Thailand Combat Power Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London

Go down

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Empty TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Tue Mar 15, 2016 3:22 pm

มันถึงเวลาที่พวกเราต่างรอมานานแล้ว
เวลาที่พวกเราจะปลุกเหล่าเลือดนักสู้
และระเบิดความเป็นมวยปล้ำของพวกเราออกมา

Raise The Power of Combat

The New Thailand Combat Wrestling

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London 12291058_1645674969038951_7907345817468456742_o

Remember the moment you left me alone and
Broke every promise you ever made
I was an ocean, lost in the open
Nothing could take the pain away

So you can throw me to the wolves
Tomorrow I will come back
Leader of the whole pack
Beat me black and blue
Every wound will shape me
Every scar will build my throne

The sticks and the stones that
You used to throw have
Built me an empire
So don't even try
To cry me a river
Cause I forgive you
You are the reason I still fight

[x2:]
So you can throw me to the wolves
Every scar will build my throne
[x2:]

I'll leave you choking
On every word you left unspoken
Rebuild all that you've broken
And now you know

Live in London , England

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Wwe-london

เพลง "Chelsea Smile" ดังขึ้น !! คนดูเฮครับ !! แต่ก็มีโห่เหมือนกัน !! Chris Hansel เดินออกมาเปิดรายการแล้วครับ !! พร้อมกับเข็มขัดแชมป์ 5 Star ของเขา !! Hansel ก็เดินไปก่อนที่จะชูเข็ทขัดแชมป์ขึ้นมาครับ !! แฟนๆต่างตะโกน "Chris Hansel !!" "Chris Hansel !!" Hansel ก็ขึ้นเวทีไปครับ !! ก่อนจะขอไมค์แล้วนั่งลงกับเก้าอี้ครับ !! คนดูก็เริ่มเงียบลงครับ !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Highlightreel

Chris Hansel :: ยินดีต้อนรับแฟนๆ TCPW ในลอนดอนทุกๆท่านในรายการ !! Rock Label TV !!

คนดูเฮกันยกใหญ่เลยครับ !! ต่างตะโกน "Rock Label !!" "Rock Label !!" Hansel ยิ้มครับก่อนจะพูดต่อ !!

Chris Hansel :: อ่ะๆ เงียบหน่อยครับ เงียบหน่อย ~ ... อ่าา ...
Chris Hansel :: อย่างที่ทุกๆท่านเห็นใน Chrismas Nightmare !! ทุกๆท่านได้พบกับการเปิดตัวของสิ่งที่เรียกว่า "The Ripper แห่ง TCPW" ตัวจริง !! Chris Hansel !!
Chris Hansel :: ในตอนนั้นมันมีไองั่ง MC King และแชมป์ตัวปลอมอย่าง Meyer Wolfgang อยู่บนเวที !! พล่ามว่าพวกมันแก๊งค์เล่น HON คือที่หนึ่งของ TCPW !! แต่แท้จริงแล้วนั่น !! ที่หนึ่งของ TCPW น่ะ...

Chris Hansel :: คือเลือดของนักสู้ใน HRW !! มันคือจิตวิญญาณแห่ง Combat !! นั่นคือ !! Hardcore !! Is !! Hansel !!

คนดูเฮครับ !! แต่ก็มีโห่เช่นกัน !!

Chris Hansel :: และนั่นคือเหตุผลที่เข็มขัดแชมป์ 5 Star มาอยู่ที่ชั้น !! เพราะ Meyer มันอ่อนเกินไป !! MC กระจอกเกินไป !! อ่ะนั่นทางออกเดินไป !!

คนดูเฮครับ !! ต่างเริ่มตะโกน "Hansel !!" "Hansel !!"

Chris Hansel :: และนอกจากเรื่องนั้นแล้วนั้น !! ... ใน Chrismas Nightmare เราก็ได้แชมป์ World Martial Art คนใหม่เช่นกัน !! ขอเสียงให้กับ !! Fraytts Aldoryte !! และ The Entertainer !! Ted !!

คนดูเฮครับ !! ต่างตะโกน "Fraytts Ted Awesome!!" "Fraytts Ted Awesome!!" เพลง "Satellites" ดังขึ้น !! Fraytts ก็เดินออกมาคู่กับเข็มขัดแชมป์ World Martial Art ครับ !! คนดูเฮครับ !! Fraytts ก็เดินมาแล้วหยุดอยู่ที่หน้าเวทีครับ !! Fraytts ก็ถอดเสื้อของตนเองก่อนจะ.. !! โยนให้สาวๆครับ !! ไปซื้อ Dulex ให้มันซิ !! เด็กมันเอา-!! เพลง "Smoke & Mirrors" ดังขึ้น !! คนดูเฮครับ !! Ted !! เดินออกมาพร้อมกับเสียงเฮที่ยิ่งใหญ่อลังการมากครับ !! Ted ก็เดินตามมาก่อนจะมองหน้า Fraytts ครับ !! ก่อนจะ !! High 5 !! แล้วสไลด์ขึ้นเวทีไปพร้อมกันทั้งคู่ครับ !! ก่อนที่ต่างฝ่ายจะขอไมค์แล้วนั่งลงไปครับ !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Spud

Chris Hansel :: อ่าวๆ .. ตัวผลิตเรตติ้งของ TCPW ทั้งสามคนมาอยู่ตรงหน้าแล้ว 555
Fraytts Aldoryte :: ขอบคุณที่ชมนะครับคุณ Hansel แหมๆ .. แล้วไม่พา Anzai จาก HRW มาด้วยหรอครับ !? ผมเห็นพวกคุณสองคนใน HRW แล้วนะครับ !! ถ้าเป็นซีรีย์เกาหลีหรือละครไทยล่ะก็-!!
Ted :: ได้กันกลางป่าไปแล้วครับ 555

คนดูทั้งเฮทั้งหัวเราะเลยครับ !! Hansel ก็ขำเหมือนกันครับ !! ต่างเริ่มตะโกน "Hansel Anzai !!" "Hansel Anzai !!" วันนี้คนดูนี่แอคทิฟจริงๆครับ !!

Ted :: อ่าว Fraytts !?
Fraytts Aldoryte :: อะไรหรอ Ted !?
Ted :: หน้าเป็นอะไรมาอ่ะ !? ปรวกแทะหรอ !?

คนดูเฮเลยครับ !! Fraytts มองหน้าเลยครับ !! เงิบแดรกเลยครับ !! Ted กับ Hansel นี่ลั่นเลยครับ !!

Chris Hansel :: Ted ใจเย็นนะ นี่ไม่ใช่รายการตลก โยนซะเยอะเลย 555
Fraytts Aldoryte :: แหมๆ หนังหน้าของผมเล่นได้ไงครับ หล่อขนาดนี้ (เก็กหล่อ)
Ted :: คุณอาจจะหล่อนะครับ คุณ Fraytts แต่ถ้าเทียบกับผมแล้วมันคนละเรื่องครับ !!

Fraytts Aldoryte :: ผมหล่อกว่าเยอะใช่มั้ยครับ !!
Ted :: ของคุณนี่หล่อกว่าหมาก็บุญแล้วครับ ในขณะที่ผมไม่ต่างอะไรกับ Brad Pitt !!

คนดูเฮครับ !! Fraytts โดนไปนี่หน้าหันเลยครับ !! Hansel นี่หัวเราะใหญ่เลยครับ !! คนดูเริ่มพากันตะโกน !! "Ted !!" "Ted !!" Hansel ก็เริ่มหยุดหัวเราะครับก่อนจะ-!! ขำต่อเฉย !!

Chris Hansel :: อ่ะๆ พอครับ พอ 555 .. คุณ Fraytts รู้สึกอย่างไรบ้างครับที่สามารถเอาชนะนักมวยปล้ำแนวหน้าอย่าง Ted .. Ryoma .. และ... ตุ๊ดแก่ได้ครับ !?
Fraytts Aldoryte :: ดีที่สุดในชีวิตเลยครับ !! นี่เป็นเหตุการณ์ที่สำคัญที่สุดในชีวิตผมจริงๆครับ !! เพราะว่าเข็มขัดแชมป์เส้นนี้ที่ผมคว้ามาได้นั้นคือ !! ทองคำแห่งวงการมวยปล้ำเลยครับ !! และในที่สุดผมก็คว้ามันมาได้ !! World Martial Art Champion ของผมเส้นนี้นั้นจะปกป้องให้นานที่สุดเยี่ยงชีวิตเลยครับ !!
Chris Hansel :: โอเคครับ !! ฉะนั้นใน Siam Combat ก็กอดไว้ให้แน่นๆเลยนะครับ !! เพราะผมจะเอาชนะ 15 Men Royal Rumble Match ใน Survival Night ให้ได้ !! และมาเจอกับคุณ !!

Ted :: เอาจริงนะๆ Fraytts ..
Fraytts Aldoryte :: อะไรหรอ Ted !?
Ted :: ชั้นนึกว่านายจะพูดแบบ Leonardo ตอนได้รางวัล Oscar ซะอีก ..

คนดูเฮ !! Fraytts นี่หัวเราะเลยครับ !! Hansel ไม่ต้องพูดถึงครับ !! เก้าอี้แทบล้ม !!

Chris Hansel :: อ่า.. ต่อไปนะครับ !! คุณ Ted !!
Ted :: มุขอะไรอีกครับ !!
Chris Hansel :: ไม่ได้จะเล่นมุขครับ จะถามครับ ..

Chris Hansel :: ในทวิ๊ตเตอร์ของคุณหลัง Chrismas Nightmare นี่คืออะไรครับ -!!
Fraytts Aldoryte :: นั่นสิ Ted ... นายไม่ได้จะเอาจริงใช่มั้ย ..

คนดูเริ่มเงียบครับ !! บรรยากาศเริ่มเงียบลง ... Ted ก็ลุกขึ้นมามองหน้าคนดูครับ ... Hansel และ Fraytts ก็จดจ้องอย่างไม่ละสายตา .. Ted เริ่มยกไมค์ขึ้นมา .. พร้อมที่จะเอ่ยปากอธิบายความจริง ...

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London B7fcd81d7ff899c9f14ae52ee98339ee912dcb94_hq

Ted :: ใน Chrismas Nightmare นั้น .. ผมได้รับ .. บาดเจ็บจากแมตช์นั้นตรงบริเวญกระดูกสันหลังอย่างรุนแรง ... จนถึงขั้นต้อง .. รีไทร์

คนดูทั้งเฮทั้งโห่เลยครับ .. เฮเพื่อให้กำลังใจ .. กับโห่เพราะเสียใจต้องลาจาก ..

Fraytts Aldoryte :: ความผิดของผมสินะ-
Ted :: ไม่ !! ไม่ใช่ความผิดของนาย !! ไม่ใช่ความผิดของใครทั้งนั้น !! ถึงอย่างนั้นมันก็เกิดไปแล้ว แก้ไขไม่ได้ .. จะผิดหรือไม่ผิดก็อย่าขอโทษ ในขณะเดียวกันให้เดินต่อไปและอย่าหันหลังกลับมา ...
Ted :: ก็.. ถึงแม้ผมอาจจะไม่ได้ขึ้นไปปล้ำอีก .. ไม่ได้หมายความว่าผมจะไม่กลับมา.. มองดูที่นี่อีกครั้ง ...

Ted กำลังจะพูดต่อแต่คนดูเริ่มปรบมือกันครับ ... แฟนๆต่างเริ่มพากันตะโกน "Thank you Teddy !!" "Thank you Teddy !!" Ted เริ่มยิ้มครับ ... Fraytts ก็ลุกขึ้นมาก่อนจะเอาเข็มขัดไปให้ Ted ครับ ... Ted ไม่รับครับ ... ก่อนจะเข้าสวมกอด Fraytts เลยครับ ... น้ำตาเริ่มไหลออกมาครับ ... หลังจากนั้น Fraytts ก็ชูมือของ Ted ขึ้นพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ World Martial Art ครับ ... Hansel ก็ปรบมือให้เช่นกัน-!!

Ted :: แต่ว่า !! ... ผมขอแนะนำนักมวยปล้ำอีกคนหนึ่งที่จะมาแทนผมในค่ายแห่งนี้ ... เขาอาจจะดูนิสัยไม่ดีไปหน่อยแต่จริงๆแล้วก็เป็นคนที่ดีเหมือนกัน ...
Ted :: ผมขอเสียงให้กับ... MC King ครับ ...

Charles Ferra (ผู้บรรยาย) :: WHAT !!???? THAT MAN !! THAT FREAKING MAN !!

เพลง "Living in a Dream" ดังขึ้น !! Ted ที่ร้องไห้อยู่ก็ปรบมือเล็กน้อยครับ !! Hansel คุยกับ Ted เลยครับ !! "นี่มันเกิดอะไรขึ้น !! นั่นศิษย์เมิงหรอ !! MC King นั่นศิษย์เมิงเหรอ !!" MC วิ่งออกมาแล้วครับ !! พร้อมกับ Meyer Wolfgang !! นี่มัน !! HON !! MC วิ่งไปต่อยหน้า Fraytts เลยครับ !! Meyer ก็วิ่งไปต่อย Hansel เลยครับ !! Ted เข้าไปห้าม Meyer ครับ !! Meyer ที่โดนผลักออกมาก็ต่อยหน้า Ted เลยครับ !! Ted !!?? หลบได้ครับ !! Meyer หันมา-!! Ted กระโดด Disaster kick ครับ !! คนดูเฮครับ !! MC ก็ Clotheline Fraytts ตกเงทีไปพร้อมกับเข็มขัดแชมป์เลยครับ !! คนดูโห่เลยครับ !! MC เดินออกมามองหน้า Ted ด้วยครับ !! Ted บอกให้หยุดครับ !! MC ก็เตะท้อง Ted เลยครับ !! ก่อนจะพูดกับ Ted ครับ !! "ผมขอโทษ" ก่อนจะโยน Ted ข้ามเชือกเส้นสามตกเวทีไปคู่กับ Fraytts เลยครับ !! Meyer ที่โดน Disaster kick ก่อนหนเานี่ไปก็ลุกขึ้นมามองหน้า Hansel ที่นั่งพิง Turnbuckle อยู่ครับ !! ก่อนจะโยนเก้าอี้ออกนอกเวทีไปให้หมดครับ !! แล้วก็-!! เพลง "Nasty Freestyle" ดังขึ้น !! คนดูเฮครับ !! T-Doxx !! เพื่อน Hansel !! ประมาณนั้น !! จาก HRW !! T-Doxx สไลด์ขึ้นเวทีไปเลยครับ !! ก่อนจะ Clotheline ทั้ง Meyer และ MC ตกเวทีไปเลยครับ !! T-Doxx ก็พยุง Hansel ขึ้นมาครับ !! กรรมการก็วิ่งออกมาครับ !! แมตช์แรกจะเริ่มพร้อมกับคนดูที่ต่างพากันตะโกน !! "Meyer MC !!" "They all suck !!" "Meyer MC !!" "They all suck !!"

-------------------------------------------------
Two on Two Tagteam Match
Team HRW ( Chris Hansel & T-Doxx ) VS Hounds of Nemesis ( Meyer Wolfgang & MC King )

เก้ง !! เก้ง !! เริ่มแมตช์เปิดรายการแล้วครับ !! ซึ่งเริ่มด้วยแชมป์ 5 Star คนปัจจุบันอย่าง Hansel !! เจอกับอดีตแชมป์ 5 Star 2 สมัยอย่าง Meyer !! เริ่มแมตช์มา Hansel กับ Meyer ก็เดินวนรอบเวทีครับ !! ก่อนที่ทั้งสองคนจะเริ่มดันพลังกัน !! Hansel เป็นฝ่ายได้เปรียบครับ !! จับ Side Headlock !! ก่อนที่จะต่อยหัวไป !! หนึ่งที !! สองที !! สามที !! Meyer ดันออกไปกับเชือกก่อนครับ !! Hansel เสริมแรงกลับมา !! Meyer ก็ Flapjack !! Hansel ลอยมา !! เหยียบตัว Meyer ครับ !! ก่อนจะกระโดด Backflip ลงมายืนได้ครับ !! Meyer เสริมแรงมา Big Boot !! Hansel หลบ !! Meyer เสริมแรงมาอีกทีหนึ่ง !! Hansel กระโดด Dropkick !! เสียงอย่างดัง !! Meyer ลงไปนอนครับ !! Hansel ลุกขึ้นมาก่อนจะเสริมแรง !! Meyer รีบลุกขึ้นมาก่อนครับ !! Throat Thrust !! Hansel เจ็บเลยครับ !! Meyer ก็จัดการ !! Russian Legsweep !! Hansel ขาชี้ฟ้า 90 องศาเลยครับ !! Meyer ก็ขึ้นเชือกเส้นสองครับ !! ก่อนจะขึ้นเชือกอีกเส้นเป็นเส้นที่สามครับ !! Hansel ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Meyer กระโดด !! Diving Crossbody !! Hansel จับได้เฉยครับ !! คนดูเฮครับ !! Hansel ก็-!! Powerslam !! Meyer เจ็บหลังเลยครับ !! Hansel ก็จิกหัวขึ้นมาครับ !! ต่อยหน้าไปหนึ่งทีก่อนที่จะ-!! Suplex สวยๆ !! แล้วกดด้วยเท้าครับ !! คนดูทั้งเฮทั้งโห่เลยครับ !! กรรมการสไลด์มา !! 1!!......2!!

ยัง !! Meyer เตะออก !! Hansel เห็นดังนั้นก็หงุดหงิดเลยครับ !! รอให้ Meyer ลุกขึ้นมาครับ !! Hansel วิ่งไป Meyer ก็-!! เข่าอัดท้อง Hansel ครับ !! Hansel จุก !! Meyer ก็-!! Half Nelson Bulldog !! Hansel หน้าลงก่อน !! นอนเจ็บเลยครับ !! Meyer ก็ลุกขึ้นมาพิงเชือกพักเลยครับ !! เหนื่อย !! ก่อนที่จะ tag MC ครับ !! MC เข้ามาแล้วครับ !! MC มาถึงก็ยืนมอง Hansel ครับ !! ก่อนที่จะเดินวนรอบเวทีรอ Hansel ครับ !! Hansel ค่อยๆตะเกียดตะกายลุกขึ้นมา !! MC ก็เดินไป !! Roundhouse kick !! Hansel หน้าหันเลยครับ !! MC ก็จิกหัว Hansel ครับ !! จับเหวี่ยงตกเวทีไป !! Hansel ยังเกาะเชือกอยู่ครับ !! MC เห็นก็หวานหมูเลยครับ !! ท่านั้นจะมาแล้วครับ !! MC จับ Hansel ขึ้นมา !! Beast of the Bordhran ( ท่าทุบหน้าอกของ Sheamus ) !! ทุบรัวๆเลยครับ !! คนดูก็นับตามครับ !! "1!!" "2!!" "3!!" "4!!" "5!!" "6!!" "7!!" "8!!" "9!!" "10!!" Hansel ตายเลยครับ !! MC ก็ปล่อยไปครับ !! ก่อนจะหันหน้ากลับมาหัวเราะครับ !! คนดูต่างพากันตะโกน "Let's Go MC !!" "MC Suck !!" "Let's Go MC !!" "MC Suck !!" MC ก็หันกลับมา-!! Hansel กระโดด Springboard Hurricanrana เข้ามา !! MC จับไว้ได้ครับ !! Hansel ชิหายแล้วครับ !! MC ก็-!! Sitout Powerbomb !! Hansel หลับไป !! MC กดเลยครับ !! กรรมการสไลด์มานับอย่างรวดเร็ว-!! 1!!......2!!....

ยัง !! Hansel เตะออก !! เกือบตายแล้วครับ Hansel !! MC เดินออกมาด้วยสีหน้ายิ้มแย้มครับ !! ก่อนที่จะมาพิง Turnbuckle มุมหนึ่ง !! แล้วขย่มเชือกรัวๆครับ !! ดูเหมือนจะวิ่งไปพุ่งชนแล้วครับ !! Hansel ค่อยๆพยายามตะเกียดตะกายลุกขึ้นมาครับ !! ยังไม่รู้ชะตากรรม !! Hansel ใกล้จะสุดตัวแล้วครับ !! เริ่มรู้ชะตากรรมแล้วครับ !! MC พุ่งไป-!! Spear !! ตุบ !! ตายครับ !! MC ตายคา Turnbuckle ครับ !! Hansel หลบทัน !! Hansel ก็เป็นฝ่ายขย่มเชือกบ้างครับ !! MC ออกมาได้ครับ !! Hansel ล้างแค้นวิ่งไป !! Enzuigiri !! ปั่ป !! เต็มๆครับ !! MC ลงไปนอนทันทีที่โดนครับ !! Hansel ลงไปนอนคลานเลยครับ !! Hansel ก็พยายามคลานไปจะ tag T-Doxx ครับ !! Hansel ค่อยๆคลานไป !! MC ก็ค่อยๆคลานไปจะ tag Meyer เหมือนกันครับ !! Hansel ถึงแล้วครับ !! แท็กไปแล้ว !!

Doxx เข้ามาแล้วครับ !! Doxx มาถึงก็-!! จับขา MC ที่คลานอยู่ครับ !! MC พยายามถีบออก !! Doxx ไม่ยอมครับลากขามาอย่างสบายๆ !! ก่อนที่จะปล่อยลงไป !! MC ก็ลุกขึ้นมาอย่างรวดเร็วครับ !! Doxx ก็มองหน้าครับ !! MC ก็เสริมแรงมา !! Doxx พุ่งไป Headbutt !! MC หลบครับ !! Doxx หันมา !! MC Back kick ลงไป !! Doxx จุกลงไป !! MC เสริมแรงกลับมา !! Double axe-handle !! Doxx เซมาพิงเชือกเลยครับ !! MC เสริมแรงกลับมา !! Big Boot !! Doxx จับเท้าได้ครับ !! Doxx ก็-!! Headbutt !! MC เซออกมาครับ !! พิง Turnbuckle ครับ !! Doxx ก็เดินออกมาครับ !! ก่อนจะวิ่งไป !! Big Boot !! MC ตายครับ !! เดินออกมาแบบคนตาย !! แล้วลงไปนอนน็อคเอาท์ครับ !! Doxx ก็ยิ้มครับ !! ก่อนจะจิกหัว MC ขึ้นมาครับ !! แล้วบีบคอครับ !! Meyer วิ่งมาทุบหลังเลยครับ !! Doxx ปล่อย MC ออกไปครับ !! Meyer ก็ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Doxx ได้จังหวะนึงครับ !! บีบคอ Meyer ครับ !! นั่นมัน-!! On hell ( Chokeslam ) !! Meyer คอปักเลยครับ !! แล้วกลิ้งตกเวทีไปเลย !! Doxx ก็มองหา MC ครับ !! มันไปไหน !! "อยู่นี่ !!"

Doxx หันมา-!! MC พุ่งไป !! On Hammer ( Bullhammer ) !! Doxx เซเลยครับ !! สติหาย !! เดินไปแบบคนเมา !! MC ก็เซไปพิง Turnbuckle !! Doxx ร่างสติหายเซไป tag Hansel ครับ !! ชิหาย !! คนดูเฮ !! Hansel วิ่งไป-!! Clotheline !! MC เซออกมา !! Hansel เสริมแรงมา !! One-handed bulldog !! MC ลงไปนอนครับ !! Hansel ก็จับขาครับ !! คนดูเฮครับ !! MC ถีบออก !! คนดูโห่ครับ !! Hansel บอกไม่เอาก็ได้ !! จะวิ่งไป Rock Breaker ( Codebreaker ) แทนครับ !! Meyer วิ่งมาจับแขน Hansel ครับ !! Hansel บอกให้ปล่อย !! Meyer ไม่ครับ !! Hansel ก็ต่อย !! ต่อย !! Rock Breaker ( Codebreaker ) !! Meyer ลงไปตายเลยครับ !! รับความเจ็บปวดทุกอย่างในทีม !! MC ลุกขึ้นมา !! MC รวบกดครับ !! กรรมการนับ !! 1!!.....2!!..... ยัง !! Hansel ลุกขึ้นมามองหน้าโมโหครับ !! MC จับยกขึ้นครับ !! เป็น Fireman Carry Clutch !! ชิหายละ !! ท่าผเด็จศึกของ MC !! Bad Dream ( F-5 ) !! Hansel นอนตายครับ !! MC กดไปแล้วครับ !! Doxx จะไปช่วยครับ !! เฮ้ย !! MC ขาพาดเชือกครับ !! มันโกง !! 1!!.....2!!.....3!!... ช่วยไม่ทันครับ !! คนดูโห่เลยครับ !! เก้ง !! เก้ง !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Raw_1120_photo_089-3473750333-1421078872

Here are your winners , Meyer Wolfgang and MC King "The Houds of Nemesis"

MC King ก็ชูมือขึ้นครับ !! Meyer Wolfgang ก็ค่อยๆสไลด์ขึ้นเวทีด้วยความเจ็บปวดครับ !! ในขณะที่ Doxx ดูอาการ Hansel ครับ !! Meyer ก็ตะโกนใส่ Hansel ครับ !! "เข็มขัดเส้นนั้นเดะตรูจะมาเอาคืน !!" Hansel ก็มองหน้า Meyer และ MC ครับ !! ดูเหมือน MC จะภูมิชัยชนะจากการโกงมาก !! ยิ้มเบิกบานเลย !! ภาพก็ตัดไป !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Edge-3-wwe-32340490-642-361

-----------------------------------------------
Backstage

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London 30_sr

ภาพตัดมาที่ห้องล็อคเกอร์ของ G1ภายในห้องนั้นมี G1 กำลังคุยสนทนา Facecam กับชายปริศนาอีกคนหนึ่ง ว่าแล้วสองคนนี้ก็เริ่มบทสนทนาขึ้น

G1 :: บอสครับ อีกแมตช์นึงแล้วผมต้องไปขึ้นเวทีแล้วมีอะไรอีกเหรอครับถึงติดต่อผมมา
??? :: บังเอิญว่าต่อไปชั้นอาจจะไม่ว่างมาดูงานของนายนักก็เลยจะมาบอกว่า...
??? :: เดี๋ยว"หมอนั่น"จะมาดูการทำงานของนาย หลังจบแมตช์น่ะ.. และก็เขาเป็นสปายจากยุคนี้นะ..

G1 :: ครับบอส .. แล้วหมอนั่นคือใครครับ ?
??? :: นายนี่มัน... เดี๋ยวนายก็รู้เองแหละ .. แต่ถึงแม้ต่อไปนี้ชั้นจะไม่ว่างแต่ชั้นก็จะมาดูงานนายอยู่นะ G1..
??? :: ฉะนั้นจดจำข้อมูลท่ามวยปล้ำในยุคนี้ให้มากที่สุด โอเคนะ-!!

ว่าแล้วก็มีเสียงเคาะประตูห้องของ G1 .. G1 ได้ยินดังนั้นก็รีบปิดการสนทนาก่อนจะรีบปิดแล็บท็อบของเขาและเดินไปเปิดประตูให้ชายปริศนาด้วยความตกใจ เผยให้เห็นถึงใบหน้าของ-!! Sebastian Bolt !! G1 เห็นก็ทักทายครับ !!

G1 :: อะไรเหรอครับ ? คุณ Sebastian Bolt .. อีกตั้งแมตช์นึงกว่าจะถึงเวลาปล้ำของผมนะ
Sebastian Bolt :: เปล่าๆ .. แค่คิดว่านายกำลังคุยกับใครน่ะ เสียงมันดังออกมานิดนึงนะ เห็นมี Vega อะไร..
G1 :: อ๋อ ผู้กำกับหนังน่ะ เขาอยากให้ชั้นไปแสดงภาพยนต์ที่เขากำลังจะกำกับน่ะ ชั้นก็เลยขอฟังพล็อตเรื่องน่ะ Sci-Fi มากเลยล่ะพล็อตน่ะ !!

Sebastian Bolt :: นั้นเหรอ .. โอเค ไม่มีอะไรหรอก 55

ว่าแล้ว Bolt ก็ค่อยๆเดินถอยหลังกลับมาก่อนจะปิดประตูให้ สิ้นบทสนทนาแล้ว Bolt ก็เดินออกมาอย่างท่าทางหวาดระแวง ดูเหมือนเขาจะได้ยินบทสนทนาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

Sebastian Bolt :: คงต่อขอสะกดรอยตามสักหน่อยแล้วนะ G1 ..
Sebastian Bolt :: จากบทสนทนานั้น ท่าทางจะเป็นเรื่องที่ไม่ใช่ความยุติธรรม ความถูกต้อง .. และชั้นจะต้องเปลี่ยนแปลงมันให้ถูกต้อง !!

-----------------------------------------
Guest Referee Match
Victory VS Michael Roode ( Guest Ref. Tyler Jayden )

เก้ง !! เก้ง !! เริ่มมา Victory กับ Roode ก็เดินวนรอบเวทีครับ !! Roode เปิดก่อนครับ !! วิ่งไปต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Victory บล็อคหมัดที่สาม !! ก่อนจะเตะท้อง Roode อย่างแรง !! Roode จุกเลยครับ !! Victory ก็คุกเข่าลงไป !! Uppercut !! Roode เซเลยครับ !! Victory ลุกมา !! Roode จัดการวิ่งไป !! Discus Elbow !! Victory โดนไปมึนเลยครับ !! Roode ก็จับ Victory เสริมแรงครับ !! Victory เสริมมา !! Roode จัดการ !! Arm Drag !! Victory โดนไปเจ็บหลังเลยครับแล้วพยายามลุกขึ้นมา !! Roode ก็กอดครับ !! Bear Hug !! Victory บอกกับผีแกสิ !! ศอก !! ศอก !! Roode ปล่อยเลยครับ !! Victory ก็วิ่งไป !! Big Boot !! Roode ล้มลงไปครับ !! Victory ก็ขอเสียงคนดูครับ !! คนดูเฮครับ !! แต่ก็มีโห่ !! Victory ก็รอแล้วครับ !! Roode ลุกขึ้นมา-!! Victory วิ่งไป-!!

Charles Ferra :: OOHH !! THAT CLOTHELINE KNOCK HIM OUT !!

Roode Clotheline Victory อย่างแรงครับ !! ตัวมิดสปินเลยครับ !! Victory นอนเลย !! คนดูเฮครับ !! Roode ก็กดเลย !! Tyler สไลด์มา !! นับ !! 1!!...... ยัง !! Victory เตะออก !! ไม่ถึงสองเลยครับ !! Roode มองหน้า Tyler ครับ !! Tyler ชี้ป้ายกรรมการครับ !! ก่อนจะตะโกนไป !! "ตรูทำถูกแล้ว !!" Roode ก็ถอนหายใจก่อนจะลุกขึ้นมาเรียกเสียงคนดูครับ !! คนดูต่างเริ่มพากันตะโกน "Michael Roode!!" "Michael Roode!!" Victory ยังไม่รู้ชะตากรรมครับ !! หันหลังให้ Roode !! Roode เห็นก็เดินไปรวบหลังครับ !! German Suplex !! Victory นอนตายกลางเวทีครับ !! Roode ก็เดินตามมาเรียกเสียงอีกครั้งครับ !! "USA!!" "USA!!" แต่นี่มัน UK อีหรรม !! Roode ก็เสริมแรงสองครั้งแล้วก็-!! USA Elbow ( People's Elbow ) !! Victory หลบทันครับ !! Roode เจ็บศอกเลยครับ !! Roode พยายามลุกขึ้นมา-!! Critical ( Disaster kick ) !! Roode นอนตาย !! Victory กด !! Tyler สไลด์มา !! 1!!......2!!....

ยัง !! มรึงจะปิดเกมไวเหรอ !! Victory มองหน้า Tyler เลยครับ !! ก่อนจะลุกขึ้นมามองหน้าครับ !! Roode ลุกขึ้นมากะจะรวบกดครับ !! Victory หันกลับมาเตะเข้าบ้องหูเลยครับ !! Roode นี่นอนวิ้งเลย !! Tyler ก็ชี้ป้ายกรรมการ-!! Victory เตะท้อง Tyler ครับ !! นั่นกรรมการเฮ้ย !! นั่นกรรมการ !! Victory ( Gory Neckbreaker ) !! Tyler กลิ้งตกเวทีเลยครับ !! Victory ยิ้มมันส์เลยครับ !! ก่อนจะหันกลับมา-!! Emerald Cut ( RKO ) !! Victory ตายแน่นอนครับ !! Roode ก็เช่นกันครับ !! สรุปมันก็นอนตายกันทั้งคู่ !! ผ่านไปไม่นานกรรมการคนที่ 2 วิ่งมาครับ !! Roode ก็คลานไปกดครับ !! กรรมการนับ !! 1!!.......2!!......

ยัง !! Victory ขาพาดเชือก !! Roode นี่กุมหัวเลยครับ !! อะไรของมรึงอีก !! คนดูต่างตะโกน "Let's Go Michael !!" "Victory!!" "Let's Go Michael !!" "Victory!!" Roode ลุกขึ้นมาก่อนจะขย่มเชือกครับ !! รอ Victory ที่ยังคงนอนอยู่ครับ !! Roode พร้อมแล้วครับ !! Victory ลุกขึ้นมาเต็มที่แล้วครับ !! Roode วิ่งไป !! Emerald Cut ( RKO ) !! Victory ผลักออกครับ !! Roode เด้งกลับมา !! Victory ก็จัดการ Swinging Reverse STO !! Roode หน้าปักเลยครับ !! Victory ก็-!! Victory Crusher ( Koji Clutch ) !! Roode เอาไง !! เอาไง !! ตบพื้นไปแล้วครับ !! คนดูทั้งเฮทั้งโห่เลยครับ !! เก้ง !! เก้ง !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London 17170

Here's Your Winner , Victory

Victory ก็ชูมือขึ้นเรียกเสียงโห่จากคนดูครับ !! แต่ไม่ทันไร !! Tyler วิ่งมาทุบหลัง Victory ครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! Tyler ก็จับ Victory เสริมแรงครับ !! Max Foundation ( Pop-up Powerbomb ) !! Victory-!! กระโดดหลบออกมาก่อนจะ-!! Critical ( Disaster kick ) !! Tyler ลงไปนอนเลยครับ !! Victory ก็ลงเวทีไปครับ !! ก่อนที่จะขอไมค์ครับแล้วขึ้นเวทีใหม่ !! ก่อนจะจิกหัว Tyler ขึ้นมาครับ !! คนดูโห่เลยครับ !!

Victory :: Tyler .. Tyler .. Tyler .. ทุกคนรักแกว่ะ ..

Victory ก็ลุกขึ้นมาครับ !! ก่อนที่จะ-!! Boma Ye !! Tyler คอพับเลยครับ !! แบบใน Christmas Nightmare ที่ Tyler ทำไป !! Victory ก็หัวเราะครับ !! ก่อนที่จะพูดต่อ !!

Victory :: อยากล้างแค้นอีกมั้ย !! สัปดาห์หน้าใน New Era Combat Show !! วางเข็มขัดของแกบนเส้นด้ายกับชั้น !! ใน No Disqualification Match !!
Victory :: และชั้นจะทำให้แก Tap Out เหมือนที่ชั้นทำกับสุภาพบุรุษเก็บขยะหน้าโง่ของแก Michael Roode !!

Victory ก็ขว้างไมค์ลงไปครับ !! ก่อนที่จะทำท่าคาดเข็มขัดประกาศนามครับ !! เหมือนจะสื่อว่าจะเป็นแชมป์คนต่อไป !! Tyler ก็นอนตายอยู่ข้างๆ Roode ครับ !! ภาพก็ตัดไป !!

------------------------------------------------
Promo

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London 1379673335_michael_myers_vs_jason

Hardcore Demon
Hell Guardian
They are
Monster of Disasters
"GET READY FOR RIDE TO HELL IN SURVIVAL NIGHT"

----------------------------------------------------
Submission Match
G1 VS Mikael Korolov

เก้ง !! เก้ง !! นักมวยปล้ำหน้าใหม่ไร้พ่าย G1 !! เจอกับอดีตแชมป์ 5 Star 2 สมัย !! Korolov !! เริ่มมาทั้งคู่ก็เดินวนรอบเวทีครับ !! ต่างฝ่ายต่างวางแผนปล้ำของตนเองครับ !! สักพัก G1 ก็พุ่งไปหา Korolov อย่างรวดเร็วครับ !! นี่แผนเอ็งเรอะ !! Korolov หลบ !! G1 พุ่งไปชน Turnbuckle ครับ !! เซเดินถอยหลังเลยครับ !! Korolov ก็เข่าลอยอัดหลัง G1 เลยครับ !! G1 หน้าชน Turnbuckle อีกครับ !! Korolov ได้จังหวะก็ทุบหลัง G1 รัวๆเลยครับ !! กรรมการจะไปห้าม !! Korolov รวบหลัง G1 !! German Suplex !! G1 ลงมายืนได้ครับ !! Korolov หันกลับมามองหน้าครับ !! G1 นี่ก็ไปยืนพัก !! พิงที่ Turnbuckle ครับ !! Korolov ก็วิ่งไป !! G1 ก็เอาตรีนรับครับ !! Korolov โดยไปเซออกมาเลยครับ !! G1 ก็ได้โอกาสครับ !! เดินไปหา Korolov ชิวๆครับ !! จัดการ !! Roundhouse kick !! Korolov ก้มหลบ !! G1 หันกลับมา !! Korolov กระโดด !! Jumping DDT !! G1 นอนเลยครับ !! Korolov ก็เสริมแรงมา !! G1 รีบลุกขึ้นมากระโดด !! Enzuigiri !! Korolov หน้าหันแล้วนอนลงไป !! เป็นสเต็ปเลยครับ !! G1 ก็เสริมแรงมา !! Running Senton Bomb !! Korolov ยกเข่า !! G1 โดนไปนี่หลังแทบหัก !! Korolov ลุกขึ้นมา !! G1 ก็โมโหวิ่งไป !! Korolov รับด้วย !! Scoop Powerslam !! "G1 !! อีง่าวววววววว !!" G1 นี่นอนเจ็บปวดรวดร้าวเลยครับ !! Korolov ยิ้มใหญ่เลยครับ !! ก่อนจะจัดการ !! Leg Drop ลงไป !! G1 หน้าแนบชิดกับ**** !! เดี๋ยวๆ !! หยุดเล่นมุขเกย์เถอะ ผมขอ !! ขอตัวเองด้วยนะ !!

Korolov ลุกขึ้นมา !! ทิ้งศอกอีกที !! G1เจ็บเลยครับ !! Korolov ลุกขึ้นมาอีกที !! แล้วขอเสียงคนดูครับ !! คนดูต่างพากันตะโกน "Ukraine Superman !!" "Ukraine Superman !!" Korolov ก็รอแล้วครับ !! จะปิดเกมไวเรอะ !! G1 พยายามลุกขึ้นมาครับ !! Korolov วิ่งไป !! Ukraine Superman ( Superman Punch ) !! G1 Roundhouse kick ดักครับ !! Korolov ลงไปนอนตายเลยครับ !! คนดูต่างตะโกน "Holy Sh!t!!" "Holy Sh!t!!" G1 ก็จัดการ !! Fujiwara Armbar !! มาแล้ว !! ท่า Submission !! Korolov จะยอมเลยมั้ย !! ถ้ายอมเลยคงไม่ได้เป็น Ukraine Superman หรอก !! กรรมการถามยอมมั้ย !! Korolov บอก "ไม่!!" G1 ได้ยินก็ปล่อยครับ !! Korolov ลุกขึ้นมาแบบเจ็บแขน !! G1 ก็ต่อย !! คนดูโห่ !! แต่ก็พอมี-!! Korolov ต่อยกลับ !! เฮสนั่น !! G1 มึนเลยครับ !! ไม่ได้แลกหมัดเยย~!! Korolov ก็ Spinning Back Kick !! G1 จุกลงไป !! Korolov คุกเข่าลงไป !! European Uppercut !! G1 หันหลังเลยครับ !! ก่อนจะหันกลับมา !!

ปั่ป !! Korolov Superkick ไปเต็มๆหน้า G1 เลยครับ !! G1 ลงไปนอนเลยครับ !! Korolov เห็นก็จับ G1 มา !! Ankle lock !! G1 ร้องเลยครับ !! Korolov ยิ้มเลยครับ !! ล็อคอย่างแน่นหนา !! ยอมมั้ย !! ยอมมั้ย !! G1 ไม่พูด !! แค่พยายามคลานไปหาเชือก !! คลานไป !! คลานไป !! เอื้อมมือหาเชือก !! และจับเชือกสำเร็จ !! กรรมการสั่งให้ Korolov ปล่อย !! Korolov ก็ปล่อยออกมาครับ !! G1 ก็สไลด์ลงเวทีไปพิงที่กั้นคนดูครับ !! Korolov เห็นก็จับเชือกยืนมอง G1 ครับ !! G1 ก็ยืนยิ้มเล็กน้อยครับ !! ก่อนจะค่อยๆเดินขึ้นเว-!! Korolov !! กระโดด Springboard !! Crossbody ลงมา !! G1 ลงไปนอนเลยครับ !! คนดูก็เฮเลยครับ !! ต่างเริ่มพากันตะโกน "Korolov Awesome!!" "Korolov Awesome!!" Korolov ก็ชูมือขึ้นครับ !! คนดูเฮหนักเลยครับ !! Korolov เสร็จก็จิกหัว G1 ขึ้นมา !! แล้วจับขึ้นเวทีไป !! G1 ก็พยายามลุกขึ้นมาครับ !! Korolov ก็เดินมาก่อนจะเรียกเสียงคนดูครับ !! G1 เหมือนจะรู้ชะตากรรมแล้วครับ !! G1 ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Korolov วิ่งไป !! Ukraine Superman ( Superman Punch ) !! G1 !!?? Acer ( Superkick ) !! Korolov ตายเลยครับ !!

ลงไปนอนตายเลยครับ !! G1 นี่ก็เซไปพิงกับเชือกเลยครับ !! แรงยืนแทบไม่มี !! Korolov ยังคงนอนตายครับ !! G1 ก็ค่อยๆพยายามเดินไปครับ !! จับขา Korolov ครับ !! แล้วลากมา !! Worst of Nightmare ( STF ) !! Korolov นี่ดูเหมือนจะน็อคครับ !! กรรมการมาเช็คครับ !! ครั้งที่ 1 !! ไม่มีอะไรเกิดขึ้น !! ครั้งที่ 2 !! ไม่มีอะ-!! Korolov รู้สึกตัวแล้วครับ !! มือตั้งขึ้นครับ !! แล้วพยายามไขว่าคว้าหาเชือกครับ !! Korolov !! Korolov !!?? ถึงเชือกครับ !! G1 ก็ปล่อยแบบไม่เต็มใจเลยครับ !! ก่อนจะเตะ !! เตะลำตัวของ Korolov ครับ !! กรรมการผลักออกมาบอกอย่าครับ !! G1 นี่โมโหครับ !! Korolov ก็พยายามลุกขึ้นมาครับ !! G1 ก็เดินไป !! Korolov พุ่งไป !! G1 หลบ !! Korolov เสริมแรงมา !! G1 !! Spinebuster !! Korolov ลงไปนอน !! เจ็บหลังจะเป็นจะตายครับ !! G1 ก็เดินไปจะขึ้นเชือกเส้นสามครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! ท่านั้น !! เราจะได้เห็นแล้ว !! G1 !!?? กระโดด !! Beautiful Moonlight ( Pheonix Splash ) !!

Korolov กลิ้งหลบออกมาครับ !! G1 จุกเลยครับ !! Korolov เห็นก็เรียกเสียงคนดูเลยครับ !! คนดูเฮครับ !! Korolov บอก !! "ครั้งที่ 3!!" G1 พยายามลุกขึ้น-!! ไม่ปล่อยให้ตรูพูดจบมันพุ่งไปแล้ว !! Ukraine Superman ( Superman Punch ) !! G1 โดนไปเต็มๆเลยครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! G1 ยังไม่นอนครับ !! Korolov บอกนั้นต่อเลย !! Ukraine Give ( AA ) !! G1 ลงมายืนได้อีกครับ !! เก่งไปแล้ว !! Korolov วิ่งไป Clotheline !! G1 หลบ !! Korolov เสริมแรงกลับมา !! G1 !! Worst of Nightmare ( Crossface Chickenwing ) !! Junior Fury ยังโดนก็อปปี้เลยครับ !! เมิงเคยเจอกันด้วยเรอะ !! ตรูไม่รู้ !! Korolov ดิ้นใหญ่เลยครับ !! ยอมไหม !! มันไม่ยอม !! Korolov ไม่ยอมแล้วพยายามเดินไปหาเชือก !! เดินไปหา-!! G1 Bodyscissors ด้วยครับ !! Korolov หงายหลังจากน้ำหนักลงไปนอนเลยครับ !! G1 นี่หัวเราะเลยครับ !! Korolov !!?? น็อคไปแล้วครับ !! น็อคไปแล้วครับ !! กรรมการมาเช็คครับ !! ครั้งที่ 1 !! ไม่มีอะไรเกิดขึ้น !! ครั้งที่ 2 !! ไม่มี !! ครั้งที่ 3 !! อ่ะ จบ !! เก้ง !! เก้ง !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Seth-rollons-2

Here's Your Winner , G1

G1 แทบไม่อยากเชื่อครับ !! ตรูชนะเรอะ !! G1 พิงเชือกเลยครับ !! ก่อนจะสไลด์ลงกลับหลังฉากท่ามกลางเสียงโห่ !! แต่ก็มีเฮเหมือนกัน !! Korolov ก็ยังคงน็อคอยู่กลางเวทีครับ !! ภาพก็ตัดไป !!
AdminJR
AdminJR
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Empty Re: TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Tue Mar 15, 2016 3:23 pm

---------------------------------------
Backstage

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London 2roi2w6

ภาพตัดมาที่ G1 กำลังเดินอยุ่ในหลังฉากตรงไปที่ห้องของเขาครับ !! ดูเหมือนจะอยากรู้มากว่าใครจะมา !! ดูงานของเขาแทนบอส !! ว่าแล้ว G1 ก็เข้าไปในห้องของเขา !! พบกับ-!! OH MY GOD !!!

G1 :: นายน่ะเหรอ .. คนที่จะ.. มาดูงานของชั้นน่ะ...
G1 :: นายเนี่ยนะ ... ไม่คิดเลยนะเนี่ยว่าจะเป็นคนดังในวงการมวยปล้ำด้วย
G1 :: นายชื่อ .. James Carter สินะ ..

ภาพก็ค่อยๆซูมออกมาที่หน้าห้องของ G1 ซึ่งก็มี-!! Bolt แอบฟังอยู่ !! หน้านี่ประมาณว่า !! "พูดว่าอะไรนะ !!"

Sebastian Bolt :: แย่แล้ว ... นั่นของแก่นะน่ะ .. ชั้นว่าชั้นไม่น่ามายุ่งเรื่องนี้เลย... ไม่ได้ๆ .. เรามาเพื่อนำความยุติธรรมมาที่ TCPW แห่งนี้ !!

---------------------------------------------
"DREAM MATCH"
Single Match
Augustus Gaurichi VS Frank Ruangrit

เก้ง !! เก้ง !! เปิดแมตช์ระหว่างยักษ์ใหญ่ทั้งสองคนแล้วครับ !! ระหว่าง !! ยักษ์ผู้ท้าชิงอันดับ 1 ของแชมป์ World Martial Art !! Gaurichi !! เจอกับ !! นักมวยปล้ำจอมซาดิสต์ !! ผู้เกือบจะสามารถคว้าชัยชนะมาได้ !! ถ้าเข้าใจความหมายล่ะนะ !! เริ่มมา !! Gaurichi กับ Frank ก็เดินวนรอบเวทีครับ !! Frank เปิดก่อนครับ !! วิ่งไปรวบหลังครับ !! จะยก German Suplex !! Gaurichi มันหนักไป !! Frank บอกถ้าจะไม่เวริค !! ก็ทุบหลึง Gaurichi ครับ !! ปุป !! ปุป !! Gaurichi ไม่ยอมง่ายๆครับ !! แก้มารวบหลังเองครับ !! ก่อนจะผลักไปเด้งเชือกครับ !! Frank เสริมกลับมา Big Boot !! Gaurichi หลบครับ !! Frank หันกับมา !! Gaurichi ก็ !! ตบ !! ชะนี-!! Frank โดนไปก็-!! Palm Strike !! Gaurichi เซเลยครับ !! คอหอยตรู !! Frank ก็เสริมแรงอีกทีครับ !! Gaurichi เห็นก็กระโดด !! Dropkick !! Frank ลงไปนอนเลยครับ !! Gaurichi ลุกขึ้นมาก็มองหน้าคนดูครับ !! คนดูเฮครับ !! เริ่มพากันตะโกน !! "Gaurichi !!" "Gaurichi !!" แต่ถึงอย่างนั้นก็มีโห่เหมือนกัน !! Gaurichi ก็จับ Frank ขึ้นมาครับ !! จะยก Suplex ครับ !! Gaurichi ก็ยกไปแล้วครับ !! Frank ไม่ยอมครับ !! เข่าใส่ครับ !! Gaurichi ปล่อยลงมาครับ !! Frank ก็ต่อย !! ต่อย !! ก่อนที่จะเตะท้องครับ !! แล้วเสริมแรงมา !! Big Boot !! โดนซะที !! Frank กดเลยครับ !! 1!!...

Gaurichi เตะออกครับ !! Frank ลุกขึ้นมามองหน้ากรรมการเล็กน้อยครับ !! Gaurichi พยายามลุกขึ้นมาครับ !! Frank ก็ DDT !! Gaurichi หน้าอัดเต็มๆครับ !! นอนเลยครับ !! แต่ที่สำคัญที่สุดคือมัน !! หงายหน้า !! Frank หวานหมูเลยครับ !! วิ่งไปจะขึ้นเชือกเส้นสามครับ !! เพลง "Destroyer" ดังขึ้น !! คนดูโห่เลยครับ !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London 20140413030347_IMG_4947

มันมาอีกแล้ว !! แต่ต้นแมตช์เลย !! Hulk !! Hulk ก็เดินมามอง Frank ครับ !! Frank ก็มองครับ !! ไม่หันมามอง Gaurichi เลยครับ !! Gaurichi ก็วิ่งมากระตุกขาครับ !! Frank กระโดดหลบออกมาได้ครับ !! Gaurichi หันกลับมา !! Frank ก็-!! บีบคอครับ !! แย่แล้ว !! Gaurichi !! Frank จัดการ !! Option ( Chokeslam ) !! Gaurichi ไม่ยอมครับ !! ต่อยหน้าไป !! Frank โดนไปเซเลยครับ !! Gaurichi ก็เสริมแรงมา !! Frank หมุน !! Discus !! Defense ( Bullhammer ) !! Gaurichi กลิ้งตกเวทีไปเลยครับ !! Frank มองลงไปครับ !! เห็น Hulk กำลังเดินมาหา !! Hulk ก็ทำท่าทาง !! ท้าทาย Frank ครับ !! Frank เห็นก็ยิ้มเลยครับ !! คนดูเฮแล้วครับ !! Frank ก็เสริมแรงเล่นๆไปสองสามรอบครับ !! Gaurichi สไลด์เข้าเวทีมา !! Clotheline !! Frank หลบได้ก่อนจะ-!!

Charles Ferra :: OHH MY GOD !! FRANK !! FRANK JUMPED OVER THE TOP ROPE AND KNOCK DOWN THE HULK !!

Frank กระโดดข้ามเชือกเส้นสามมาทับ Hulk ครับ !! Hulk ลงไปนอนครับ !! Frank ก็ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ก่อนจะลุกขึ้นมาขอเสียงคนดูครับ !! คนดูต่างพากันตะโกน "Holy Sh!t!!" "Holy Sh!t!!" Frank จะขึ้นเวทีกลับไปครับ !! คนดูเริ่มฮือฮาครับ !! อะไร-!! Hulk วิ่งมารวบหลังครับ !! German Suplex !! กรรมการสั่นระฆังเลยครับ !! คนดูโห่เลยครับ !!

Here's Your Winner By Disqualfication , Frank Ruangrit

Hulk ก็กระทืบ Frank รัวๆเลยครับ !! Gaurichi เซ็งเลยครับ !! สไลด์ลงจากเวทีครับ !! ก่อนจะเดินไป !! Ghost Choice ( Spear ) ใส่ Hulk ครับ !! คนดูเฮครับ !! Frank ก็ยังคงนอนอยู่ครับ !! Gaurichi ก็เดินกลับหลังฉากทั้งอย่างนี้ไปเลยครับ !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Big-show1
AdminJR
AdminJR
Admin

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Empty Re: TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Tue Mar 15, 2016 3:24 pm

-------------------------------------------------
Backstage

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London 20130903_642xvariable_NXT-SSpg-template_tomphillips

Thomas Astolfo :: สวัสดีครับ คุณ Victory ผมขอสัมภาษณ์คุณหน่อยได้มั้ยครับ
Thomas Astolfo :: คุณทำอะไรลงไปก่อนหน้านี้กับ Tyler Jayden เหรอครับ แล้วทำไมถึงทำอย่างนั้นด้วยครับ
Victory :: ชั้นทำอะไรลงไปเหรอ !? เมื่อกี้นายถามชั้นอย่างนี้ใช่มั้ย !? ชั้นพึ่งบอกให้มันรู้ไงว่าใครกันแน่คือชายที่ควรจะได้ถือเข็มขัดแชมป์ United Power น่ะ !!

Victory :: ถ้าตอนนั้นไม่มีไอ "อ่อนเกินไป" Roode ล่ะก็ !! ทุกคนรู้ดีว่าใครควรจะชนะ !! มันคือชั้น !!
Victory :: นายไม่เห็นเหรอว่าคนดูเชียร์ให้ชั้นใน Chirstmas Nightmare น่ะ !! เขารู้ว่าใครคือ The Handsome และรู้ดีว่าใครคือแชมป์ตัว-

Tyler วิ่งมา Clotheline ครับ !! Thomas หนีเลยครับ !! Tyler ก็ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ก่อนที่จะจิกหัว Victory มา-!! เหวี่ยงอัดกับกำแพงครับ !! Victory ตายแน่ๆครับ !! Tyler ลาก Victory ออกมาถอดหน้ากากครับ !! แล้วหยิบเข็มขัดแชมป์ขึ้นมาครับ !!

Tyler Jayden :: แกอยากเป็นแชมป์นักใช่มั้ย !? ไอหล่อ !!
Tyler Jayden :: นั้นเดี๋ยวชั้นช่วยขยี้ความฝันนั้นของแกเอง !!

Tyler ก็โยนเข็มขัดแชมป์ลงไปครับ !! ก่อนที่จะจับ Victory มา-!! เหวี่ยงทะลุกระจกใกล้ๆไปเลยครับ !! Victory ไม่ได้สติแล้วครับ !! Tyler ก็หยิบเข็มขัดแชมป์ขึ้นมาแล้วเดินกลับไปเลยครับ !! ทีมงานก็มาช่วย Victory ครับ !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Bc9_zps31933141

Single Match
Fraytts Aldoryte VS Moneon (/w Nonema )

เก้ง !! เก้ง !! เริ่มแมตช์แล้วครับ !! วันนี้ Miskolef ก็มาดู Fraytts เหมือนเดิมครับ !! นั่งอยู่ด้านหน้าเลยนะ !! Moneon วันนี้ก็.. ดูโหดกว่าเดิมมั้งครับ !! มาถึง Fraytts ก็กระโดดโลดเต้นรอบเวทีเลยครับ !! คนดูก็ส่งเสียงเชียร์กันถ้วนหน้า !! "เชือดไก่เลย !!" Nonema ตะโกนออกมาครับ !! Moneon ได้ยินก็วิ่งไปแล้วครับ !! Clotheline !! Fraytts อัดกับ Turnbuckle เลยครับ !! เซออกมาเลยครับ !! Moneon ก็ทุบหลังอย่างแรงครับ !! Fraytts ทรุดลงไปเลยครับ !! คนดูโห่ใส่เลยครับ !! Moneon ก็จิกหัว Fraytts มาเสริมแรงครับ !! Fraytts ก็เสริมกลับมา !! Moneon จับยก !! Powerslam !! Fraytts เจ็บเลยครับ !! Moneon ก็หัวเราะก่อนจะกดเลยครับ !! กรรมการสไลด์มา !! ได้แค่ 1 !! Fraytts เตะออกอย่างรวดเร็วครับ !! Nonema ทุบเวทีรัวๆเลยครับ !! "จับยก Powerbomb ออกนอกเวทีไป !!" Moneon ได้ยินก็จิกหัว Fraytts มาครับ !! ก่อนจะเสียบเข้าล็อคครับ !! จับยก Powerbomb !! ออกนอกเวที-!! Fraytts แก้มา Hurricanrana ครับ !! เกี่ยวคอ Moneon ตกเวทีไปเลยครับ !! Moneon ลงไปยืนงงๆครับ !! Fraytts ยังอยู่บนเวทีครับ !! เห็นอย่างนั้นก็วิ่งไปขึ้นเชือกเส้นสามครับ !!

Nonema บอก "ชิบหาย !!" Fraytts กระโดด Diving Moonsault !! ลงไปทับ Moneon เลยครับ !! คนดูต่างพากันตะโกน "Holy Sh!t!!" "Holy Sh!t!!" Fraytts ลุกขึ้นมาได้แล้วก็ชูมือขึ้นเรียกเสียงคนดูครับ !! Nonema มองหน้าครับ !! Fraytts ไม่สนใจครับก่อนจะพยายามลาก Moneon ขึ้นเวทีไปครับ !! Moneon ก็นอนหงายหน้าพักหายใจเลยครับ !! Fraytts ก็จะขึ้นเงทีตามครับ !! Nonema จับขาเอาไว้ครับ !! กรรมการ !! มันดูอาการ Moneon อยู่ไม่รู้เรื่อง !! Fraytts ก็ถีบ Nonema ออกไปครับ !! Moneon ลุกขึ้นมาได้พอดีครับ !! Fraytts ก็กระโดด !! Springboard Flipping Clotheline !! Moneon ลงไปนอนเลยครับ !! Fraytts ก็กดเลยครับ !! 1!!.......2!!....

ยัง !! Moneon เตะออกครับ !! Fraytts บอก !! "..." มันไม่ได้พูดไรเลย !! Fraytts ก็ลุกขึ้นมาเรียกเสียงคนดูครับ !! เราจะได้เห็นแล้วใช่มั้ยครับ !! I don't know !! Moneon พยายามลุกขึ้นมาครับ !! Fraytts ก็เช็คขาพร้อม !! วิ่งไป !! Hungarian's Mugakast ( Busaiku Knee ) !! Moneon หลบได้ครับ !! Fraytts เจ็บหลังเลยครับ !! Moneon ก็เดินขึ้นเชือกเส้นสองครับ !! จะทำอะไรครับ !! กระโดด-!! Moonsault !! พระเจ้า !! เป็นไปได้ !? 500 ปอนด์กระโดด Moonsault !! ทุกคนไว้อาลัย Fraytts เลยครับ !! ตับแตกแน่นอนครับ !! Moneon ก็จุกใช่เล่นครับ !! คนดูเริ่มพากันตะโกน "OMG!!" "OMG!!" Moneon ก็พยายามลุกขึ้นมาครับ !! Fraytts ดิ้นใหญ่เลยครับ !! Moneon บอกมันยังไม่พอ !! จิกหัว Fraytts ขึ้นมาเสริมแรงครับ !! Fraytts สุดแรงกระโดด Crossbody !! Moneon จับไว้ได้ครับ !! แย่แล้ว !! "ให้มันบินสักครั้งซิ !!" Nonema ตะโกนใส่ครับ !! Moneon ก็-!! Fallaway Slam !! Fraytts ลงมายืนได้ครับ !! คนดูเฮ !! Moneon หันกลับมา !! Fraytts ก็ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ก่อนจะจบด้วย !! Danger NAHJAH (Superkick ) !! Moneon นอนตายเลยครับ !! Fraytts ก็กดเลยครับ !! Nonema ทุบพื้นรัวๆเลยครับ !! เตะออกดิ !! 1!!......2!!..... ยัง !! It's not over yet !! Moneon เตะออกครับ !! Fraytts บอก "ไม่น่าแปลกใจ สงสันเพราะไม่ใช่นาน " แต่คนดูต่างพากันตะโกน "Angry NAHJAH !!" "Angry NAHJAH !!" Fraytts ก็ยิ้มครับ !! ได้เลย !! แต่เพลง "Living in a Dream" ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่เลยครับ !!

MC เดินออกมาแล้วครับ !! มองหน้า Fraytts ครับ !! Fraytts ก็มองครับ !! มาดิ !! มา !! MC ตะโกนใส่ครับ !! "หันหลังหน่อย" Fraytts หันกลับไป !! Moneon จับยกครับ !! คนดูฮือฮาเลยครับ !! นั่นมัน !! Hell Die ( F-5 ) !! Fraytts แก้เป็น Tornado DDT !! Moneon หัวปักพื้นเลยครับ !! ก่อนจะพยายามลุกขึ้นมาครับ !! Fraytts ก็วิ่งไป Angry NAHJAH ( Spear ) !! Moneon หลบ !! Fraytts ชน Turnbuckle ไปเลยครับ !! Fraytts ก็ออกมาแบบเจ็บๆครับ !! Moneon เตะท้องครับ !! Fraytts รับไว้ได้ครับ !! ก่อนจะจับยก-!! เฮ้ย !! ยกได้เหรอ !! เฮ้ย !! Bodyslam !! 500 ปอนด์ !? แกยกได้ !! คนดูเฮเลยครับ !! Fraytts ก็ขึ้นเชือกเส้นสามเลยครับ !! จะมาแล้วครับ !! Hungarian's Ig?nyesen ( Red Arrow ) !! Moneon ยกเข่าครับ !! Fraytts จุกเลยครับ !! Moneon ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาก่อนจะจับยกครับ !! Hell Die ( F-5) !! Fraytts ตายเลยครับ !! Moneon กดครับ !! กรรมการนับ !! 1!!...ขาเกี่ยวเชือกอยู่ !! กรรมการยังไม่เห็น !! MC ปัดขาออกครับ !! คนดูโห่ครับ !! นับ 3 ไปแล้ว !! เก้ง !! เก้ง !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London Bigvis

Here's Your Winner , Moneon

Moneon ชูมือเลยครับ !! Nonema ชูให้สิถึงจะถูก !! MC ก็ยิ้มครับ !! คนดูต่างโห่ใส่กันถ้วนหน้าครับ !! Fraytts ก็นอนเจ็บอยู่ครับ !! Moneon กับ Nonema ก็กลับหลังฉากไปครับ !! MC ก็ขึ้นเวทีมารอ Fraytts ครับ !! Fraytts ลุกขึ้นมา !! MC ก็-!! Fraytts กระโดด Fantastic Forgat?s ( Lie Detector ) !! MC นอนตายเลยครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! ภาพก็ตัดไป !!

Main Event
-----------------------------------------------
Number 1 Contender For United Power Championship
Six Man Battle Royal Match
Nonema VS Sebastian Bolt VS Moncro "The Hulk" Heat VS Strandoxx VS Los Lucha Mayhem VS Patrick S. Atlas

เก้ง !! เก้ง !! เริ่มแมตช์แบทเทิลโรยัลแล้วครับ !! ถือเป็นวอร์มอัพก่อนแมตช์ PPV ที่ยิ่งใหญ่ต่อไป !! Survival Night ครับ !! มาถึงทุกคนก็-!! มองไปที่ Hulk ครับ !! มันตัวใหญ่สุดในบรรดาทุกคนครับ !! Hulk บอก "เข้ามา !!" Nonema จัดให้ !! วิ่งไปบวกแล้วครับ !! ตามด้วย Atlas !! แล้ว Strandoxx !! เหลือแต่ Los Lucha กับ Bolt ที่มองอยู่ครับ !! Hulk ก็ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Nonema ถอยครับ !! Atlas เตะ !! เตะ !! Hulk จุกครับ !! Strandoxx จะยกออกครับ !! Hulk ไม่ยอมครับ !! ต่อยหน้าเลยครับ !! แล้วผลัก Nonema ออกไปครับ !! Atlas ก็ Roundhouse kick !! Hulk มึนเลยครับ !! Atlas ก็จับ Hulk ไปเสริมแรงครับ !! Hulk เสริมแรงมา-!!

Charles Ferra :: OH MY GOD-!! TEMPESTO LARIAT !!

Tempesto Lariat (Discus Clothline ) !! โดย Los Lucha ครับ !! Hulk ลงไปนอนครับ !! Strandoxx ก็ลาก Hulk ขึ้นมาจะเอาออกไปครับ !! Hulk ข้ามเชือกไปแล้วครับ !! จะตกแล้วครับ !! Nonema เห็นก็-!! Dropkick Strandoxx ข้ามเชือกไปเลยครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! Nonema กลับมาแล้ว !! Luis Monster ของเรา !! Hulk ก็ตกไปแล้วเหมือนกันครับ !!

Strandoxx and Moncro "The Hulk" Heat have been eliminated by Nonema

Nonema ก็รื่นเริงเลยครับ !! แล้งก็โดน Atlas เขเาไปบวกครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ในขณะที่ Bolt ต่อยกับ Los Lucha อยู่ครับ !! Bolt จับ Los Lucha มา-!! Gutwrench Backbreaker !! Los Lucha เจ็บเลยครับ !! Los Lucha ก็จะขึ้นเชือกเส้นสามครับ !! Atlas กับ Nonema เห็นก็วิ่งไปจะผลักออกครับ !! Bolt ไม่ยอมครับ !! กระโดด !! Diving Crossbody !! Atlas หลบ !! Nonema โดนเต็มๆครับ !! Bolt ลุกขึ้นมายืนมองหน้า Atlas เลยครับ !! คนดูเฮครับ !! Atlas ก็เสริมแรงมาครับ !! Bolt เตะท้องครับ !! Atlas จุกลงไปครับ !! Bolt เสริมแรงมา-!! Sunset Flip Powerbomb !! Atlas ไม่ยอมครับ !! ยก Back Bodydrop !! Bolt ลงมายืนได้ครับ-!! Los Lucha อยู่ข้างหลังพอดีครับ !! จับยก Atomic Drop !! Bolt เจ็บเลยครับ !! Atlas ก็ต่อด้วย !! Enzuigiri !! Bolt ลงไปนอน !! Atlas ลุกขึ้นมาครับ !! Nonema ก็ลุกตามมาพอดี !! Atlas ก็วิ่งไป-!! Nonema กระโดด Pele Kick ดักเลยครับ !! Atlas เซออกไป !! Los Lucha รวบหลังครับ !! German Suplex !! ข้ามเชือกครับ !! แย่แล้ว !! Atlas ขาเกี่ยวเชือกไว้ได้ครับ !! ก่อนตะสปริงตัวเองกลับเข้ามา !! คนดูเฮเลยครับ !! แล้วจัดการ-!! The Justice Crysis ( Reality Check ) !! Los Lucha ลงไปนอน !! Atlas ก็ต่อด้วย-!! The Hound ( Superkick ) !! Nonema โดนไปเซข้ามเชือกเส้นที่สามไปเลยครับ !! แต่ยังเกาะไว้ได้อยู่ครับ-!! BKO ( Superman Punch ) !! Nonema หน้าเข้าเป้า !! ตกเวทีไปเลยครับ !! Bolt มาจากไหนวะเนี่ย !!

Nonema has been eliminated by Sebastian Bolt

Bolt ก็มองหน้า Atlas ครับ !! Los Lucha ก็ลุกขึ้นมาพอดีครับ !! Bolt วิ่งไป-!! Bolt ก้มหลบไว้ก่อน !! Bolt-!! Springboard !! Dropkick !! Atlas ล้มลงไปครับ !! Bolt ลุกขึ้นมา-!! Los Lucha จัดการ Leg Sweep Kick !! Atlas ล้มลงไปครับ !! Los Lucha ต่อด้วย !! Standing Corkscrew Moonsault !! ครบสูตร El Madnesso Combo ครับ !! Bolt จุกเลยครับ !! Los Lucha ก็เรียกเสียงคนดูครับ !! ตะโกน !! "Lucha!!" "Mayhem!!" Los Lucha ขึ้นเชือกเส้นสามครับ !! เล็งไปทาง Bolt แล้วครับ !! กระโดด Los Original ( Senton Bomb ) !! ปั่ป-!! Atlas มาจากไหนไม่รู้ครับ !! Springboard Roundhouse kick !! Los Lucha โดนไปมึนเลยครับ !! ลงไปนอน !! นอกเวทีมั้ย !! ไม่ !! แขนจับเชือกไว้อยู่ !! Los Lucha ก็มองครับ !! Atlas ยังไม่รู้เรื่อง !! Los Lucha เห็นอย่างนั้นก็กระโดดเลยครับ !! Sprinboard !! ปั่ป-!!

Charles Ferra :: HOLY GOD !! GOD !! JEEZ !! JESUS !! THE HOUND OUTTA NOWHERE !! LOS LUCHA DIED !!

The Hound ( Superkick ) !! Los Lucha ตัวหมุนลงไปนอนตายเลยครับ !! Atlas ก็เซไปพิงเชือกเลยครับ !! ก่อนจะหัวเราะครับ !! คนดูต่างพากันตะโกน !! "Holy Sh!t!!" "Holy Sh!t!!" Atlas ก็จับหัว Los Lucha มาครับ !! ก่อนจะโยนออกนอกเวทีไปเลยครับ !! Los Lucha ขาแตะพื้นไปแล้วครับ !! ไปอีกแล้ว 1 คนครับ !! เหลือเพียง 2 คนเท่านั้น !!

Los Lucha Mayhem has been eliminated by Patrick S. Atlas

เหลือ Atlas กับ Bolt ครับ !! 2 นักมวยปล้ำหน้าใหม่ที่ทุกคนจับตามอง !! ทีตระกูล Mayhem 2 คนบนเวทีเสือกไม่อยากดู !! แฟนๆตะกระจริงๆ !! คนดูต่างพากันตะโกน "Patrick Awesome!!" "Sebastian Bolt!!" "Patrick Awesome!!" "Sebastian Bolt!!" Bolt ก็ลุกขึ้นมาได้แล้วครับ !! ก็มองหน้า Atlas เลยครับ !! Atlas ก็เสริมแรงไปหาแล้วครับ !! Bolt ก็เหวี่ยงกะให้ตกไปเลยครับ !! Atlas เกาะเอาไว้อยู่ครับ !! Bolt จะวิ่งไปจบครับ !! Atlas ต่อยดักครับ !! Bolt เซ !! Atlas กระโดดเข้าเวทีมาครับ !! Bolt ถอยหลังกลับทากบางเวทีครับ !! Atlas วิ่งไป-!! Bolt เตะท้องครับ !! Atlas เจ็บเลยครับ !! Bolt ก็จับยก !! Turnbuckle Powerbomb !! Atlas พิงไปเลยครับ !! Bolt ก็เดินออกมาเรียกเสียงคนดูครับ !! ก่อนจะวิ่งไป !! Land of Bolt ( Hip Splash into Enzuigiri ) !! Atlas มึนเลยครับ !! Bolt ก็จับยกเลยครับ !! Samoan Clutch !! Atlas แก้มายืนด้านหลังครับ !! Bolt ก็-!! ศอกอัดหน้าเลยครับ !! Atlas มึนอีกครับ !! ไปพิงเชือกครับ !! Bolt เห็นแล้วครับ !! วิ่งไป-!! BKO ( Superman Punch ) !! Atlas โดนไปตายเลยครับ !!
เลือดไหลออกมาเลยครับ !! หัวแตกเลยเอาง่ายๆ !! Atlas หมดแรงยืนแล้วครับ !! Bolt ก็เหวี่ยงออกไปเลยครับ !! Atlas ข้ามเชือกเส้นสามไปแล้วครับ !! แขนจับเชือกไว้อยู่ครับ !! แต่ขาแตะพื้นไปแล้ว !! คนดูเฮครับ !! มันจบแล้ว !?

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London JohnCenaPicture005

Here's Your Winner , Sebastian Bolt

Bolt ชนะครับ !! Bolt ชนะครับ !! Bolt ขึ้นเชือกเส้นสามชูมือขึ้นอย่างภาคภูมิใจครับ !! แต่เดี๋ยวก่อน !! Atlas พุ่งออกมาจากด้านหลังครับ !! ทุบหลัง Bolt ตกเวทีไปเลยครับ !! เก้ง !! เก้ง !! อ่าวเฮ้ย !! เกิดไรขึ้น !!

Only one leg of Patrick S. Atlas hit the floor so here's your winner and New Number 1 contender for United Power Champion , the member of Hounds of Nemesis , Patrick S Atlas

Atlas ชนะครับ !! ขาข้างเดียวมันแตะพื้น !! จะชนะได้ขาต้องแตะพื้นทั้งสองข้างครับ !! Bolt เจ็บใจเลยครับ !! "อะไรอ่ะ!!" Atlas ก็ทำท่าเหมือนถือเข็มขัดแชมป์ครับ !! สื่อว่าตนเองจะเป็นแชมป์คนต่อไปครับ !! เป็นอันปิดรายการในวันนี้ครับ สวัสดีครับ !!

TCPW : New Era Combat Show EP.07 : Ring of London 87e212f60b399850d1c69475f5ab40f0
AdminJR
AdminJR
Admin

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics