Thailand Combat Power Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

TCPW : Survival Night 2015 Part II

Go down

TCPW : Survival Night 2015 Part II Empty TCPW : Survival Night 2015 Part II

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Sun Jun 19, 2016 4:56 pm

------------------------
On Stage

TCPW : Survival Night 2015 Part II Triple-H-NXT

Junior Fury :: และตอนนี้.. เราก็มาถึงแมตช์คู่เอกในค่ำคืนนี้แล้ว..
Junior Fury :: แมตช์การปล้ำที่จะมีผู้เข้าแข่งทั้งหมด 15 คน !!
Junior Fury :: โดยนักมวยปล้ำสองคนแรกจะออกมาก่อน..

Junior Fury :: และทุกๆสองนาทีครึ่งจะมียนักมวยปล้ำขึ้นมาเพ่ิ่มเรื่อยๆจนกว่าจะครบ 15 คน
Junior Fury :: และในขณะเดียวกันทุกๆ 5 นาทีจะมีทีมงานออกมามอบอาวุธให้นักมวยปล้ำ !!
Junior Fury :: สามารถกำจัดนักมวยปล้ำได้เพียงทางเดียวคือโยนคู่ต่อสู้ข้ามเชือกเส้นที่สาม ขาทั้งสองข้างแตะถึงพื้น !!

Junior Fury :: โดยนักมวยปล้ำคนสุดท้ายที่จะยืนอยู่บนเวทีจะเป็นผู้ชนะในค่ำคืนนี้ และจะได้รับสิทธิปล้ำในคู่เอกของ Pay-per-view ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดใน TCPW แห่งนี้.. !!
Junior Fury :: SIAM COMBAT !!

คนดูเฮครับ !! เฮเปิดคู่เอกครับผม !! ว่าแล้ว-!! เพลง "Chelsea Smile" ดังขึ้น !! คนดูโห่เลยครับ !!

Hansel เดินออกมาพร้อมกับกุมหัวมาครับ !! ยังเจ็บไม่หายจากแมตช์ที่ผานมาครับ !! แล้วยังได้หมายเลข 1 ในแมตช์แบบนี้นี่ถือว่าโชคร้ายมากนะครับ !! เฮียแกก็เดินขึ้นไปขอไมค์เลยครับ !!

Entry #1 Chris Hansel

TCPW : Survival Night 2015 Part II 33996

Charles Ferra :: From-!!
Chris Hansel :: หุบปากไปไออ้วน !!

Hansel ขอไมค์มาขัดจังหวะ Charles ครับ !! คนดูโห่เลยครับ !! Hansel ก็พูดต่อครับ !!

TCPW : Survival Night 2015 Part II Wwe_chris_jericho

Chris Hansel :: ทุกๆคนมันรู้จักชั้นอยู่แล้วฉะนั้นแกหุบปากของแกไปซะ !! และไอหมายเลข 2 นั่นน่ะ !!
Chris Hansel :: ชั้นไม่สนหรอกว่าแกจะเป็นใคร !! เพราะชั้นจะเหวี่ยงแกข้ามเชือกเส้นสามทันทีที่แกขึื้นมา !!
Chris Hansel :: และชั้นจะชนะแมตช์นี้ !! เพื่อแสดงให้เห็นว่าชั้นมัน Top Star ตัวจริง !! เอาล่ะหมายเลข 2 !! เอาตูดแกมานี่เดี๋ยวนี้ !!

คนดูโห่เลยครับ !! Hansel ก็ขว้างไมค์ทิ้งก่อนจะตั้งท่ารอครับ !! ว่าแล้ว..

คนดูเฮครับ !! เพลง "Fighter 001" ดังขึ้น !! เขามาแล้ว !! Hansel หน้าเหวอเลยครับ !! Bull เดินออกมาพร้อมกับผู้คุมตรวนทั้ง 5 ก่อนที่จะหยุดที่หน้า Titantron !! คนดูพากันเชียร์ Bull เลยครับ !! ข่าวลือเป็นจริง !! ผู้คุมก็ปลดโซ่ตรวนออกครับ !! Bull เห็นดังนั้นก็มองไปหา Hansel ครับ !! ก่อนจะวิ่งพุ่งไปหาเลยครับ !!

Entry #2 Ruatonim Bull

TCPW : Survival Night 2015 Part II Braun-strowman

Charles Ferra :: From Sherris Ford , North Carolina , Weight 385 pounds , Known as "The Aggressive Bull" Ruatonim Bull

---------------------------------
Main Event
15 Man Royal Rumble Match

เก้ง !! เก้ง !! เริ่มมา Hansel ถอยหลังเลยครับ !! ก่อนจะตะโกนออกมาครับ !! "ใจเย็นนะพวกนะ !!" Bull เห็นก็ส่ายหน้าครับ !! ก่อนจะวิ่งไป Big Boot ครับ !! Hansel หลบ !! Bull ชน Turnbuckle ครับผม !! Hansel พยายามจะดัน Bull ออกไปจากด้านหลังครับ !! แต่แมร่งหนักไป !! Bull ดันออกมาครับ !! Hansel กลิ้งถอยมาเลยครับ !! Bull คราวนี้หน้ากลัวกว่าเดิมอีกครับ !! Hansel ประมาณว่าชิบหายละ !! Bull วิ่งมาครับ !! Hansel จัดการ-!! กลิ้งหลบอีกครับ !! Bull เกือบชน Turnbuckle อีกรอบครับ !! Bull หันหลังมา-!! Hansel จากที่ไหนไม่รู้ !! Crossbody !! Bull จับยกครับ !! ชิบผายละ !! Fallaway Slam !! Hansel ตัวปลิวมาเลยครับ !! Bull จะเล่นต่อครับ !! Hansel กลิ้งลงด้านล่างเวทีไปเลยครับ !! คนดูโห่เลยครับ !! Hansel ยิ้มเลยครับ !! Bull เห็นก็ยืนมองครับ !! ก่อนคิดจะลอดผ่ายเชือกเส้นสองไปครับ !! Hansel เห็นก็รีบขึ้นไป !! หัว Bull ยื่นออกมาจากเชือกเส้นที่สอง !! Hansel ก็-!! Leg Drop !! Bull สตั๊นท์เลยครับ !! ถอยออกมาจากเชือกมายืนมึนเลยครับ !! Hansel เห็นก็สะใจครับ !! สไลด์ขึ้นเวทีมา-!! เตะท้อง !! Bull ไม่ขยับเลยครับ !! Hansel ก็หมุนตัว-!! Back Fist !! Bull ก้มหลบแล้วจับล็อคจากด้านหลังครับ !! เป็น Inverted Headlock ครับ !! Hansel ดิ้นเลยครับ !! Bull ก็ทุบอก Hansel รัวๆเลยครับ !! คนดูนับตามครับผม !! "1!!" "2!!" "3!!" "4!!" "5!!" "6!!" "7!!" "8!!" "9!!" ก่อนจะจบด้วย Reverse Suplex !! "Bull!!" Hansel นอนตายเลยครับ !! Bull ก็ยืนมองครับ !! ว่าแล้ว !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

เพลง "No More Words" ดังขึ้น !! คนดูเฮปนโห่ครับ !!

Entry #3 X

TCPW : Survival Night 2015 Part II Latest?cb=20101025225131

X วิ่งออกมาอย่างรวดเร็วครับ !! ก่อนที่จะ.. หยุดเลยมรึง !! Bull มองหน้าครับ !! X วิ่งรอบเวทีครับ !! คนดูโห่บางส่วนครับ !! ว่าแล้ว X ก็สไลด์ขึ้นเวทีมาแล้วครับ !! Bull มองหน้าครับผม !! X ก็มองครับ !! ก่อนจะชูมือขึ้น !! คนดูเฮปนโห่ครับ !! ว่าแล้วก็วิ่งไป-!! Bull Bigboot ตอบครับ !! X หน้าทิ่มไปเลยครับ !! คนดูขำเล็กน้อยครับ !! ว่าแล้ว Bull หันกลับมา-!! ปั่ป !! Enzuigiri !! Hansel เล่นทีเผลอครับ !! Bull ยืนมึนเล็กน้อยครับ !! มรึงยังรอดอยู่ได้ไงวฟระ !! X ลุกขึ้นมาก็โมโหครับ !! ทุบหลังอย่างแรงเลยครับ !! Bull เซไปชน Hansel ครับ !! Hansel นั่งลงไปตรง Turnbuckle เลยครับ !! Bull หันกลับมาหา X ครับ !! X วิ่งไป-!! Dropkick อย่างแรง !! Bull เซไปพิง Turnbuckle ครับ !! "ตูด!!" Hansel โดนตูดบังหน้าครับ !! ขย้ับไปไหนไม่ได้เลยครับ !! ในขณะเดียวกัน Bull ก็มองไปที่ X ครับ !! X ก็วิ่งไป-!! Bull หลบ !! Hansel โดนเข่าเข้าเต็มๆหน้าครับ !! X ก็ถอยออกมา !! ก่อนจะหันกลับไป !! Bull ยืนพักสติกลางเวทีครับ !! X ก็วิ่งไป-!! Agggressive Smash (Discus Clotheline) !! Bull เอาคืนครับ !! แต่ขอโทษ !! X หลบได้ครับ !! แล้ววิ่งไปขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! Bull มองตายครับ !! X กระโดด Whisper in the Wind !! Bull หลบครับ !! X ลงมาเต็มหลังเลยครับ !! ว่าแล้ว Bull ก็จับ X ครับ !! อย่าบอกนะว่า !! .. !! Minotaur's Manhunt (Release Powerbomb) !! X ตายครับ !! แต่ยังไม่ออกนอกเวทีครับ !! Bull ก็พิงเชือกพักสติเล็กน้อยครับ !! Hansel พุ่งมา Clotheline !! Bull สตั๊นท์ไปเลยครับ !! Hansel ก็ต่อยรัวๆเลยครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

เพลง "Phenomenal" ดังขึ้น !! คนดูเฮปนโห่ครับ !!

Entry #4 Scott Wilder

TCPW : Survival Night 2015 Part II Hbkpissed

Scott เดินออกมาแล้วครับ !! ตานี่ลุกเป็นไฟเลยครับ !! สำคัญคือมาชุดลำลอง !! โคตรชิว !! ว่าแล้วทีมงานก็เดินตามมาก่อนจะมอบอะไรให้ครับ !! .. อะไรอ่ะ !! เก้าอี้ครับ !! Scott ก็รับมาครับ !! ก่อนจะวิ่งตรงไปเลยครับ !! Hansel เห็นก็วิ่งมาครับ !! Scott ก็เอาเก้าอี้ตีไปเลยครับ !! Hansel ลงไปนอนเลยครับ !! Bull ก็เดินออกมาจาก Turnbuckle ครับ !! Scott ก็เอาเก้าอี้ตีใส่หน้าไปเลยครับ !! Bull รับได้ว่ะ !! Scott ก็ปล่อยออกมาครับ !! Bull ก็เหวี่ยงเก้าอี้ไปทางอื่นครับ !! ข้างศพ X !! Scott ก็ถอดเสื้อออกมาครับ !! ก่อนจะโยนไปที่หน้า Bull ครับ !! Bull ก็เอาเสื้อออกมาจากหน้าครับ !! Scott ก็-!! Superkick !! Bull นอนตายคา Turnbuckle อีกรอบไปเลยครับ !! Scott ก็จะดันออกไปครับ !! แต่มันหนักไปอ่ะ !! ปั่ป !! X เอาเก้าอี้ตีหลัง Scott ครับ !! Scott ร้องเลยครับ !! X ก็วางเก้าอี้ไว้กลางเวทีครับ !! ก่อนจะจิกผม Scott ตามมาครับ !! Scott ไม่ยอมครับ !! แก้มาจะต่อย !! X กันหมัดได้ครับ !! ก่อนจะชูนิ้วกลางใส่ครับ !! Scott โมโหเลย-!! The Fuck (RKO) !! Scott ดันออกไปครับ !! X หน้าอัดกับเชือกเลยครับ !! X หันกลับมา-!! Superkick !! X โดนไปตัวข้ามเชือกเส้นสามเลยครับ !! คนดูเฮ !! แต่ X ยังเกาะอยู่ครับ !! X ก็มองไปทาง Scott ครับ !! Scott ก็พิง Turnbuckle พักอยู่ครับ !! X ก็เดินตามขอบเวทีไป-!! ปั่ป !! Hansel วิ่งมาศอกใส่หน้า X ครับ !! X ตกเวทีไปแบบงงๆเลยครับ !! Hansel ก็กุมหัวเล็กน้อยก่อนจะมองไปทาง Scott ครับ !! Scott ก็ชี้ไปข้างหลังครับ !! Hansel หันไปครับ !! ไม่มีอะไร !! หันกลับมา-!! Scott วิ่งมาต่อยหน้าครับ !! Hanse ล้มลงไปเลยครับ !! Scott ขำใหญ่เลยครับ !! ว่าแล้ว Scott ก็-!! German Suplex !! โดย Bull ครับ !! Scott นอนกุมหัวเลยครับ !! Bull ก็ยืนอยู่โดดเด่นเป็นสง่าเลยครับ !! คนดูพากันตะโกน !! "Bull !!" "Bull !!" ว่าแล้ว !!
.
.
10
,
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

:: Eliminated List ::
X by Chris Hansel

เพลง "Patriot" ดังขึ้น !! คนดูเฮครับ !! เฮหนักเลยครับ !!

Entry #5 Frank Ruangrit

TCPW : Survival Night 2015 Part II Masked-Kane-is-back-550x308_crop_north

Frank เดินออกมาแล้วครับ !! แบบเลือดเย็น !! คนดูพากันตะโกน "This is awesome!!" "This is awesome!!" Frank ก็เดินขึ้นเวทีข้ามเชือกเส้นที่ 3 มาเลยครับ !! แล้วมาจ้องหน้ากับ Bull ครับ !! Hansel เห็นนี่หยิบเก้าอ้ขึ้นมาเลยครับ !! Frank กับ Bull ก็ดันพลังกันแล้วครับ !! ฝ่าย Bull ได้เปรียบกว่าครับ !! ดัน Frank ติดเชือกเลยครับ !! Hansel เห็นก็เอาเก้าอี้ตีหลัง Bull เลยครับ !! Bull โดนปุ๊ปก็ปล่อยออกมามองหน้า Hansel ครับ !! Hansel เห็นนี่ถอยติดเชือกเลยครับ !! Bull ก็-!! Frank รวบหลังครับ !! German Suplex !! Bull โดนครับ !! ลงไปนอนครั้งแรกเลยครับ !! Bull โดนไปก็งงเล็กน้อยครับ !! ก่อนจัลุกขึ้นมาพร้อมกับยิ้มครับ !! ประมาณว่าได้ของแล้ว !! Frank ก็วิ่งไป-!! Bull วิ่งไป Shoulder Block ครับ !! Frank ลงไปนอนจากแรงกระแทกครับ !! Frank ก็ลุกขึ้นมาพิงเชือกครับ !! Bull Bigboot !! Frank หลบครับ !! Bull เกาะเชือกไว้ก่อนครับ !! เกือบละไง !! Bull หันกลับมาครับ !! Knock Out (Superman Punch) !! Bull บีบคอสองมือก่อนครับ !! อย่าบอกนะว่า-!! Bulldozer (Two-Handed Chokeslam) !! เอาแรงมาจากไหนวะ !! แต่ว่า-!! Frank แก้มาอีกครับ !! เป็น-!! Total Submission (Hell Gate) !! ในขณะเดียวกัน Hansel ยังคงพยายามดัน Scott ออกนอกเวทีอยู่ครับ !! Hansel จะได้แล้วครับ !! Scott ลอดตัวลงมาก่อนครับ !! แล้ว-!! ปั่ป !! ลาก่อน Hansel น้อย !! Scott ต่อยไข่ Hansel เต็มแรงครับ !! Hansel ล้มลงไปกุมไข่เลยครับ !! นอนตายอนาถ !! Scott ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Bull ยก Frank ที่ล็อคตัวเองอยู่ขึ้นมาครับ !! แล้วโยนลงไปดื้อๆเลยครับ !! Frank ปล่อยแล้วนอนตายเลยครับ !! เช่นเดียวกับ Bull !! เหลือ Scott บนเวทีคนเดียวเลยครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

เพลง "Metalingus" ดังขึ้น !! คนดูโห่เลยครับ !!

Entry #6 Meyer Wolfgang

TCPW : Survival Night 2015 Part II WWE-Edge-Entrance-with-Smiles

Meyer เดินออกมาพร้อมกับยิ้มอย่างสนุกสนานครับ !! ทีมงานมาให้ค้อนปอนด์ตามมาครับ !! Meyer ก็รับมาครับ !! ก่อนจะขว้างทิิ้งลงไปกับพื้นครับ !! Scott เห็นดังนั้นนี่ยืนงงเลยครับ !! Meyer ก็สไลด์ขึ้นเวทีมาครับ !! Scott ก็พุ่งไป-!! Meyer จัดการ Bigboot ไป !! Scott โดนไปนอนหน้าหันเลยครับ !! Meyer ก็ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 แล้วชูมือไปเลยครับ !! เหมือนบอกว่าจะชนะให้ได้ !! คนดูแมร่งโห่ใส่เลยครับ !! Meyer ก็-!! Hansel !! พุ่งมาจากไหนไม่รู้ !! ผลัก Meyer เลยครับ !! Meyer ลงไป-!! เกาะเชือกทันครับ !! เกือบตกเวทีแล้ว !! Hansel ก็ถอยมาครับ !! แล้ววิ่งไป-!! Meyer ต่อยหน้าไป !! Hansel เซเลยครับ !! Meyer ก็เข้าเวทีมา !! Hansel โมโหครับ !! เดินมา-!! Scott วิ่งมา Clotheline Hansel ครับ !! Hansel นอนไปอีกรอบครับ !! Scott หันมา-!! Ultimate Opportunist (Spear) !! Scott ตายเลยครับ !! Meyer ก็ลุกขึ้นมาก่อนจะจิกผม Scott มาครับ !! แล้วเหวี่ยง Scott มาพิงเชือกครับ !! ก่อนจะถอยหลังมา-!! Bigboot !! ปั่ป !! Bigbott โดย Bull ครับ !! จากไหนวะ !! Meyer โดนไปนี่เซตกเวทีไปเลยครับ !! ลอดเชือกเส้นที่ 2 !! เลยยังไม่ออกจากแมตช์ !! Hansel เห็นดังนั้นก็ฉวยโอกาศจะเหวี่ยง Scott ตกเวทีแทนครับ !! ง่ายๆก็จะแย่งผลงาน !! Hansel วิ่งมา-!! Scott กระโดด Dropkick !! Hansel นอนอีกสักรอบ !! Scott ก็ลุกขึ้นมาใหม่ครับ !! Bull ยืนพิงเชือกมองครับ !! Scott ก็เสริมแรงมา-!! Bulldozer (Two-Handed Chokeslam) !! Scott ตาย !! Bull ก็เดินมาบีบคอ Hansel ขึ้นมาครับ !! Frank ลุกมาทุบหลัง Bull ก่อนครับ !! Bull เซเลยครับ !! Frank ก็ศอก !! Bull ล้มลงไปเลยครับ !! Hansel ก็ลุกขึ้นมาครับ !! ก่อนจะวิ่งไป !! Frank โยน Back Bodydrop !! Hansel ทับหลัง Bull เลยครับ !! Bull นอนเลยครับ !! ในขณะเดียวกัน Meyer ก็ลาก Scott ลอดเชือกเส้นที่ 1 มายำต่อด้านล่างเวทีครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

เพลง "Nasty Freestyle" ดังขึ้น !! คนดูเฮปนโห่เลยครับ !!

Entry #7 T-Doxx

TCPW : Survival Night 2015 Part II Mark-henry-confronts-rusev-raw-a-620x350

T-Doxx เดินออกมาครับ !! ก่อนจะหยิิบค้อนปอนด์ที่ Meyer ทิ้งไว้ขึ้นมาแล้วเดินต่อครับ !! Meyer ที่กำลังกระทืบ Scott เล่นเห็นดังนั้นก็วิ่งไป-!! T-Doxx ก็เอาค้อนปอนด์ทุบหัวเลยครับ !! Meyer โดนไป !! นอนตายเลยครับ !! T-Doxx ก็เดินต่อครับ !! Scott เห็นก็ลุกขึ้นมา-!! T-Doxx ก็เอาค้อนปอนด์ทุบหัวอีกเช่นกันครับ !! Scott ยืนตายพิงขอบเวทีเลยครับ !! ขณะเดียวกัน-!! Frank ก็ลาก Hansel มาพิงเชือกครับ !! แล้วจะดันออกไปครับ !! Hansel ไม่ยอมครับ !! ยังสู้อยู่ครับ !! ก่อนจะถีบ Frank ออกไปครับ !! Frank เซเลยครับ !! Hansel ก็ยืนพักหายใจเลยครับ !! Frank วิ่งมาอีกครั้งครับ !! Knock Out (Superman Punch) !! Hansel ตกเวทีไปเลยครับ !! ข้ามเชือกเส้นสามด้วยครับ !! ไปแล้ว !! คนดูนี่เฮใหญ่เลยครับ !! Hansel ก็นอนตายหน้า T-Doxx เลยครับ !! ชิปผาย !! T-Doxx ก็จิกผม Hansel ขึ้นมาครับ !! แล้วโยนไปพิง Turnbuckle เลยครับ !! Hansel ก็มอง T-Doxx ครับ !! T-Doxx ก็-!! เอาค้อนปอนด์ทุบหัวไปครับ !! Hansel โดนไปนี่น็อคเอาท์เลยครับ !! T-Doxx นี่สะใจเลยครับ !! ก่อนจะสไลด์ขึ้นเวทีไปครับ !! Frank ก็มอง T-Doxx ครับ !! T-Doxx ก็ทิ้งค้อนปอนด์ไปครับ !! Frank ก็วิ่งไป Clotheline !! T-Doxx โดนไปพิงเชือกเลยครับ !! Frank ก็ถอยมาก่อนจะเตะก้านคอ !! T-Doxx หลบครับ !! ก่อนจะเตะท้องลงไปครับ !! Frank จุกเลยครับ !! T-Doxx ก็ต่อยหน้าไปอีกดอกครับ !! Frank มึนเลยครับ !! หันหลังไป-!! Aggressive Smash (Discus Clotheline) !! Frank นอนเลยครับ !! T-Doxx เห็นนี่เงิบเลยครับ !! Bull โคตรใหญ่ !! Bull ก็มองครับ !! T-Doxx ก็เดินวนรอบเวทีครับ !! Bull ก็เดินวนตามครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

Chris Hansel by Frank Ruangrit

เพลง "Destroyer" ดังขึ้น !! คนดูโห่เลยครับ !!

Entry #8 Moncro "The Hulk" Heat

TCPW : Survival Night 2015 Part II Brocklesnar3-730x356

Hulk เดินออกมาท่ามกลางเสียงโห่ครับ !! Hulk ก็ยิ้มหัวเราะครับ !! ทีมงานก็เดินมาจะให้อาวุธครับ !! Hulk วิ่งไม่แคร์สื่อเลยครับ !! ทีมงานโมโหเลยครับ !! Scott ก็ฟื้น-!! Clotheline !! Scott นอนตายอีกรอบครับ !! Hulk ก็ขึ้นเวทีมาครับ !! Bull กับ T-Doxx ก็มองครับ !! Hulk ก็เดินไปจิกผม Frank ขึ้นมาครับ !! ก่อนจะตะโกน !! "ชั้นมันแข็งแกร่งกว่าแก !!" Hulk พูดก่อนจะเหวี่ยง Frank ไป-!! Frank แก้มาเหวี่ยง Hulk แทนครับ !! Hulk เกือบตกเวทีครับ !! เอามือยันไว้ก่อน !! Hulk ก็หันกลับไป-!! Knock Out (Superman Punch) !! Hulk เอามือปัดออกไปได้ครับ !! ก่อนจะเตะก้านคอไป !! Frank เซเลยครับ !! Hulk ก็จับ Frank แบกครับ !! อย่าบอกนะว่าจะ-!! F-5 !! ปั่ป !! Knock Down (KO Punch) !! T-Doxx วิ่งไปหา Hulk ครับ !! Hulk เซปล่อย Frank ลงมาเลยครับ !! ว่าแล้ว Bull ก็รวบหลัง T-Doxx ครับ !! Cobra Clutch Backbreaker !! ยกได้ไงวะ !! โคตรหนัก !! T-Doxx ร้องเลยครับ !! Frank ก็ Clotheline Hulk ครับ !! Hulk ข้ามเชือกเส้นที่ 3 เลยครับ !! แต่ยังเกาะไว้ได้ครับ !! Frank ก็วิ่งไป-!! Hulk ต่อยเลยครับ !! Frank เซมาโดน Bull Shoulder Block อีกครับ !! Hulk เห็นดังนั้นก็-! ปั่ป !! คนดูเฮครับ !! Low Blow โดย Scott !! Hulk ตกเวทีไปเลยครับ !! ออกจากแมตช์ไปแล้ว !! Scott ก็สไลด์ขึ้นเวทีไปต่อครับ !! Bull มองครับ !! Scott เห็นอย่างนี้นี่กุมหัวเลยครับ !! ลืมคิดเรื่องเจ้านี่ !! Bull ก็วิ่งไป-!! Scott ก็ Dropkick !! Bull เซเลยครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

Chris Hansel by Frank Ruangrit
Moncro "Hulk" Heat by Scott Wilder

เพลง "Turn Up The Trouble" ดังขึ้นครับ !! อดีตขวัญใจแฟนๆมาแล้วครับ !! คนดูโห่เลยครับ !!

Entry #9 Michael Roode

TCPW : Survival Night 2015 Part II Ken-Anderson

Roode เดินออกมาอย่างโฉดชั่วครับ !! ทีมงานก็มอบอาวุธให้ครับ !! นั่นมัน-!! ไม้เบสบอลครับ !! Roode รับมาแล้วเดินไปเลยครับ !! สไลด์เดินขึ้นเวทีไป !! Scott จับ Bull ไปพิง Turnbuckle ครับ !! ก่อนจะต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Bull นี่มึนเลยครับ !! Roode ก็ตั้งท่าเตรียมแล้วครับ !! Scott หันกลับมา-!! ปั่ป !! ไม้เบสบอลเต็มกระบาลครับ !! Scott นอนตายเลยครับ !! Bull ก็เดินไป-!! Roode เอาไม้เบสบอลตีหน้าอีกราย !! Bull ยืนน็อคพิง Turnbuckle ต่อเลยครับ !! Roode ก็ลาก Scott มาเสริมแรงครับ !! Scott ก็วิ่งมา-!! Roode เหวี่ยงไม้เบสบอลใส่-!! Scott หลบครับ !! Roode หันมา-!! Scott ก็เตะท้องแล้วจับยกครับ !! Real Time Buster (Brainbuster) !! Roode แก้มายืนด้านหลังครับ !! Scott หันกลับมา-!! Roode จับเหวี่ยงตกเวทีไปเลยครับ !! เอ้ย !! Scott ยังอยู่ครับ !! Roode ก็ถอยมาแล้ว-!! Danger Kick (Brogue Kick) !! Scott ตกเวทีไปเลยครับ !! คนดูโห่เลยครับ !! Roode ก็หัวเราะก่อนจะถอยมา-!! T-Doxx บีบคอ Roode ครับ !! Roode หายใจไม่ออกเลยครับ !! T-Doxx ก็จัดการ-!! On hell (Chokeslam) !! Roode ตายเลยครับ !! เร็วชิบ !! T-Doxx ก็หัวเราะครับก่อนจะหันกลับมา-!! Frank บีบคอ T-Doxx เลยครับ !! คนดูเฮต่ออีกรอบครับ !! Options (Chokeslam) !! T-Doxx ตายตาม Roode ครับ !! Frank ก็หยิบไม้เบสบอลขึ้นมาครับ !! Bull ก็ได้สติแล้วเดินมา-!! Frank เอาไม้เบสบอลตีเลยครับ !! Bull ลงไปนอนเลยครับ !! Frank ก็ขว้างไม้เบสบอลออกไปนอกเวทีเลยครับ !! ก่อนจะลาก Bull มากลางเวทีครับ !! DDT !! Bull คอปักเลยครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

Moncro "Hulk" Heat by Scott Wilder
Scott Wilder by Michael Roode

เพลง "The Day That Never Come" ดังขึ้น !! คนดูโห่เลยครับ !! แต่ก็มีเฮเล็กน้อย !!

Entry #10 Patrick S. Atlas

TCPW : Survival Night 2015 Part II Nxt-Champion-Adrian-Neville

Atlas เดินออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ United Power ครับ !! Meyer ที่กำลังยืนพักด้านล่างเวทีเห็นดังนั้นนี่ยิ้มเลยครับ !! ทีมงานก็มาให้อาวุธครับ !! อะไรน่ะ !! ไม้เคนโด้ครับ !! Atlas ก็คว้ามาครับ !! ก่อนจะเดินขึ้นเวทีไปพร้อมกับ Meyer ครับ !! Meyer ก็มีแวะไปเอาค้อนปอนด์ด้วยครับ !! Frank เห็นดังนั้นก็มอง Atlas ครับ !! ก่อนจะชี้ไปที่เข็มขัดรอบเอวของ Atlas ครับ !! Atlas เห็นก็ชูนิ้วกลางใส่ครับ !! ก่อนที่จะพุ่งไปพร้อม Meyer ครับ !! Meyer ก็จะเอาค้อนปอนด์ฟาดครับ !! Frank ต่อยไปก่อนครับ !! หันกลับมา-!! ปั่ป !! Atlas ใช้ไม้เคนโด้ฟาดเต็มๆหน้า Frank เลยครับ !! Frank นี่ลงไปนอนเลยครับ !! Atlas ก็เอาไม้เคนโด้ฟาดหลังรัวๆเลยครับ !! Meyer ก็จับ Frank พลิกหงายมาครับ !! ก่อนจะเอาค้อนปอนด์มาล็อคคอครับ !! Frank หายใจไม่ออกครับ !! ดิ้นใหญ่เลยครับผม !! ก่อนจะนอนแน่นิ่งไปเลยครับ !! Meyer ก็ปล่อยมาครับ !! Atlas ก็ลาก Frank ไร้สติมาพิงกับเชือกครับผม !! T-Doxx เห็นดังนั้นก็วิ่งไป-!! Clotheline Atlas และ Meyer ไม่ทันตั้งตัวเลยครับ !! Atlas กับ Meyer นี่นอนลงไปเลยครับ !! T-Doxx ก็ดัน Frank เลยครับ !! Frank ไม่ยอมครับ !! พยายามดันสวนกลับครับ !! ก่อนจะ-!! ถีบ T-Doxx ออกไปเลยครับ !! T-Doxx ก็เซออกมา !! ก่อนจะ Clotheline อย่างแรงอีกรอบครับ !! Frank หงายข้ามเชือกเส้น 3 ไปเลยครับ !! แต่ยังเกาะเชือกไว้ได้อยู่ครับ !! ปาฏิหารย์ !! Meyer ก็กระโดด Inverted Frankeinsteiner เลยครับ !! T-Doxx คอปักเต็มๆเลยครับ !! Meyer ก็ลุกขึ้นมาก่อนจะไปลาก Roode มาพิง Turnbuckle เลยครับ !! ในขณะเดียวกัน Frank ลอดเชือกเส้นสองจะเข้าเวทีมา-!! The Hound (Superkick) !! Frank ตายเลยครับ !! นอนตายระหว่าง
เชือกเส้นสองครับ !! ดูอนาถมาก !! Atlas ก็เดินไปกระทืบ Roode เป็นเพื่อนกับ Meyer ครับ !! Roode นี่นั่งติด Turnbuckle เลยครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

เพลง "Living in a Dream" ดังขึ้น !! คนดูโห่สนั่นเลยครับ !! มาครบ HON ละ !!

Entry #11 MC King

TCPW : Survival Night 2015 Part II Sheamus-IC-Title-600x250

MC เดินออกมาแล้วครับ !! ก่อนจะรีบวิ่งขึ้นเวทีท่ามกลางเสียงโห่ไปเลยครับ !! Meyer กับ Atlas ก็ลาก Roode ลุกขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงไป-!! Spear !! Roode ตายเลยครับ !! MC นี่ยืนกางแขนเลยครับ !! คนดูโห่ใส่เลยครับ !! ก่อนจะพากันตะโกน !! "MC Fuck You!!" "MC Fuck You!!" MC ก็ชี้ไปที่ Frank ครับ !! Meyer กับ Atlas ก็ลาก Frank มาครับ !! แล้วเหวี่ยงไป-!! Defense (Bullhammer) !! คนดูเฮเลยครับ !! MC นี่น็อคเลยครับ !! Meyer เห็นนี่รีบไปหยิบค้อนปอนด์มาเลยครับ !! Frank ก็วิ่งไปต่อย Atlas เลยครับ !! Atlas นี่พิงเชือกเลยครับ !! Frank ก็-!! Meyer เอาค้อนปอนด์มาทุบหลังเลยครับ !! Frank ร้องเลยครับ !! Atlas ก็-!! The Hound (Superkick) !! Frank นอนตายเลยครับ !! Meyer ก็วางค้อนปอนด์ลงก่อนจะลาก Frank มาเหวี่ยงออกนอกเวทีไปเลยครับ !! Frank เกือบข้ามเชือกเส้นสามแล้วครับ !! Atlas กับ MC ก็มาช่วยครับ !! ตกไปแล้ว !! คนดูโห่เลยครับ !! HON นี่มีโอกาศชนะแล้วครับ !! หมายถึง-!! ถ้าเอา Bull ออกไปได้ตอนนี้นี่มีสิทธิชนะแน่นอนครับ !! MC ก็พิงเชือกพักหายใจเล็กน้อยครับ !! ก่อนจะชี้ไปที่ Bull ครับ !! Meyer เห็นดังนั้นก็วิ่งไป-!! Bigboot !! โดย Bull !! Meyer โดนไปหน้าทิ่มเลยครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! Atlas ก็หยิบเข็มขัดแชมป์ของตนขึ้นมาครับ !! Bull ก็เดินไป-!! MC วิ่งไป-!! Bull เข่าใส่ไปเลยครับ !! ก่อนจะจับยกครับ !! Fallaway Slam !! MC ชน Turnbuckle ลงไปนอนข้าง Meyer เลยครับ !! Atlas ก็ได้โอกาสเอาเข็มขัดตีหน้า Bull ครับ !! Bull เซเลยครับ !! Atlas ก็เหวี่ยง Bull ไปเสริมแรงครับ !! Bull ก็เสริมแรงมา-!! Atlas ก็ Springboard Roundhouse kick !! Bull โดนไปเต็มๆเลยครับ !! เซคุกเข่าลงไปครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

Frank Ruangrit by Meyer Wolfgang , Patrick S. Atlas & MC King

เพลง "Gold Lust" ดังขึ้น !! คนดูเฮครับ !! Roode ที่นอนอยู่ได้ยินนี่ตื่นเลยครับ !!

Entry #12 Mikael Korolov

TCPW : Survival Night 2015 Part II Goldust-Dustin-Rhodes

คนดูเฮหนักเลยครับ !! เจ๊แกไม่เพ๊นท์หน้าด้วยครับ !! Korolov ตะโกนเลยครับ !! "ไอ Roode !! แกตาย !!" ทีมงานก็มามอบอาวุธครับ !! สนับมือ !! Korolov ก็คว้ามาใส่แล้วพุ่งไปเลยครับ !! ในขณะเดียวกัน Atlas ก็เหวี่ยง Bull ไปพิง Turnbuckle ใหม่ครับ !! MC กับ Meyer ก็กระทืบรัวๆเลยครับ !! Roode ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Korolov ก็วิ่งไปก่อนจะต่อยด้วยสนับมือครับ !! Roode มึนเลยครับ !! Korolov ก็ Clotheline ครับ !! Roode ข้ามเชือกเส้นที่ 3 ตกเวทีไปเลยครับ !! คนดูเฮเลยครับ !! Roode ก็มายืนพิงโต๊ะผู้บรรยายเลยครับ !! Korolov เห็นก็เสริมแรงมา-!! Top Rope Sucide Splash ครับ !! มึงไม่คิดชนะ Royal Rumble เลยสินะ !!?? Korolov ลงมาทับ Roode เลยครับ !! Roode นี่จะตายอยู่แล้วครับ !! Korolov นี่ลงมานอนบนโต๊ะผู้บรรยายเลยครับ !! ร้องจะเป็นจะตายกันเลยทีเดียว !! Korolov ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Roode ยืนพิงเวทีอยู่ครับ !! Korolov ก็กระโดด Diving  Double Axe-handle ครับ !! Roode นี่มึนเลยครับ !! Korolov ก็จับ Roode ขึ้นมาแบกอีกครับ !! อย่าบอกนะว่า-!! Ukraine Give (AA) !! Roode ลงมาทับโต๊ะผู้บรรยายเลยครับ !! Korolov ก็ขึ้นไปยืนบนขอบเวทีครับ !! กระโดด Diving Bodysplash !! Roode กลิ้งหลบออกมาครับ !! โต๊ะพังเลยครับ !! คนดูพากันตะโกน !! "Holy SH!t!!" "Holy Sh!t!!" ทีมงานออกมาหามทั้งคู่กลับหลังฉากเลยครับ !! ในขณะเดียวกัน-!! Bull โดนยำคา Turnbuckle แล้วครับ !! Atlas , MC และ Meyer ก็ถอยออกมายืนกลางเวทีเลยครับ !! คนดูเห็นดังนั้นนี่โห่เลยครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

Frank Ruangrit by Meyer Wolfgang , Patrick S. Atlas & MC King
Michael Roode by Mikael Korolov
Mikael Korolov by himself

เพลง "Dark Knight Rise Main Theme" ดังขึ้น !! คนดูงงเลยครับ !!

Entry #13 Dark Warrior

TCPW : Survival Night 2015 Part II TDKREW011312

จู่ๆก็มีชายปริศนาเหาะลงมาจากเพดานท่ามกลางเสียงฮือฮาของคนดูบนอัฒจรรย์ MC , Meyer และ Atlas ก็มองไปที่ชายคนนั้น ชายคนนั้นสวมหน้ากาก ชุด และผ้าคลุมสีดำ Meyer เห็นดังนั้นก็ถามขึ้น "แกเป็นใคร" ชายปริศนาได้ยินดังนั้นก็ยิ้มเล็กน้อย "Dark Warrior" ชายคนนั้นพูดขึ้นก่อนจะวิ่งไปต่อยหน้า Meyer อย่างรวดเร็วครับ !! คนดูเฮครับ !! Atlas กับ MC เห็นดังนั้นก็รุมกระทืบเลยครับ !! Warrior คุกเข่าลงไปครับ !! ก่อนจะหยิบอะไรบางอย่างออกมาจากชุดแล้วขว้างลงไป !! เกิดเป็นควันออกมาทำให้ไม่มีใครมองเห็นว่าเกิดอะไรขึ้น !! ว่าแล้ว Atlas กับ Mc ก็ถูกเหวี่ยงออกมานอนตายหน้า Turnbuckle ทั้งคู่ครับ !! ควันก็เริ่มจางลงไปเผยให้เห็น Meyer ที่ยืนงงๆอยู่ครับ !! Warrior ก็จัดการ Dark Knight Rises (Superkick) !! Meyer โดนไปนอนตายเลยครับ !! Warrior จัดการเสร็จก็หันไปหา Bull ที่ค่อยๆลุกขึ้นมาจาก Turnbuckle ครับ !! Warrior ก็เดินไปแบบไม่เกรงกลัวเลยครับ !! ก่อนจะ-!! .. !! หักโค้งไปหา Atlas และ MC ครับ !! ไม่สนใจ Bull แม้แต่น้อย !! Bull เห็นดังนั้นก็วิ่งไปต่อย !! Warrior หลบได้ครับ !! ก่อนจะหันกลับมาจระเข้ฟาดหาง !! ปั่ป !! Bull กันไว้ได้ครับ !! Warrior เห็นดังนั้นนี่ถอยเลยครับ !! ก่อนจะหยิบอะไรบางอย่างออกมาครับ !! แล้วขว้างอัดหน้า Bull ครับ !! ตู้ม !! เกิดควันขึ้นมาทำให้ Bull มองอะไรไม่เห็น !! Warrior ใช้โอกาศนั้นหยิบไม้เคนโด้บนพื้นขึ้นมาฟาดใส่ Bull เต็มๆ !! Bull คุกเข่าลงไปเล็กน้อย !! Warrior ก็ขว้างไม้เคนโด้ลงไปครับ !! ก่อนจะ-!! Bull วิ่งไป-!! Aggressive Smash (Discus Clotheline) !! โดนอย่างแม่นยำเลยครับ !! Warrior โดนไปนี่ลงไปนอนเลยครับ !! Bull ใส่เสร็จก็คุกเข่าลงไปอีกครั้งด้วยความเหนื่อยล้าครับ !! ไอสามเกลอเลยวิ่งมาเล่นงาน Bull ต่อเลยครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

เพลง "Do you smell it" ดังขึ้น !! คนดูเงิบแดรกเลยครับ !!

Entry #14 Nottkung

TCPW : Survival Night 2015 Part II The-rock-wrestlemania-32-ftr

Nottkung เดินออกมาแล้วครับ !! ตำนาน Heel !! หรือตำนาน Jobber วะ !!?? ไม่รู้ !! ทีมงานก็มามอบอาวุธให้ครับ !! นั่นมัน !! โซ่เหล็ก !! Nottkung ก็เอาโซ่เหล็กมาพันรอบมือแล้วรีบวิ่งขึ้นเวทีไปเลยครับ !! Nottkung ก็ขึ้นเวทีมาพร้อมโซ่ครับ !! Atlas MC และ Meyer เห็นดังนั้นก็วิ่งไปรุมกระทืบเลยครับ !! Nottkung ก็ต่อย !! ต่อย !! ต่อย-!! แมร่งเยอะไป !! Nottkung โดน Atlas The Hound (Superkick) !! โซ่นี่ตกไปเลยครับ !! Atlas ก็พยายามดัน Nottkung ออกไปครับ !! Meyer กับ MC ก็-!! Atlas ดัน Nottkung จะออกแล้วครับ !! Meyer วิ่งมาดัน Atlas ต่ออีกดอกครับ !! Atlas ตกเวทีไปเลยครับ !! WHAT !? คนดูเงิบแดรกเลยครับ !! Nottkung ก็ยังอยู่ครับ !! ก็สไลด์เข้าเวทีมาครับ !! Atlas นี่ยืนงงครับ !! MC กับ Meyer ก็ Clotheline Nottkung ออกไปอีกครับ !! Nottkung ไปแล้ววว !! Meyer กับ MC ก็ยืนหัวเราะเลยครับ !! คนดูนี่โห่ใส่เลยครับ !! Atlas ฉุนเลยครับ !! MC เห็นก็หยิบเข็มขัดแชมป์ของ Atlas ไปขว้างทิ้งเลยครับ !! Atlas ก็เดินไปเอาเข็มขัดอย่างอารมณ์เสียแล้วกลับหลังฉากไปเลยครับ !! มันเกิดอะไรขึ้น !! MC กับ Meyer ก็หันกลับมา-!! Warrior กับ Bull ก็ Clotheline ทั้งคู่ตกเวทีไปเลยครับ !! คนดูเฮครับ !! เหลือสองคนบนเวทีแล้วครับ !! Warrior กับ Bull นี่เดินวนรอบเวทีเลยครับ !! ใครจะชนะกันแน่ครับ-!! ....... !? เหมือนลืมใครไป ? เอาเถอะ !! Warrior กับ Bull ก็ดันพลังกันแล้วครับ !!
.
.
10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1

Michael Roode by Mikael Korolov
Patrick S. Atlas by Meyer Wolfgang
Nottkung by Meyer Wolfgang & MC King
MC King & Meyer Wolfgang by Dark Warrior & Ruatonim Bull

เพลง "Runnin" ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮหนักเลยครับ !! มาแล้ว พระเอกของเรา !!

Entry #15 Sebastian Bolt

TCPW : Survival Night 2015 Part II Mer1wLFR

Bolt วิ่งออกมาท่ามกลางเสียงเฮของคนดูครับ !! ก่อนจะสไลด์ขึ้นเวทีมา !! Bull ก็ต่อย Warrior ไป !! หนึ่งที !! สองที !! สามที !! Warrior ไม่ยอมครับ !! หลบหมัดมาจับ Bull ดันอัด Turnbuckle ครับ !! ก่อนจะต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วถอยหลังมา-!! วิ่งไป !! Bull จัดการ Bigboot !! Warrior หลบครับ !! แล้วขึ้นเชือกเส้นที่สาม !! กระโดด Diving Moonsault !! Bull รับไว้ได้อีกครับ !! Bodyslam ลงไป !! คนดูนี่เฮไม่รู้เรื่องเลยครับ !! Bull ก็จับ Warrior ขึ้นมาครับ !! แล้วเหวี่ยงไปทาง Bolt ที่ยืนมองอยู่ครับ !! Bolt ก็จัดการ !! Crossbody !! Warrior รับไว้ได้ครับ !! ก่อนจะ Fallaway Slam !! Bolt ลงมายืนได้ครับ !! ก่อนจะจัดการ-!! BKO (Superman Punch) !! Bull ตายพิงเชือกเลยครับ !! Warrior ก็พุ่งไป-!! Clotheline !! Bull ก้มหลบครับ !! Warrior ข้ามเชือกเส้นสามไป !!?? เกาะได้อยู่ !! Bull ก็ต่อย Bolt อย่างแรงเลยครับ !! Bolt เซไปเลยครับ !! Warrior ก็กระโดด !! Justice Assault (Springboard Forearm Smash) !! ปั่ป !! Unstoppable Force (Spear) !! Warrior น็อคไปเลยครับ !! "Holy SH!t!!" "Holy Sh!t!!" Bull ก็จับ Warrior เหวี่ยงออกนอกเวทีไปเลยครับ !! คนดูเฮครับ !! เหลือ 2 คนสุดท้ายครับ !!

Patrick S. Atlas by Meyer Wolfgang
Nottkung by Meyer Wolfgang & MC King
MC King & Meyer Wolfgang by Dark Warrior & Ruatonim Bull
Dark Warrior by Ruatonim Bull

Bull กับ Bolt ก็เดินวนรอบเวทีเลยครับ !! ก่อนที่ Bolt จะจัดการ-!! Springboard Dropkick !! Bull เซเลยครับ !! Bolt ก็ลุกขึ้นมาหันหลังให้ Bull ครับ !! Bull ก็ล็อคคอเลยครับ !! อย่าบอกนะว่า !! Inverted Headlock Multiple Forearm Clubs !! Bolt โดนรัวๆเลยครับ !! Bull ใส่เสร็จก็ปล่อยลงไปครับ !! Bolt นอนตายเลยครับ !! แรง Bull โคตรเยอะเลยครับ !! Bull ก็ค่อยๆจิกผม Bolt ขึ้นมาครับ !! ก่อนจะ-!! Bolt แก้มา BKO (Superman Punch) Bull คุกเข่าลงไปเลยครับ !! ก่อนที่ Bolt จะ-!! Lightning Destroyer (Yokosuka Cutter) !! เอาแรงมาจากไหนวะ !! คนดูเฮเลยครับ !! Bolt นี่คุกเข่าพักเลยครับ !! ก่อนจะค่อยๆยก Bull ขึ้นมาครับ !! แล้วเหวี่ยงไปพิงกับเชือกครับ !! Bolt ก็ดันแล้วครับ !! จะได้มั้ยครับ !! จะได้มั้ยครับ !! ไม่ได้ว่ะ !! Bolt ก็ถอยกลับมาครับ !! Clotheline !! Bull ตัวหงานเล็กน้อยครับ !! แต่ยังไม่ข้ามครับ !! Bolt ก็เอาใหม่ครับ !! Clotheline !! Bull เกือบข้ามเชือกเส้น 3 แล้วครับ !! คนดูเฮ !! Bolt ก็รอบสุดท้ายครับ !! Clotheline-!! Bull บีบคอสองมือครับ !! แล้วหันไปหาเชือกครับ !! อย่าบอกนะว่า-!! Bulldozer (Two-handed Chokeslam) !! Bolt แก้เป็น Hurricanrana !! คนดูเฮครับ !! Bull ข้ามเชือกเส้นสาม !! ตกเวทีไปแล้วครับ !! Bolt ก็ยังยืนอยู่บนเวทีเกาะเชือกไว้ได้ครับ !! คนดูเฮครับ !! Bolt ชนะแล้วครับ-!! Knock Down (KO Punch) !!

TCPW : Survival Night 2015 Part II 93281677536359788916

T-Doxx !! มันยังไม่ออกจากแมตช์นี่หว่า !! ลืมไปได้ไงวะ !!  คนดูแมร่งยิ่งกว่าเฮแล้วอ่ะ !! โคตรเซอร์ไพรซ์ !! T-Doxx ก็ลาก Bolt ขึ้นมาเหวี่ยง-!! Bolt แก้มาเหวี่ยงเองครับ !! T-Doxx ตกเวทีครับ !! WHAT !? คนดูโคตรเฮแล้วครับ !!

Dark Warrior by Ruatonim Bull
Ruatonim Bull by Sebastian Bolt
T-Doxx by Sebastian Bolt

TCPW : Survival Night 2015 Part II CenaRumble_crop_north

Here's Your Winner and will be main event Siam Combat , Sebastian Bolt

Bolt ชูมือขึ้นท่ามกลางเสียงเชียร์ของคนดูครับผม !! เป็นโชว์ที่มันส์มากเลยนะครับเนี่ย !! เอาเป็นว่าเจอกันอีกครั้งสัปดาห์หน้าใน Combat Show นะครับ !! สำหรับคืนนี้ก็ฝันดีนะครับ !!
AdminJR
AdminJR
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics