Hansel ก็ลุกขึ้นมาจับขา T-Doxx ครับ !! อย่าบอกนะว่า !! Lockstar (Walls of Jericho) !!

T-Doxx !! เอาไง !! ยอมมั้ย !! ยอมมั้ย !! T-Doxx ร้องหนักเลยครับ !! T-Doxx !!?? จะตบพื้นแล้วครับ !! ปั่ป !? Ryoma วิ่งออกมาเตะท้อง Hansel เลยครับ !! ก่อนจะจับยก !! Zero Piledriver (Package Piledriver) !! Hansel เลือดออก เลยครับ !! Ryoma ล้างแค้นเสร็จก็กลับหลังฉากไปเลยครับ !! อย่างนี้ก็ได้เหรอ !! T-Doxx ก็เจ็บขาอยู่ครับ !! คลานไปกดเลยครับ !! Anzai ก็นับเลยครับ !! 1 !!...... 2 !!...... 3 !!... คนดูเฮปนโห่เลยครับ !! เก้ง !! เก้ง !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Henry-1442150424-800

Here's Your Winner and Still 5 Stars Champion , Known as "The King of Hell" T-Doxx

เพลง "Nasty Freestyle" ดังขึ้นฉลองชัย T-Doxx เลยครับ !! Anzai ก็ชูมือพร้อมกับมอบเข็มขัดให้ครับ !! T-Doxx ก็รับมาก่อนจะชูขึ้นแล้วตะโกนออกมาครับ !! "ชั้นบอกแล้วว่าชั้นคู่ควรกับมัน !!" Hansel ก็ลุกขึ้นมาด้วยความเจ็บปวดครับ !! T-Doxx หันกลับมาครับ !! Hansel Clotheline ลงไปสุดกำลังเลยครับ !! T-Doxx ล้มลงไปเลยครับ !! Hansel ก็กดเลยครับ !! กฏ 24/7 เรอะ !!?? อย่างนี้ก็ได้เหรอ !!?? ไม่รู้ !! กรรมการก็วิ่งมาจากหลังฉากครับ !! 1 !!... 2 !!.. T-Doxx เตะออกครับ !! Hansel ก็จับ T-Doxx ขึ้นมาครับ !! Rock Breaker (Codebreaker) !! T-Doxx รับได้อีกครับ !! ก่อนจะโยนขึ้นฟ้าไป-!! Rock Breaker (Codebreaker) !! สองตลบว่ะ !! Hansel ก็กดเลยครับ !! ท่ามกลางเสียงโห่ของคนดูครับ !! กรรมการนับ 3 !! เราได้แชมป์คนใหม่จากกฏ 24/7 ครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I 180714_1

Here's Your WInner and New 5 Stars Champion By 24/7 , Known as "The Ripper" Chris Hansel

Hansel ชูเข็มขัดขึ้นเลยครับ !! ยิ้มใหญ่เลยครับ !! คนดูพากันตะโกน "Fuck You Hansel !!" "Fuck You Hansel!!" Hansel ก็จะเดินกลับหลังฉากครับ !! แต่ Anzai บังทางอยู่ครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! Hansel ก็ผลัก Anzai ออกไป !! Anzai ก็เซออกมาครับ !! Hansel ก็-!! Small Package !! Anzai !!?? เอากะเค้าด้วยเหรอ !! กรรมการก็นับ 3 ไปครับ !! WHAT !? WHAT !? คนดูเฮหนักเลยครับ !! เงิบหนักด้วยครับ !! Anzai ก็ลงด้านล่างเวทีไปพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ครับ !! Hansel งงเลยครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I SNyC4N9

Here's Your Winner and New 5 Stars Champion By 24/7 , Known as "The Strongest Kung Fu" Hatsuharu Anzai

Hansel มองหน้า Anzai เลยครับ !! Anzai ก็กลับหลังฉากไปแบบงงๆเลยครับ !! Hansel ก็หันกลับไปโดน T-Doxx Knock Down (KO Punch) เลยครับ !! ภาพก็ตัดไป !!
AdminJR
AdminJR
Admin

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Sat May 14, 2016 8:14 am

TCPW : Survival Night 2016 Part I Jim-Ross

Charles Ferra :: เป็นแมตช์ที่สุดยอดมากเลยนะครับเนี่ย-...
Charles Ferra :: ไม่มีคนอยู่ข้างๆผมนี่หว่า

ว่าแล้วคนดูก็ขำกันครับ !! Charles ก็พูดต่อ !!

Charles Ferra :: เอาล่ะครับ !! แมตช์ต่อไปกำลังจะมาแล้วนะครับ !! ขอเสียงให้นักมวยปล้ำคนนี้หน่อยครับ !!

ว่าแล้วเพลง "The Day That Never Come" ดังขึ้น !! คนดูเฮครับ !!

ไฟดับลงทั้งสนาม พลุดังขึ้น 1 ทีตู้ม เพลงดังขึ้น คนดูเฮไฟสว่างขึ้นสปอร์ตไลน์ส่องสลับไปมาทั้งสนาม เขาเดินออกมาพร้อมกับชูมือขึ้นไปบนฟ้าแล้วตระโกนว่า " No Justice is here cause the Hound is coming " แล้ววิ่งไปหยุดตรงหน้าคนดูตรงที่กั้นคนดูแล้วแจกผ้าคลุมให้คนดูคนหนึ่ง แล้วก็วิ่งขึ้นเวทีไปชูมือแล้วก็ทุบพื้นเวทีหนึ่งครั้ง พลุจุดดังตู้ม แล้วรอคู่ต่อสู้

TCPW : Survival Night 2016 Part I Adrian-Neville-In-Wwe-Ring

Charles Ferra :: The following contest is a single match and it is for United Power Championship
Charles Ferra :: From St.Louis , Missouri Weight 190 pounds , Known as "The Hound" Patrick S. Atlas

Atlas ก็ยืนวอร์มรอครับ !! ว่าแล้วคนดูก็พากันตะโกน "Let's Go Atlas!!" "Victory !!" ว่าแล้วไฟก็ดับลง !! คนดูเฮ !! มีควันสีขาวๆออกมา !! ว่าแล้วไฟก็กลับมาสว่างขึ้นอีกครั้ง เผยให้เห็นถึง Victory ถือเข็มขัดเหนือ หัวของตนเองอยู่ !! คนดูเฮกันใหญ่เลยครับ !! แต่ดูเหมือนว่าแผลจากตอนเจอกหับ Tyler Jayden จะยังอยู่ครับ !! ผ้าพันรอบท้องเลยครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I WWE-Cody-Rhodes-Showing-His-Championship-Belt

Charles Ferra :: and his oppo-

ยังไม่ทันได้พูดจบ Atlas ก็วิ่งไปต่อยหน้า Victory แล้วครับ !! เข็มขัดปลิวตกเวทีเลยครับ !! กรรมการก็สั่นระฆังแล้วครับ !!

----------------------------
United Power Championship
Victory (C) VS Patrick S. Atlas

เก้ง !! เก้ง !! Victory ก็ลุกขึ้นมาแล้วครับ !! Atlas ก็จัดการต่อยหน้าอีกดอกครับ !! Victory หลบครับก่อนจะต่อยท้อง Atlas อย่างรุนแรงครับ !! Atlas ร้องเลยครับ !! "ต่อยผิดคนแล้วเว้ย-!!" Victory ตะโกนก่อนจะเสย Uppercut ครับ !! Atlas ลงไปนอนเลยยครับ !! เดะๆกุมาดูมวยปล้ำ ไม่ใช่ Thai Fight !! Atlas ลุกขึ้นมาพร้อมกับกำคางของตนครับ !! Victory ก็เสริมแรงมาครับ !! Atlas ก็วิ่งถอยหลังครับ !! ก่อนจะหลบใต้เชือกครับ !! Victory วิ่งเร็วไป !! ข้ามเชือกไปเลยครับ !! ยังดีที่เกาะไว้ได้อยู่ครับ !! Victory ก็หันกลับมาครับ !! Atlas ก็ Dropkick Victory ครับ !! Victory ตกเวทีไป-!! ปั่ป !!

Victory คอพับเลยครับ !! หัวลงถึงพื้นก่อนครับ !! คนดูร้องแทนเลยครับ !! Victory นี่หลับไม่เป็นท่าเลยครับ !! นี่พึ่งเริ่มแมตช์นะเห้ย~!! ว่าแล้ว Victory ก็ลุกขึ้นมาครับ !! กอนจะถุยเสลดเล็กน้อย !! แล้วมองไปที่ Atlas ครับ !! อ่าว !! มันหายไปไหนวะ !! มันอยู่-!! Over Top Rope Suicide Dive !! Atlas ทับ Victory ครับ !! แต่ Victory รับได้ครับ !! ก่อนจะจับดันอัดกับขอบเวทีไปเลยครับ !! Atlas ร้องเลยครับ !! Victory ก็ลาก Atlas ขึ้นเวทีไปเลยครับ !! ก่อนจะสไลด์ขึ้นเวทีไปครับ !! Atlas ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หันหลังให้ Victory ครับ !! Victory ก็จัดการ Inverted DDT !! Atlas แก้ออกมาครับ !! แล้วจัดการ Inverted DDT เองครับ !! Victory เจ็บเลยครับ !! ว่าแล้ว Atlas ก็ลุกขึ้นมาครับ !! ก่อนจะต่อย !! "อ๊าาาาาาก !!!!!!!!!!!!" Victory ร้องออกมาด้วยความเจ็บครับ !! Atlas ต่อยแผลของ Victory รัวๆเลยครับ !! กรรมการมาห้ามครับ !! Atlas ก็ลุกขึ้นมาก่อนจะยิ้มกางแขนให้กับคนดูครับ !! คนดูโห่กันใหญ่เลยครับ !!

Atlas ก็เดินขึ้นเชือกเส้นสองครับ !! ก่อนจะจัดการ-!! Elbow Drop !! ลงมาใส่ท้อง Victory ครับ !! Victory ร้องใหญ่เลยครับ !! Atlas ก็หัวเราะครับ !! ก่อนจะกดไปแล้วครับ !! 1 !! 2 !! ยัง !! มันไม่ง่ายๆหรอก !! Victory ยกไหล่ขึ้นทันครับ !! Atlas เห็นดังนั้นก็มองหน้ากรรมการครับ !! กรรมการก็เดินหนีครับ !! Atlas ทำหน้าประมาณว่า "ควยยยยยยยย !!!!!!!!" ว่าแล้ว Victory ก็เกาะเชือก !! พยายามจะลุกขึ้นมาครับ !! Atlas ก็รวบหลังครับ !! Atomic Drop !! Victory แก้ครับ !! เป็น Stunner !! Atlas มองฟ้าเลยครับ !! Victory ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Atlas โมโหครับ !! จัดการ !! The Hound (Superkick) !! Victory ก้มหลบครับ !! Atlas หันหลังเลยครับ !! Victory ก็ Dropkick เลยครับ !! Atlas โดนไปเสริมแรงกลับมาครับ !! จะ Clotheline !! Victory รู้ทันครับ !! Spinebuster !! Atlas ก็รู้ทันครับ !! ลงมาเป็น DDT แทนครับ !! Victory หัวปักเต็มๆเลยครับ !! Atlas ก็ลุกขึ้นมาก่อนจะหัวเราะครับ !! วิ่งมาเตะท้อง Victory เลยครับ !! Victory ร้องเลยครับ !!

Atlas ก็ยืนหันหลังครับ !! แล้วชูมือขึ้นอย่างสง่าครับ !! ว่าแล้วจู่ๆไฟก็ดับลงครับ !! คนดูงงเลยครับ !! ว่าแล้วก็มีเสียงดังเต็มไปหมดครับ !! ว่าแล้วไฟก็กลับมาครับ !! มีลูกสมุนของ Victory เต็มไปหมด ยืนรอบเวทีเลยครับ !! กรรมการเห็นนี่งงตามเลยครับ !! ว่าแล้วลูกน้องคนหนึ่งก็จะขึ้นเวทีครับ !! Atlas ก็วิ่งไป Roundhouse kick !! ลูกน้องโดนไป !! ตกเวทีไปเลยครับ !! Atlas ก็หันกลับมา !! Victory จัดการ Roundhouse kick !! ล้างแค้นให้ลูกน้องครับ !! Atlas ก็คุกเข่าลงไปครับ !! Victory เห็นก็รอให้ลุกขึ้นมาครับ !! ก่อนจะจัดการ-!! Critical (Disaster kick) !! Atlas หน้าทิ่มลงไปเลยครับ !! Victory เห็นนี่รีบลากมากดกลางเวทีเลยครับ !! 1 !!....... 2 !!........

ยัง !! Atlas ยกไหล่ทันครับ !! Victory งงเลยครับ !! มองหน้ากรรมการเลยครับ !! " 3 !!" "2 !!" Victory กับกรรมการเถียงกันครับ !! ว่าแล้วเพลง "Ajin Main Theme" ดังขึ้น !! คนดูโห่กันระนาวเลยครับ !! MC กับ Meyer เดินออกมาแล้วครับ !! Victory มองเลยครับ !! ว่าแล้วลูกน้องของ Victory นับสิบก็เข้าปะทะครับ !! MC กับ Meyer ก็สู้ครับ !! ตีกันมั่วเลยครับ !! Victory ก็หันกลับมาครับ !! Atlas ยืนสุดตัวแล้วครับ !! Victory ก็วิ่งไป-!! Atlas ตัดจบครับ !! The Hound (Superkick) !! Victory หลบได้ครับ !! Atlas หันกลับมาครับ !! Victory ก็-!! วิ่งไป Big Boot !! Atlas หลบครับ !! โดนเต็มๆหน้ากรรมการเลยครับ !! กรรมการเจ็บเลยครับ !! Victory งงเลยครับ !! ว่าแล้ว-!! ปั่ป !! Atlas จัดการ The Hound (Superkick) !! Victory ลงไปนอนเลยครับ !! หน้ากากกระเด็นเลยครับ !! Atlas ก็กดครับ !!

มันไม่มีกรรมการ !! Atlas งงเลยครับ !! แล้วเห็นกรรมการนอนสลบอยู่ !! Atlas ก็ปลุกกรรมการครับ !! กรรมการก็ตื่นครับ !! ก่อนจะนับ !! 1 !!........ 2 !!........ 3 !!...... ยัง !!!!!!!!!!!!!!!!!!! Victory เตะออกครับ !! Atlas หน้าเหวอเลยครับ !! กรรมการก็นอนต่อเลยครับ !! Atlas ก็กระทืบกรรมการด้วยความอารมณ์เสียเลยครับ !! Atlas ก็มองไปรอบๆครับ !! ก่อนจะเรียก Meyer กับ MC มาขึ้นเวทีเลยครับ !! ลูกน้อง Victory ก็นอนตายหมดแล้วครับ !! Victory ก็โดนจิกหัวขึ้นมาโดย MC ครับ !! "หน้ามรึงเหมือนอาจารย์ตรู !! Ted !!" MC พูดก่อนจะ Hammer On (Bullhammer) !! Victory นอนตายไปเลยครับ !! คราวนี้ Atlas จิกหัว Victory ขึ้นมาครับ !! "เราคือ HON!!" ว่าแล้วก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ไปครับ !! Meyer ก็พร้อมครับ !! วิ่งไป-!! Ultimate Opportunist (Spear) !! Victory หลบครับ !! ชน MC แทนครับ !! คนดูเฮ !!

Victory ก็วิ่งไป-!! กระโดด Springboard Enzugiri เลยครับ !! Atlas โดนไปมึนเลยครับ !! Victory ล้างแค้นแล้วครับ !! จับ Atlas มา-!! Muscle Buster !! Atlas หลับไปเลยครับ !! Victory ก็นอนตามเลยครับ !! MC เห็นก็ลงข้างล่างเวทีไปเลยครับ !! ไปหยิบ !! ไม้เคนโด้ครับ !! ก่อนจะสไลด์ขึ้นเวทีมา !! ฟาดลำตัว Victory ที่พยายามจะไปกด Atlas ครับ !! Victory ร้องเลยครับ !! บริเวญที่มีผ้าพันแผลพันเริ่มมีอะไรสีแดงออกมาแล้วครับ !! คนดูโห่ใหญ่เลยครับ !! MC ก็ฟาดจนเหนือ่ยเลยครับ !! Victory ก็สลบไปแล้วครับ !! MC ก็จับท่าให้ Atlas ครับ !! แล้วรีบลงไปจากเวทีเลยครับ !! เอ้ย !! Meyer อ่ะ !! Meyer ก็ลงเวทีตามไปเลยครับ !! ก่อนจะชูนิ้วกลางใส่ Victory ด้วยความสะใจเลยครับ !!

กรรมการก็รีบวิ่งออกมานับแล้วครับ !! 1 !!....... 2 !!........ ยัง !! WHAT !? ยังอ๋อ !! Victory ขาพาดเชือก !! คนดูเฮใหญ่เลยครับ !! Atlas กับ Victory ก็คลานออกมาครับ !! แล้วปีนตามเชือกเพื่อลุกขึ้นมาครับ !! Victory ลุกขึ้นมาได้ก่อนครับ !! ก็เดินไปหาก่อนจะ-!! สะดุดเล็กน้อยครับ !! แล้วเอามือกุมแผลด้วยความเจ็บเลยครับ !! แผลเปิดเหรอ !? แต่ไม่ทันไร-!! The Hound (Superkick) !! Victory นอนตายเลยครับ !! กรรมการตกใจเลยครับ !! เสียงโคตรดัง !! Atlas ก็มองครับ !! ก่อนจะรีบวิ่งขึ้นเชือกเส้นที่ 3 เลยยครับ !! เอ้ย !! ท่านั้นมัน-!! Justice of the Day (Five-star Frog Splash) !! คนดูเฮครับ !! มรึงเฮท่านี้ท่าเดียวเหรอ คนดู !!??? Atlas กดไปแล้วครับ !! 1 !!...... 2 !!..... 3 !! เก้ง !! เก้ง !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Adrian-Neville

Here's Your Winner and Neww United Power Champion , Known as "The Hound" Patrick S. Atlas

Atlas ชูเข็มขัดขึ้นมาด้วยความดีใจเลยครับ !! แมตช์จบเร็วแฮะ !! เพลง "The Day That Never Come" ก็ดังขึ้น !! ฉลองชัยเลยครับ !! คนดูก็โห่เลยครับ !! แต่ก็มีเฮเหมือนกัน !! Victory ก็โดนหามกลับหลังฉากเลยครับ !! คนดูก็เริ่มพากันตะโกน "Look Good Man!!" "Look Good Man!!" ภาพก็ตัดไปครับ !!
AdminJR
AdminJR
Admin

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Sat May 21, 2016 6:33 pm

TCPW : Survival Night 2016 Part I Wwe-jim-ross

Charles Ferra :: แมตช์นี้จบเร็วใช่เล่นนะครับนี่ !! แต่ไม่เป็นไรครับ !! ก็ขอแสดงความยินดีให้ Atlas ก่อนนะครับ !!
Charles Ferra :: ต่อไปนะครับ !! ก็ถึงแมตช์ที่หลายๆคนตั้งหน้าตั้งตารอแล้วนะครับ !! ขอเสียงให้กับแมตช์ชิงแชมป์ !!
Charles Ferra :: World Martial Art หน่อยครับ !!

คนดูเฮกันใหญ่เลยครับ !! ก่อนจะเริ่มพากันตะโกน "Fraytts Aldoryte!!" "Fraytts Aldoryte!!" ดูเหมือนว่าหลายๆคนจะตั้งตารอ Fraytts เอามากเลยนะครับ !! ว่าแล้ว-!! เพลง "Comatose" ดังขึ้น !! คนดูเฮปนโห่เลยครับ !!

ไฟในสนามดับลง มีธง USA และ Italy ขึ้นที่ Titantron เหลือแต่แสงไฟสปอร์ตไลท์ส่องมาที่ตัวของ Gaurichi แล้วเพลงเปิดตัวก็ดังขึ้น ก่อนที่ Gaurichi จะเดินขึ้นมาบนเวทีมีพลุจุดขึ้นตามทางที่เดิน จากนั้นก็ชูมือขึ้น ก่อนที่ไฟในสนามจะเปลี่ยนมาเปนสีแดงสัก 5 วินาที ก่อนที่ไฟจะกลับมาเปนปกติ

TCPW : Survival Night 2016 Part I WWE-Big-Show-Grand-Entrance-at-RAW

Charles Ferra :: The following contest is the World Martial Art Championship
Charles Ferra :: Introducing First , From Tempa , Florida , Weight 479 pounds Known as "The Great Bareno" Augustus Gaurichi

คนดูก็เฮปนโห่ครับ !! Gaurichi ก็ยืนบนเวทีรอ Fraytts ครับ !! ว่าแล้วจู่ๆไฟก็ดับลง !!! จากนั้น .. ไฟดิสโก้สว่างระยิบระยับทั่วท้องสนาม !! เหล่าสาวๆ ใส่ทูพีชนกยูงมาอย่างสวยงามออกมา !! ว่าแล้วเพลง "Satellities" ดังขึ้น !! คนดูเฮกระหน่ำเลยครับ !! พระเจ้าของพวกเรา !!

เหล่าสาวๆ เต้นเป็นงานเป็นการต้อนรับ Fraytts Aldoryte ที่ขับรถ Rolls Royce Phantom ออกมา !! อย่างอลังการ !! จากนั้น Fraytts ก็ลงมาจากรถโดยสวมแว่น RayฺBan กับ ชุดหนังจระเข้เอควาดอร์ !! สำคัญคือพาดเข็มขัดแชมป์มาด้วยครับ !! แล้วก็มีพลุออกมา 3 ชุด !! ตู้ม !! ตู้ม !! ตู้ม !! จากนั้น Fraytts ก็กางแขนออก !! สาวๆ ก็มารวมตัวกันรอบๆ Fraytts รูบไล้ไปทั่วตัว !! (ฟินแป๊ป) จากนั้นก็ถอด แว่นกับชุดออกอย่างรวดเร็ว !! Fraytts รีบเดินมาทำทท่าร่าเริงจับไม้จับมือกับคนดูจากนั้นก็ขึ้นเวทีไป !! แล้วก็มองขึ้นฟ้า !! เอาเข็มขัดชูขึ้น !! โครงเหล็กที่อยู่ขนานกับเวทีเหนือขึ้นมานิดนึง (ให้นึกถึง Fandango) เป็นสัญลักษณ์ กระต่าย Playboy จากนั้นก็เป็นอันเสร็จพิธีการ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I Rockstar-spud

Charles Ferra :: From Budapest , Hungary , Weight 140 pounds , He is World Martial Art Champion , Known as "The Luxurios Gentlemen" and "Playboy Guy" Fraytts Aldoryte

คนดูเฮกระหน่ำลั่นสนามเลยครับ !! ยิ่งสาวๆนี่แทบจะมีออกจากที่กั้นคนดูไปกอด !! Fraytts ก็ยื่นเข็มขัดให้กรรมการครับ !! Gaurichi ก็เดินมาจ้องหน้าใหญ่เลยครับ !! Fraytts ก็พยายามขเย่งครับ !! ก่อนจะเดินถอยออกมาแล้ววิ่งไปชูมือขึ้นครับ !! คนดูเฮใหญ่เลยครับ !! Gaurichi ก็โมโหเล็กน้อยครับ !! "แฟนคลับเยอะชิบหาย!" มีแซะด้วยครับ !! ว่าแล้วกรรมการก็ชูเข็มขัดขึ้นครับ !! แมตช์กำลังจะเริ่มแล้วนะครับ !!

---------------------------
World Martial Art Championship
Fraytts Aldoryte (C) VS Augustus Gaurichi

เก้ง !! เก้ง !! แมตช์ที่ทุกๆคนตั้งตารอมานานเริ่มขึ้นแล้วครับ !! แฟนๆต่างพากันตะโกนเชียร์ "Aldoryte!!" "Aldoryte!!" คนดูเชียร์แต่ Fraytts นี่หว่า !! ว่าแล้ว Fraytts กับ Gaurichi ก็เดินวนรอบเวทีครับ !! คอยดูเชิงซึ่งกันและกันนะครับ !! ว่าแล้ว Gaurichi ก็พุ่งไป Clotheline ครับ !! Fraytts หลบครับ !! Gaurichi เอามือยันครับ !! เกือบหน้าชน Turnbuckle !! ว่าแล้ว Fraytts ก็วิ่งไป Dropkick หลัง Gaurichi ครับ !! Gaurichi โดนไปหน้าชน Turnbuckle เลยครับ !! ว่าแล้ว Fraytts ก็รวบกด School Boy Roll up !! กรรมการสไลด์มา 1 !!.. Gaurichi เตะออกครับ !!

Fraytts ก็ตัวปลิวลงมาไปนอนข้างเชือกเลยครับ !! ไกลไป !! Gaurichi ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Fraytts ก็วิ่งไป-!! Gaurichi จับยกเลยครับ !! แล้วทิ้งลงมาเป็น Gorilla Press Slam !! Fraytts ลงมานอนเลยครับ !! Gaurchi หันกลับมาก่อนจะทิ้งศอก !! Fraytts กลิ้งหลบครับ !! Gaurichi ศอกทิ่มพื้นเลยครับ !! เจ็บเลย !! Fraytts ก็เสริมแรงมา !! Gaurichi ลุกมา Ghost Choice (Spear) !! แต่เริ่มแมตช์เลยเรอะ !!

แต่ว่า-!! Fraytts กระโดดหลบ 360 องศาครับ !! คนดูเฮครับ !! เฮหนักเลยครับ !! Gaurichi หันกลับมา !! Fraytts จัดการ !! Springboard Moonsault !! Gaurichi รับไว้ได้ครับ !! ก่อนจะ Bodyslam ลงไป !! Fraytts ไม่ยอมครับ !! ดิ้นมาอยู่ด้านหลัง !! Gaurichi หันกลับมา !! Fraytts ก็ Enzuigiri !! Gaurichi หน้าหันเลยครับ !! ก่อนจะค่อยๆเดินถอยมาหน้าหันไปหา Turnbuckle ครับ !! Fraytts เห็นก็พุ่งไป !! Gaurichi หันกลับมา !! Running Knee Facebuster !! Gaurichi หน้าชน Turnbuckle ไปเลยครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! ท่าจะเจ็บ !! Fraytts ก็ลาก Gaurichi มากดกลางเวทีเลยครับ !! 1 !!...... 2 !!..

ยัง !! มันยังไม่จบ !! คนดูโห่เลยครับ !! Fraytts ก็กุมหัวเล็กน้อยครับ !! ก่อนจะเดินขึ้นเชือกเส้นสามไป !! ไป !! ไป....? ไปชูมือให้คนดูครับ !! คนดูเฮและก็ขำในเวลาเดียวกันครับ !! มันใช่เวลามั้ย !!?? Gaurichi ก็ย่องมาจับ !! Electric Chair Drop !! Fraytts ร้องเลยครับ !! คนดูก็โห่เลยครับ !! Gaurichi มองอย่างเลือดเย็นก่อนจะหัวเราะออกมาเล็กกน้อยครับ !! แล้วจิกผม Fraytts ขึ้นมาเหวี่ยงอัดกับเชือกครับ !! ก่อนจะถอยออกมา Dropkick !! Fraytts ตัวปลิวเลยครับ !! ลงไปนอนด้านล่างเวทีกันเลยทีเดียวครับ !! Gaurichi เห็นก็ยิ้มครับ !! คิดอะไรอยู่หนิ !? Gaurichi ก็เดินไป.. ขึ้นเชือกเส้นที่สาม !? จะทำอะไรน่ะ !!

"Close an accountahhh !!" Fraytts ลุกขึ้นมา-!! Flyer of Force (Diving Lariat) !! ปั่ป !! คนดูเฮเลยครับ !! เจ็บแทน !! Fraytts วิ่งไปกระจุกขา Gaurichi ครับ !! Gaurichi นอนจุกตายอนาถครับ !! พวงทั้งสองกระแทกบนเส้นด้ายเต็มๆ !! "Holy Shit!!" "Holy Shit!!" Fraytts ก็กุมหัวสไลด์ขึ้นเวทีไปครับ !! Gaurichi พยายามลุกขึ้นมาครับ !! โมโหจัดด้วย !! Fraytts ก็ทำหน้ากวนตรีนครับ !! "เข้ามาดิ ไอหมูตอน" Gaurichi โมโหครับ !! วิ่งไปอย่างรวดเร็ว !! Fratts ก็วิ่งสวนมา-!! Hungarian's Mugakast ( Busaiku Knee ) !!

เต็มๆเบ้าตา Gaurichi ครับ !! นอนหลับเต็มที่ !! Fraytts ลงมานั่งครับ !! ก่อนจะชูมือขึ้นเรียกเสียงเฮคนดูครับ !! พี่แกจะทำประวัติศาสตร์ปิดเกมเร็วอีกแล้วครับ !! กดไป 1 !!.... 2 !!.... ยัง !! Gaurichi เตะออก !! คนดูเงิบแดรกครับ !! Fraytts เช่นกันครับ !! Gaurichi นี่กลิ้งไปนอนหน้า Turnbuckle ครับ !! Fraytts ก็มองไปแล้วลุกขึ้นมาวิ่งไปครับ !! คนดูเริ่มจะเฮแล้วครับ !! Centrifugálás Roham (Starship pain) !! Gaurichi ยกเข่าขึ้นครับ !! Fraytts จุกนอนดิ้นกลางเวทีเลยครับ !! มรึง Oversell เรอะ !! Gaurichi ก็ค่อยๆเกาะเชือกลุกขึ้นมาด้วยความโมโหครับ !!

Gaurichi เดินมาแล้วครับ !! Fraytts เห็นก็หงายเงิบครับ !! ลุกมาถอยออกมาครับ !! Gaurichi มองแบบโคตรแค้นครับ !! "มรึงทำกล่องดวงใจตรู !!" "ใจเย็นนะเพื่อน !!" "ขอไปทำประกันก่อน !!" "มรึงตาย !!" เป็นการคุยกันที่เรียกเสียงฮาคนดูใช่เล่นครับ !! Fraytts ก็วิ่งแล้วครับ !! Gaurichi ก็วิ่งตามครับ !! น่ะ ไอสัส !! แม่งวิ่งวนรอบเวทีเป็น Tom and Jerry เลยมรึง !! คนดูนี่ฮาบางส่วนครับ !! สักพัก Fraytts สไลด์ลงเวทีไปครับ !! Gaurichi ก็มองจากบนเวทีครับ !! คนดูทั้งเฮทั้งโห่ครับ !! Fraytts ก็กางแขนขึ้นครับ !! ก่อนจะสไลด์กลับขึ้นไปครับ !! กว่าจะได้ต่อยกัน !! Gaurichi ก็ทุบหลัง Frattys รัวๆครับ !! Fraytts ก็พยายามดัน Gaurichi ไปหา Turnbuckle สุดแรงครับ !! แรงเยอะใช่เล่นนะน่ะ !! Gaurichi ติด Turnbuckle แล้วครับ !!

คนดูเฮกันใหญ่ครับ !! Fraytts ก็ถอยออกมาแล้วจัด Enzuigiri !! Gaurichi มึนเลยครับ !! Fraytts ก็เดินถอยออกมาแล้ววิ่งไป-!! Gaurichi จัด Ghost Choice (Spear) !! Fraytts ตัวปลิวเลยครับ !! Gaurichi คุกเข่ามอง Fraytts เลยครับ !! แกนอนนิ่งไปแล้ววว !! Gaurichi ก็ยิ้มครับก่อนจะกดไปแล้วครับ !! คนทั้งเฮทั้งโห่เลยครับ !! 1 !!..... 2 !!...... ยังอีก !! Fraytts ยกไหล่ทันครับ ~!! Gaurichi นี่งงเลยครับ !! WTF !! กรรมการนี่ถอยเลยครับ !! Gaurichi ทำหน้าประมาณว่า "ก็ได้ เอาเถอะ" ก่อนจะหันกลับมา !! Fraytts กระโดด Hurricanrana !! Gaurichi จับได้ครับ !! ก่อนจะใส่ Powerbomb ลงไป-!! Fraytts แก้ดิ้นมาข้างหลังอีกครับ !! Gaurichi หันมา !! Fraytts จัดการ Springboard Flipping Clotheline !! Gaurichi ลงไปนอนเลยครับ !! Fraytts ก็กดเลยครับ !! 1 !!..... 2 !!......

ยัง !! Gaurichi เตะออกครับ !! Fraytts ร้องเลยครับ !! คนดูก็ร้องครับ !! แมตช์นี้มันจะไม่จบง่ายๆครับ !! ถ้าไม่ใช่ไม้ตาย-!! Fraytts ได้ยินผู้บรรยายพูดก็หันไปหาครับ !! ก่อนจะชูนิ้วโป้งให้แล้วลุกขึ้นมาครับ !! มันไปปิ้งไอเดียไรวะ !! Fraytts ก็ขึ้นเชือกเส้นที่สามแล้วครับ !! คนดูเฮแล้วครับ !! Fraytts จะใส่แล้วครับ !! ใส่ไรอ่ะ !! ใส่-!! Hungarian's Igényesen (Red Arrow) !! Gaurichi ถอยหลบออกมาได้ครับ !! ผมหมายถึงกลิ้งน่ะแหละ อิอิ !! Fraytts ลงมาจุกเลยครับ !! ก่อนจะตั้งตัวขึ้นมา !! Gaurichi จับเสริมแรงครับ !! Fraytts ก็เด้งมา-!! Angro Bareno (Pop-up KO Punch) !! Fraytts ไม่ยอมครับ !!

แกลงมา Dropkick แทนครับ !! Gaurichi หน้าหันไปพิงเชือกเส้นที่ 2 เลยครับ !! Fraytts ลงมายืน เห็นอย่างนั้น-!! แกยิ้มออกแล้วครับ !! เสริมแรงมา-!! 619 !! คนดูเฮครับ !! นี่มันอย่าบอกนะว่า-!! Gaurichi โดนไปถอยออกมาครับ !! Fraytts Springboard-!! Angry NAHJAH (619 & Springboard Spear) !! ท่าไม้ตายเก่าป๋า !! คนดูเฮหนักกว่าเดิมอีกครับ !! ไม่ใช่อะไร-!! Gaurichi หลบได้ !! เสือกไปโดนกรรมการ !! กรรมการตายเลยครับ !!

อย่าไปคาดหวังให้มันตื่นเชียวล่ะครับ !! ไม่มีทาง !! เอาเป็นว่า Fraytts ไปไม่ถูกเลยครับ !! เจออย่างนี้ !! ลุกขึ้นมาก็-!! Gaurichi วิ่งมา-!! Fraytts หลบครับ !! Gaurichi ข้ามเชือก !! ตกเวทีไปเลยครับ !! Fraytts ก็ไม่รู็ทำไงดีครับ !! พยายามปลุกกรรมการครับ !! สักพัก-!! เพลง "Living in a Dream" ดังขึ้น !! มรึงอีกแล้วเหรอ !! MC King !! เดินออกมาแล้วครับ !! คนดูนี่โห่หนักเลยครับ !! แกก็เดินมาแบบเซๆเหมือนกันครับ !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I 0234990001427990803_filepicker

Fraytts นี่เครียดเลยครับ !! Gaurichi ก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีมาครับ !! MC ก็เดินวนรอบเวทีครับ !! มาดูเฉยๆสินะ !! Fraytts ก็หันกลับมาครับ !! Gaurichi จับ Clotheline !! Fraytts ลงไปนอนครับ !! Fraytts ก็ลุกขึ้นมาใหม่ครับ !! Gaurichi ก็-!! วึด !! Clotheline ไม่โดนครับ !! หันกลับมา-!! Fraytts จัดการ Superkick !! Gaurichi ลงไปนอนครับ !! Fraytts ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 เลยครับ !! คนดูพากันตะโกน "Aldoryte!!" "Aldoryte!!" MC ก็ปรบมือครับ !! Fraytts เห็น MC ก็ระแวงเล็กน้อยครับ !! แต่เอาเถอะ !! Fraytts กระโดด !! Hungarian's Igényesen (Red Arrow) Gaurichi กลิ้งหลบได้ครับ !! Fraytts ลงมาจุกครับ !! Gaurichi ก็รอครับ !! Fraytts ก็วิ่งไปจะ Hungarian's Megakaszt (Busaiku Knee) !!

Gaurichi จับไว้ได้แล้วยกครับ !! ฉิบหาย !! Lass of Sunsus (Delayed leg-trap Chokeslam ) !! Fraytts ตายครับ !! คนดูร้องเลยครับ !! Fraytts คอพับอนาถ !! Gaurichi ก็ยังไม่พอครับ !! จับ Fraytts ขึ้นมาเสริมแรงครับ !! แล้วยก !! Angro Bareno (Pop-Up KO Punch ) !! ปั่ป !! Fraytts น็อคเอาท์ !! นอนตายครับ !! ไม่เหลือชิ้นดีครับ !! Gaurichi พูดออกมาครับ "บอกแล้ว.." แล้วกดไปแล้วครับ !! กรรมการเสือกตื่นพอดีก็นับไปแล้วครับ !! 1 !! ไม่เอาน่า กรรมการ !! 2 !! ไม่ใช่อย่างนี้ !! 3 !! คนดูโห่ใหญ่เลยครับ !! เก้ง !! เก้ง !!

TCPW : Survival Night 2016 Part I 9tn3wl

Here's Your Winner and New World Martial Art Champion , "The Great Bareno" Augustus Gaurichi

เพลง "Comatose" ดังขึ้นฉลองชัยครับ !! Gaurichi ชูเข็มขัดขึ้นครับ !! แล้วเดินกลับเวทีไปเลยครับ !! Fraytts ก็ยังคงนอนตายอยู่ครับ !! MC ก็เดินเวทีมายืนเหยียบหัว Fraytts ครับ !! ภาพก็ตัดไปท่ามกลางเสียงโห่กระหน่ำสู่ MC ครับ !!

---END PART I---
AdminJR
AdminJR
Admin

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics