Thailand Combat Power Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09

2 posters

Go down

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Empty ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Mon Apr 11, 2016 3:14 pm

มันถึงเวลาที่พวกเราต่างรอมานานแล้ว
เวลาที่พวกเราจะปลุกเหล่าเลือดนักสู้
และระเบิดความเป็นมวยปล้ำของพวกเราออกมา

Raise The Power of Combat

The New Thailand Combat Wrestling

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 12291058_1645674969038951_7907345817468456742_o

Remember the moment you left me alone and
Broke every promise you ever made
I was an ocean, lost in the open
Nothing could take the pain away

So you can throw me to the wolves
Tomorrow I will come back
Leader of the whole pack
Beat me black and blue
Every wound will shape me
Every scar will build my throne

The sticks and the stones that
You used to throw have
Built me an empire
So don't even try
To cry me a river
Cause I forgive you
You are the reason I still fight

[x2:]
So you can throw me to the wolves
Every scar will build my throne
[x2:]

I'll leave you choking
On every word you left unspoken
Rebuild all that you've broken
And now you know

Live in Bangkok , Thailand

เพลง "No Chance In Hell" ดังขึ้น !! คนดูเฮครับ !! ไม่ได้ออกมาซะนาน !! Junior Fury ออกมาแล้วครับ !! พร้อมกับชุดสูทสุดเท่ห์และไมค์ของเขา !! Junior ก็ขึ้นเวทีไปก่อนจะชูมือขึ้นเรียกเสียงคนดูครับ !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 RAW_1058_Photo_003
Junior Fury :: แหมๆ ไม่ได้ขึ้นเวทีมาซะนานเลยเรา .. นั้นก็ Dynaaa !!!!

คนดูตะโกนตามว่า "Mite !!" Junior นี่ยืนยิ้มเลยครับ !!

Junior Fury :: ก็.. ผมต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยที่หายไปนาน หลังจากที่ผมจัดการพวกเก่าๆกระจอกๆ TCW อย่าง Suchart Chalernwit แล้ว อย่างที่เห็นทุกๆอย่างกลับมาเหมือนเดิมแล้ว ไม่มีอะไรแย่ๆร้ายๆเกิดขึ้น
Junior Fury :: ตราบใดที่ยังไม่มีใครกล้าดูถูกพวกของชั้นก็ดีพอแล้ว..
Junior Fury :: และที่สำคัญที่สุดคือผมมีเรื่องสำคัญจะมาแจ้ง และนั่นก็คือเข็มขัดแชมป์เส้นใหม่ในค่ายของเรานั่นเอง ซึ่งนั่นก็คือ !! TCPW Combat Duo Champion !!!!!

คนดูเฮครับ !! ต่างเริ่มพากันตะโกน "Tagteam Champion!!" "Tagteam Champion!!" Junior ก็พูดต่อครับ !!

Junior Fury :: ซึ่งพวกเราก็ตัดสินใจที่จะเริ่มทัวร์นาเมนต์ชิงแชมป์เส้นนี้ในคืนนี้เลยครับ ซึ่งมีดังนี้ !!
Junior Fury :: ทีมของตำนานสองคนที่พึ่งรวมกันได้ไม่นานอย่าง MRMK ต้องเจอกับทีมเพชฌฆาตม้ามืดอย่าง Hounds of Nemesis !!!
Junior Fury :: และ T-Doxx กับ Ryoma เจอกับ Monsters of Disaster !!!

คนดูเฮครับ !! ว่าแล้ว Junior ก็พูดต่อ !!

Junior Fury :: แต่ว่าก่อนหน้านั้นก็ดูแมตช์ระหว่าง G1 เจอกับ... Phillip Morgan !!

คนดูเฮยกใหญ่เลยครับ !! นักมวยปล้ำหน้าใหม่เหรอ !! ไม่รู้ !! ต่างตะโกนว่อนว่า !! "God Save Us!!" "God Save Us!!" ว่าแล้วภาพก็ตัดไป !!

------------------------------------------
Backstage

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 3026822428_1_21_6hfrxAMu

ภาพตัดมาที่ Victory ที่กำลังถือเข็มขัดแชมป์อยู่ครับ !! มีรอยเย็บเต็มตัวเลยครับ !! คาดว่ามาจากตอนที่ปล้ำกับ Tyler Jayden เมื่อสัปดาห์ที่แล้วครับ !! Victory ก็มองไปที่กล้องก่อนที่จะพูดอะไรออกมาครับ !!

Victory :: แผลที่ชั้นมีนั้นถือว่าจิ๊บๆมากสำหรับที่ชั้นปล้ำที่อื่นๆมา..
Victory :: และชั้นจะทำให้แกได้แผลมากกว่าที่ชั้นมีใน Survival Night ด้วย Patrick S. Atlas ..
Victory :: I will show you ... soon ...

----------------------------------------------
Debut Match
G1 (w/ James Carter) VS Phillips Morgan

แมตช์เดบิวท์ของ Phillips ครับ !! จัดว่าโหดสัสรัสเซียมากครับแมตช์นี้ !! G1 นี่แทบตายเลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! G1 วิ่งไปที่ Phillips ที่พึ่ง Turnbuckle อยู่ครับ !! จัดการ !! Yakuza kick !! Phillips เซเลยครับ !! G1 ก็เสริมแรงมาด้านหลังอีกทีครับ !! Phillips จับได้หันกลับมา !! Richman Punch (Superman Punch) !! G1 ยืนตายเลยครับ !! Phillips ก็คุกเข่าลงไปครับ !! ก่อนที่จะจับ G1 มาเสริมแรงครับ !! G1 ก็เด้งกลับมา !! Phillips จัดการ !! Urban kick (Superkick) !! G1 หลบได้ครับ !! Phillips มองหา G1 ครับ !! ปั่ป !! What !? Acer (Superkick) !! G1 เตะใส่หลังหัวของ Phillips ครับ !! แต่ Phillips หลบได้แล้วตบหน้า G1 อย่างรุนแรงครับ !! G1 เซเลยครับ !! Phillips ก็รวบกดไปเลยครับ !! กรรมการก็สไลด์มา !! 1 !! 2 !! 3 !! What !? G1 แพ้ !! คนดูเฮครับ !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Christian-Bale-1

Here's Your Winner , Phillips Morgan

G1 เงิบแดรกเลยครับ !! มันแพ้หรอ !! คนดูนี่ยืนงงกันใหญ่เลยครับ !! G1 ก็กระทืบ Phillips ต่อเลยครับ !! คนดูโห่ใส่เลยครับ !! G1 ก็ต่อด้วย !! Acer (Superkick) !! Phillips นอนตายเลยครับ !! G1 ยืนยิ้มเลยครับ !! ก่อนจะเดินกลับหลังฉากครั-!! Bolt วิ่งออกมาแล้วครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! G1 นี่สวนไม่ไหวครับ !! หมดแรงครับ !! James Carter เลยรีบพยุงหนีแทนครับ !! Bolt ก็ปล่อยให้ไปครับหลังจากที่ต่อยไปสองสามหมัด !! เห็นว่าสู้ไม่ไหวเลยหยิบไมค์ขึ้นมาแทน !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Hqdefault
ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 6628

Sebastian Bolt :: ชั้นจะไม่ยอมให้แกทำร้ายใครแบบไร้เหตุผลหรอก !! G1 และยิ่งกว่านั้น !!
Sebastian Bolt :: ชั้นเกลียดการที่นายเลียนแบบท่าไม้ตายคนอื่นมาก มันเหมือนกำลังเหยียดหยามศักดิืศรีนักมวยปล้ำคนอื่นๆ !! และถ้ามันยังไม่เปลี่ยนพฤติกรรมล่ะก็ !!
Sebastian Bolt :: ชั้นจะสั่งสอนแกใน Survival Night ให้ดู !! หนึ่งต่อหนึ่ง !!

Bolt ก็ขว้างไมค์ลงไปครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! G1 นี่ก็ดุโมโหไม่น้อยครับ !! ภาพก็ตัดไป !!

-----------------------------
Promo

Survival Night Featuring "King" by Tribe society

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Al0BMRbCIAAvPsL

Live at Tokyo Dome

-----------------------------------
Combat Duo Championship Semi-Final Tournament
MRMK VS Hounds of Nemesis (MC King & Meyer Wolfgang)

เป็นแมตช์ที่มันส์ใช่ย่อยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Roode จับ Meyer ขึ้นมาเสริมแรงครับ !! Meyer แก้มาจับโยนออกนอกเวทีครับ !! Roode ตกเวทีไปครับ !! แต่มีเนียนแท็ก Korolov ครับ !! Meyer ยังไม่เห็นครับจะวิ่งตามไป !! Korolov จัดการศอกใส่เลยครับ !! Meyer เซออกมาครับ !! Springboard Senton !! โดย Korolov ครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! Meyer พยายามลุกขึ้นมาครับ !! Korolov ก็เสริมแรงมา !! Meyer จัดการ Bigboot !! Korolov ตัวหมุนเลยครับ !! Meyer ก็เจ็บอยู่เล้กน้อยครับ !! ก็ค่อยๆขึ้นเชือกเส้นสามครับ !! MC ก็แท็กเลยครับ !! Meyer ก็กระโดด !! Diving Frog Splash !! Korolov ยกเข่าขึ้นทันครับ !! Meyer จุกเลยครับ !! MC ก็เข้าเวทีมาแล้วครับ !! Korolov ก็พยายามลุกขึ้นมาครับ !! MC เห็นก็แจ่มแมวแล้วครับ !! พุ่งไป Spear !! Korolov กระโดดหลบทันครับ !! MC ชน Turnbuckle เลยครับ !! Korolov ก็ขอเสียงคนดูครับ !!

คนดูก็เฮครับ !! MC ค่อยๆออกมาจาก Turnbuckle ครับ !! Korolov ก็วิ่งไป Ukraine Superman (Superman Punch) !! MC ลงไปนอนเลยครับ !! Korolov ก้แท็ก Roode ครับ !! Roode ก็ขึ้นเชือกเส้นสามครับ !! ก่อนจะขอเสียงคนดูครับ !! แล้วกระโดด !! God Splash (Pheonix Splash) !! Meyer ลาก MC ออกมาก่อนครับ !! Roode จุกเลยครับ !! Meyer เห็นก็หัวเราะเลยครับ !! MC ก็ยังเบลอๆอยู่ !! Korolov เห็นก็ขึ้นเชือกเส้นที่สามครับ !! กระโดด Diving Moonsault !! ลงมาทับทั้งสองคนลงไปนอนเลยครับ !! Korolov ก็ลุกขึ้นมาลาก MC กลับขึ้นเวทีไปครับ !! MC ก็พยายามลุกขึ้นมา-!! Danger Playground (Spear) !! MC ตายเลยครับ !! Roode กดไปแล้วครับ !! 1!!......2!!.......3!! เก้ง !! เก้ง !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 4467ad4c2a713c5be2987b88ffd11c7b_crop_north
ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Goldust-1903858

Here are your winner and advance to final of the Combat Duo Championship Tournament , Michael Roode and Mikael Korolov , MRMK

Roode นี่ดีใจใหญ่เลยครับ !! Korolov ก็ลุกขึ้นมากอดคอเลยครับ !! ชนะทีมโหดได้เฉย !! คนดูพากันตะโกน "MRMK!!" "MRMK!!" ภาพก็ตัดไป !!

----------------------------------
Backstage

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Mark_Henry.1

ภาพตัดมาที่ T-Doxx วิ่งลื้อของไปทั่วครับ !! ตะโกนใหญ่เลยครับ !! "ไอเวร Hansel อยู่ไหน!!" ทีมงานก็มาห้าม T-Doxx ครับ !! หลังฉากแมร่งเละหมดละ !! T-Doxx ก็ผลักทุกๆคนออกไปให้หมดเลยครับ !! เดินไปเดินมาเห็น Hansel ถือเข็มขัดแชมป์ 5 Star อยู่ครับ !! สงสัย Hansel โด้เข็มขัดมั้งครับ !! T-Doxx ก็วิ่งไล่ตามเลยครับ !! Hansel ก็เอาเข็มขัดฟาดหน้า T-Doxx ไปเต็มๆเลยครับ !! T-Doxx โดนไปนี่มึนเลยครับ !! ก่อนที่จะบีบคอ Hansel ครับ !! Hansel นี่หายใจไม่ออกเลยครับ !! กรรมการมาห้ามครับ !! T-Doxx ก้ปล่อยครับ !! กรรมการก็เตือนครับ !! ประมาณว่านั่นเอ็งจะฆ่ามันเหรอ !! T-Doxx บอกเปล่า !! แต่แม่งโดน-!! Rock Breaker (Codebreaker) !! T-Doxx ลงไปนอนตายเลยครับ !! Hansel ก็กดไปแล้วครับ !! กรรมการเสือกอยู่พอดีก็นับเลยครับ !! 1!!....2!!....

ยัง !! T-Doxx เตะออกครับ !! Hansel งงเลยครับ !! ก็เลยจิกผมของ T-Doxx ขึ้นมา !! จับเหวี่ยงอัดกับกำแพงครับ !! แต่ T-Doxx แก้มาเหวี่ยง Hansel อัดกับกำแพงแทนครับ !! Hansel นี่เจ็บเลยครับ !! T-Doxx มองไปเห็นค้อนปอนด์ !! ก็หยิบขึ้นมาฟาดอัดหน้า Hansel อย่างแรงครับ !! แต่ Hansel หลบได้ครับ !! มีรอยค้อนปอนด์ประทับกำแพงเลยครับ !! ง่ายๆก็ร้าวเลยครับ !! Hansel มาพิงโต๊ะไม้ครับ !! T-Doxx เหวี่ยงใส่เลยครับ !! แต่ไม่โดนห่าไรเลย !! Hansel ก็เอาคืนครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ก่อนที่จะ Hurricanrana !! T-Doxx ทับโต๊ะไม้ไปเต็มๆเลยครับ !! Hansel ก็หนีแล้วครับ !! ตรูไม่เอาก้ได้เข็มขัดแชมป์ !! กรรมการมาดูอาการ T-Doxx ครับ !! ภาพก็ตัดไป !!

------------------------------
Promo

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 B25PipUk-600x398

Moncro "Hulk" Heat VS Frank Ruangrit

WILL IT HAPPEN IN 15 MAN ROYAL RUMBLE IN SURVIVAL NIGHT?

You have to figure it out

---------------------------------------
"DREAM MATCH?"
Single Match
X VS Scott Wilder

แมตช์เดบิวท์ของนักมวยปล้ำ HRW อย่าง X !! ผู้ที่ขึ้นรอบสุดท้ายของการชิงแชมป์ HRW ได้สำเร็จ !! เจอกับเลือดใหม่ฝีมือดี Scott !! ท้ายแมตช์ !! X ขึ้นเชือกเส้นสามแล้วครับ !! Scott ยังคงนอนตายบนเวทีครับ !! X ก็ขอเสียงคนดูครับ !! Swanton Bomb !! Scott กลิ้งหลบครับ !! X ลงมายืนได้ครับ !! Scott ลุกขึ้นมา !! X เตะท้องครับ !! อย่าบอกนะว่า !! Twist of Fate !!

Scott ไม่ยอมครับ !! จับยก Northern Light Suplex !! X เจ็บเลยครับ !! Scott ก็ลุกขึ้นมาก่อนจะเรียกเสียงคนดูครับ !! ไรเหยอ !? นี่ไงไอ@#Hhj !! Sharpshooter !! X ร้องเลยครับ !! พยายามดิ้นหาเชือก !! คลาน !! คลาน !! ใกล้แล้ว !! Scott จับมากลางเวที !! X ได้จังหวะถีบออกครับ !! ก่อนจะกลิ้งลงล่างเวที !! Scott ก็มองครับ !! ก่อนจะเสริมแรงมา !! X เห็น !! นกจะบิน !! Suicide Dive !! X หลบครับ !! Scott หน้าปักโต๊ะผู้บรรยายเลยครับ !! คนดูตะโกน !! "Holy Sh!t!!" "Holy Sh!t!!" X เห็นก็ลื้อโต๊ะผู้บรรยายเลยครับ !! ก่อนจะจับ Scott ขึ้นโต๊ะผู้บรรยาย !! แล้วก็ขึ้นตามไปครับ !! จะทำอะไร !! กรรมการนับถึง 7 แล้วครับ !! X ไม่แคร์ครับจับ Scott ขึ้นมา !! ตะโกนใส่ว่า "Fuck You!!" ก่อนที่จะ-!! Superkick !! Scott โมโหจัดใส่เลยครับ !! X นี่นอนตายคาโต๊ะผู้บรรยายอีกโต๊ะครับ !! Scott ก็กระโดด Diving Elbow Drop ตามไป !! Oh My God !!! โต๊ะผู้บรรยายพังเลยครับ !! Scott ตายครับ !! X ก็กลิ้งหลบทันครับแล้วพยายามคลานจะขึ้นเวทีครับ !! กรรมการนับถึง 9 แล้วครับ !! X ก็ขึ้นเวทีไปแล้วครับ !! แต่ไม่ทันกรรมการนับ 10 ก่อน !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 3678

This Match end with double DQ

X โมโหเลยครับ !! เถียงกรรมการใหญ่เลยครับ !! แต่ถือเป็นแมตช์ที่มันส์มากครับ !! ภาพก็ตัดไป-!! Superkick !! Scott ขอจัดอีกรอบครับ !! X ลงไปนอนตายเลยครับ !! ภาพก็ตัดไปจริงๆแล้วครับ !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Shawn-michaels-goldberg

-----------------------------
Combat Duo Championship  Semi-Final Tournament
T-Doxx & Ryoma Masato VS Monsters of Disaster ( Hardcore Demon & Hell Guardian )

แมตช์ที่ไม่น่าเบื่อนักครับ !! แต่ T-Doxx ดูจะเจ็บมาก่อนครับ !! ในขณะทีี่อีกทีมนี่ชิวๆเลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Ryoma วิ่งไล่ตาม Hardcore ครับ !! Hardcore ก็หันกลับมา Snap Jab !! Ryoma หน้าหันเลยครับ !! Hardcore ก็จับ Ryoma เสริมแรงครับ !! Ryoma ก็แอบแท็กกับ T-Doxx ครับ !! Ryoma เด้งกลับมา-!! Lilith's Gown ( Spinebuster ) !! Ryoma นอนตายเลยครับ !! Hardcore ก็แท็กกับ Guardian !! Guardian เดินเข้ามาจะกดครับ !! มันยังไม่รู้ว่า T-Doxx แท็กแล้ว !! T-Doxx ก็เดินเข้ามารวบหลังครับ !! German Suplex !! Guardian แก้ได้ครับ !! ศอกใส่หน้าอย่างแรงครับ !! T-Doxx เซเลยครับ !! Guardian ก็หัวเราะครับก่อนจะวิ่งไป-!! Lock me now (Hellgate) !! T-Doxx ฉวยโอกาศครับ !! Guardian ดิ้นใหญ่เลยครับ !! Hardcore ก็รอดูอาการอยู่ครับ !! T-Doxx ก็หัวเราะคืนเลยครับ !! แต่ทันใดนั้น !! เพลง "Chelsea Smile" ดังขึ้น !! คนดูทั้งเฮทั้งโห่เลยครับ !!

Hansel เดินออกมาพร้อมกับไมค์ครับ !! ตะโกนว่า "T-Doxx Jackass!!" "T-Doxx Jackass!!" T-Doxx ก็ปล่อยมามองหน้า Hansel เลยครับ !! Hansel ก็หัวเราะใหญ่เลยครับ !! T-Doxx ก็-!! Hell Drop (Scorpion Death Drop) !! Guardian กดเลยครับ !! 1!!......2!!.....3!! เก้ง !! เก้ง !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 94f14fd915743f55a8e9adec92b63b7a

Here are yourwinner and advance to final of Combat Duo Championship Tournament , Monsters of Disaster

Hardcore กับ Guardian ก็กระโดดข้ามที่กั้นคนดูกลับไปเลยครับ!! T-Doxx กับ Ryoma ก็นอนตายไม่ได้สติอยู่ครับ !! Hansel ก็ขึ้นเวทีมาจ้องหน้า T-Doxx ครับ !! ก่อนจะไปหยิบเข็มขัด 5 Stars ของ T-Doxx โยนขึ้นเวทีไปครับ !! แล้วเริ่มพูดครับ !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Chris-Jericho-Mic

Chris Hansel :: T-Doxx .. แกนี่มันสภาพดูไม่ได้จริงๆ หรือจะให้เรียกว่าหัวขโมย T-Doxx ดีหว่า.. เหอะๆ จะอะไรก็ตามแต่..
Chris Hansel :: ชั้นจะขอเอามันคืนก็แล้วกัน !!

Hansel ก็กด T-Doxx เลยครับ !! อย่าบอกนะว่า !! กฏ 24/7 !! ห่าละ !! กรรมการสไลดืมานับเลยครับ !! 1!! 2!! T-Doxx เตะออก !! What!? T-Doxx ก้ค่อยๆคลานไปเกาะเชือกเพื่อพยุงตัวครับ !! Hansel ก็เงิบอยู่ครับ !! T-Doxx หันกลับมาครับ !! Hansel ก็ Rock Breaker (Codebreaker) !! T-Doxx นอนตายใหม่เลยครับ !! Hansel ก็ลุกขึ้นมามองเลยครับ !! ก่อนที่จะ-!! พูดต่อ !?

Chris Hansel :: ที่แท้ก็ดีแต่เห่านี่หว่า นึกว่าจะเก่งกว่านี้ซะอีก !! เอาเถอะ จะใครที่ไหนต่อหน้าชั้นก็เป็นแค่สวะนั่นแหละ !!
Chris Hansel :: ชั้นพิสูจน์ใน HRW แล้ว เมื่อสู้กับอดีตแชมป์ WMA Strandoxx !! และชั้นก็ทำให้เขาเป็น My Bitch !! และตอนชั้นเดบิวท์เข้ามาใน TCPW ใหม่ๆชั้นก็ทำให้เข็มขัดแชมป์ 5 Stars เป็นของ.. Me !!
Chris Hansel :: แน่นอนชั้นเอาของๆชั้นคืนตอนนี้เลยก็ได้ แต่มันจะดีกว่าถ้าชั้นพิสูจน์ค่ำคืนแห่งการเอาตัวรอด.. Survival Night !!

Hansel พูดเสร็จก็ชูเข็มขัด 5 Stars ขึ้นมาครับ !! คนดูทั้งเฮทั้งฌห่เลยครับ !! ภาพก็ตัดไป !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Chris-Jericho-Raw-6-2-2012-wwe-29019642-640-368

--------------------------------------
Non Title Single Match
Patrick S. Atlas VS Fraytts Aldroyte

เป็น Main Event ที่สุดยอดมากครับ !! จัดเต็มทั้งสองฝ่ายเลยครับ !! Atlas นี่ปล่อยของหนักทั้งนั้น !! Fraytts ก้ปล่อยของเบาแต่รัวหนักยิ่งกว่าปืนกลเลยครับ !! นี่มวยปล้ำหรืออะไร !! ท้ายแมตช์ !! Atlas เสริมแรงมาหา Fraytts ครับ !! Fraytts ก็กระโดด Enzuigiri !! Atlas โดนไปนี่มึนเลยครับ !! ก่อนจะ Roundhouse kick !! Fraytts ลงไปนอนเลยครับ !! Atlas ก็คุกเข่าลงไปก่อนครับ !! ก่อนที่จะลุกขึ้นมาเรียกเสียงคนดูครับ !! คนดูเฮครับ !! แต่ก็มีโห่เหมือนกันครับ !! Atlas ก้ขึ้นเชือกเส้นสามเลยครับ !! แล้วตะโกนว่า !!

"The Hound is coming!!" Atlas ก็กระโดดไปแล้วครับ !! Justice of the day (Five-star Frog Splash) !! Fraytts ลุกขึ้นมาก่อนครับ !! Hungarian's Megakaszt (Busaiku Knee) !! Atlas ตายเลยครับ !! อนาถเลยครับ !! คนดูเฮกันใหญ่เลยครับ !! Fraytts ยังไม่จบครับ !! ขึ้นเชือกเส้นสามต่อครับ !! คนดูเฮกันใหญ่เลยครับ !! Fraytts กระโดด !! Hungarian's Igényesen ( Red Arrow ) !! แล้วกดไปเลยครับ !! 1!!....2!!....3!!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 4e88523cb756d_610x343_fill

Here's Your Winner , Fraytts Aldoryte
AdminJR
AdminJR
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Empty Re: ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Tue Apr 12, 2016 10:19 am

Fraytts ชนะไปครับ !! คนดูเฮกันใหญเลยครับ !! ว่าแล้วเพลง "Comatose" ดังขึ้น !! คนดูเฮเลยครับ !! Gaurichi เดินออกมาพร้อมกับไมค์ครับ !! Fraytts เห็นก็ขอไมค์กับเข็มขัดด้วยครับ !! Gaurichi ก็เ้ดินขึ้นเวทีมาจ้องหน้าครับ !! ก่อนจะชี้ไปที่เข็มขัดบนบ่าของ Fraytts ครับ !!

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Jzhd1mnqdydj

Augustus Gaurichi :: เข็มขัดของนายน่ะ .. ชั้นขอนะ-
Fraytts Aldoryte :: เดี๋ยวๆ ง่ายๆอย่างนี้เลยเหรอ !? ถ้าจะพูดก็ให้มากกว่านี้สิเจ๊หมู !!
Fraytts Aldoryte :: และผมมั่นใจได้เลยว่าพี่เอาเข็มขัดของผมไปไม่ได้หรอก .. จำได้เปล่า ที่ผมชนะในพี่ในเวลาไม่ถึง 5 นาทีน่ะ !!

คนดูเฮเลยครับ !! แรงว่ะ !! Gaurichi นี่ยิ้มเลยครับ !! ก่อนจะพูดต่อ !!

Augustus Gaurichi :: พูดอย่างนี้นี่ ชั้นอยากจะพังนายเหมือนกรงใน Chrismas Nightmare เลยว่ะ..
Augustus Gaurichi :: ง่ายกว่านั้นก็ .. ตอนที่เราเจอกันใน Survival Night น่ะ .. อย่าคิดแต่ไอ MC King กระจอก ไม่อย่างนั้นพอแกหันมาอาจะเจอกับ ปุป !! Angry Bareno เต็มเป้าตา !!

Gaurichi ก็โยนไมค์ทิ้งก่อนจทำท่าเหมือนชูเข็มขัดครบ !! Fraytts ก็พูดต่อ !!

Fraytts Aldoryte :: นายก็เหมือนกันนะ นายอาจจะต้องไปยืมมาแก้ปวดกับโดเรม่อนที่ญี่ปุ่นหลังจากเจอเข่าของชั้นก็ได้นะ !!

Fraytts ก็ขว้างไมค์ทิ้งครับ !! ก่อนจะหัวเราะท่ามกลางเสียงเฮของคนดูครับ !! ภาพก็ตัดไปแต่เพียงเท่านี้ครับ !! เจอกันใน Survival Night นะครับ ~!!
AdminJR
AdminJR
Admin

ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09 Empty Re: ผล TCPW : New Era Combat Show EP.09

ตั้งหัวข้อ by michaelroodetcpw Tue Apr 12, 2016 3:30 pm

Michael Roode : MRMK ชนะครั้งเเรกเเล้ว เเละจะชนะต่อไปให้ได้

michaelroodetcpw

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics