Thailand Combat Power Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

TCPW : Survival Night 2016 Review

Go down

TCPW : Survival Night 2016 Review Empty TCPW : Survival Night 2016 Review

ตั้งหัวข้อ by AdminR Thu Apr 21, 2016 12:19 pm

SURVIVAL NIGHT 2016 REVIEW

TCPW : Survival Night 2016 Review Renee-young-espn-wwe

Anna Blonde :: สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อ Anna Blonde ค่ะ ในขณะนี้ก็ใกล้ถึง Pay-per-view ต่อไปของ TCPW แล้วซึ่งมีชื่อว่า Survival Night และก็มีแฟนๆต่างนานาคาดเดาผลกันต่างๆนานาหลายหลายออกไป ซึ่งทางเรานั้นก็ได้คาดเดาเหมือนกัน แต่ว่าดิฉันไม่ได้มาคาดเดาผลในครั้งนี้นะคะ เรามีแขกรับเชิญพิเศษ 2 ท่านที่จะมาคาดเดาผลนะคะ ซึ่งคนๆนั้นก็คือคุณ Hatsuharu Anzai และอดีตแชมป์ 5 Star อย่างคุณ Chris Hansel ค่ะ

TCPW : Survival Night 2016 Review Steamboat

Hatsuharu Anzai :: สวัสดีครับ คุณ Anna เป็นเกียรติอย่างมากครับที่นักมวยปล้ำสังกัด HRW อย่างผมถึงได้มารายการใหญ่ของ TCPW ครับ

TCPW : Survival Night 2016 Review Cbf77e073b2af89655fcc6a31fef6641_original

Chris Hansel :: แกดีใจไปเถอะ Anzai เพราะว่านี่คือใกล้ที่สุดที่แกจะมาค่ายใหญ่ได้น่ะ
Anna Blonde :: อย่าพึ่งทะเลาะกันสิคะ เอาล่ะเพื่อไม่ให้เสียเวลาเรามาเดาผลคู่แรกเลยดีกว่าค่ะ คุณ Anzai กับคุณ Hansel คะ พวกคุณคิดว่าแมตข์ชิงแชมป์ Combat Duo ระหว่างทีม MRMK กับทีม Monsters of Disaster คิดว่าใครจะชนะคะ

Hatsuharu Anzai :: อาจจะฟังดูไม่ดีแต่ผมว่า MRMK ชนะครับ ทีมนี้เป็นทีมของนักมวยปล้ำมีฝีมือสองคนรวมตัวกัน และยังชนะใสสะอาดตอนเจอกับ Hounds of Nemesis ด้วย ผมว่าเขามีสิทธิ์ชนะอย่างน้อย 55 เปอร์เซนต์ครับ
Chris Hansel :: ไอ Anzai สมองเอเชียแกนี่โคตรโง่เลยว่ะ แน่นอนว่า Monsters of Disaster ต้องชนะอยู่แล้ว !! ดูสถิติชนะของ MRMK ก่อนพูดรึยัง Michael Roode ชนะไม่ถึง 5 ครั้งใน TCPW นะเว้ย !! ในขณะที่ Hardcore Demon นั้นไม่เคยแพ้มาก่อน !! ชนะใสๆ 80 เปอร์เซ็นต์เลย

Hatsuharu Anzai :: แต่ผมจำได้ว่าแมตช์ทั้งหมดของ Hardcore Demon นั้นไม่เคยใสสะอาดเลยนะครับคุณ Hansel (ทำเสียงกวนๆ)
Anna Blonde :: พอค่ะๆ เดี๋ยวจะนองเลือดกันก่อน นั้นก็แมตช์ต่อไปนะคะ แมตช์ระหว่าง Sebastian Bolt กับ G1 คิดว่าใครจะชนะคะ

Hatsuharu Anzai :: อันนี้น่าจะยากหน่อยนะครับ ผมว่า 50/50 ครับ !! ทั้งสองคนเป็นนักมวยปล้ำดีมีฝีมือครับ !! ที่ผมรู้แน่ๆคือทั้งคู่ต้องสร้างแมตช์ที่ดีด้วยกันแน่ครับ
Chris Hansel :: G1 อยู่แล้ว !! G1 !! สถิติของ G1 นั้นถือว่าดีมาก ขอพูดความจริงเลย ตรูให้มัน 69 เปอร์เซนต์เลยเว้ย !!

Anna Blonde :: นั้นต่อไปก็คือแมตช์ชิงแชมป์ระหว่างคุณ Hansel และคุณ T-Doxx ค่ะ คิดว่าใครชนะคะ
Hatsuharu Anzai :: ผมว่า T-Doxx มีสิทธิ์ชนะ 70 เปอร์เซนต์ครับ !! เขาเป็นนักมวยปล้ำมีฝีมือจริงๆ แถมยังเคยน็อค Hansel มาแล้วสองรอบด้วยครับ
Chris Hansel :: พูดแบบนี้อยากโดนต่อยหรอวะ !! ยังไงตรูก็ต้องชนะอยู่แล้ว !! 100 เปอร์เซ็นต์โว้ย !! หมูสวะ T-Doxx ไม่มีโอกาสชนะเลยแม้แต่น้อย !! เพราะชั้นจะเป็นแชมป์ 5 Star ที่ครองยาวที่สุด !! ให้เหนือกว่าที่ Meyer เคยครอง !!
Hatsuharu Anzai :: แหมๆ พูดมาได้ ตราบใดที่ทุกคนยังจำได้ว่าคุณแพ้ผม โอกาสมันก็น้อยมากเลยนะ

Anna Blonde :: ใจเย็นๆค่ะ ดิชั้นไม่อยากให้มีเลือดติดในรายการนี้นะคะ เอาล่ะๆ แมตช์ต่อไปนะคะ เป็นแมตช์ชิงแชมป์ United Power ระหว่าง Victory กับคุณ Atlas ค่ะ คุณคิดว่าใครจะชนะคะ

Hatsuharu Anzai :: ผมว่าคุณ Atlas ชนะครับ ผมดูแมตช์ที่เขาเจอกับคุณ Fraytts แล้วครับ แมตช์ที่แม้้แต่ Victory ก็ไม่น่าจะทำได้ !! Atlas ชนะ 65 เปอร์เซนต์ครับ !!
Chris Hansel :: ไม่มีอะไรจะพูดมาก Atlas เชคือหนึ่งในอดีตศัตรูของชั้น Victory จัดการมันได้แน่ 90 เปอร์เซนต์ !!

Anna Blonde :: นั้นก็แมตช์ต่อไปนะคะ แมตช์ชิงแชมป์ WMA ระหว่าง Fraytts Aldoryte กับ Augustus Gaurichi ค่ะ คิดว่าใครจะชนะคะ

Anzai + Hansel :: Fraytts Aldoryte แน่นอนครับ เขาคือนักมวยปล้ำของจริงครับ !!

Anna Blonde :: พ.. พูดพร้อมกันเลยนะคะ นั้นแมตช์สุดท้ายนะคะ แมตช์ที่ดิฉันคิดว่าไม่มีใครเดาได้ว่าใครจะชนะมั้งคะ คิดว่า 15 Royal Rumble Match จะสนุกขนาดไหนคะ

Hatsuharu Anzai :: ผมว่าต้องสนุกมาแน่ๆครับ เราคาดเดาๆไม่ได้เลยครับ ว่าใครจะชนะ แถมยังมีนักมวยปล้ำฝีมือดีเต็มไปหมดไม่ว่าจะ Frank Ruangrit เอย X เอย Scott Wilder เอย และข่าวที่ว่า Ruatonim และผมจะเดบิวท์ด้วย ต้องสนุกมากแน่ๆ.. .. .. มองผมกันทำไมครับ
Chris Hansel :: N.. No Comment นอกจากที่ว่าแมตช์นี้ต้องสนุกมากแน่ๆครับ ผมไปก่อนนะครับ (คิดในใจว่าถ้าเชรี่ยนี่ Debut ตรูต้องชิหายแน่)

Anna Blonde :: ... นั้นก็ขอจบรายการเพียงแค่นี้และอย่าพลาดชม PPV Survival Night ด้วยนะคะ สวัสดีค่ะ..
AdminR
AdminR
Admin

https://tcpwonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics