Thailand Combat Power Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เเก้โปร Michael Roode ครับ (ใช้หลัง New Era Combat Show จบครับ)

2 posters

Go down

เเก้โปร Michael Roode ครับ (ใช้หลัง New Era Combat Show จบครับ) Empty เเก้โปร Michael Roode ครับ (ใช้หลัง New Era Combat Show จบครับ)

ตั้งหัวข้อ by michaelroodetcpw Thu Mar 03, 2016 5:15 pm

ชื่อ : Michael Roode

ฉายา :Dangerous Man

น้ำหนัก :243 libs.

ส่วนสูง : 6 fts 2 in

บ้านเกิด : San Jose,Carlifornia

ประวัติ :ชอบชวนคุย ไม่ทำร้ายใคร รักทุกคนเเม้กระทั่งศัตรู ไม่เคยดื่มสุรา ไม่รบกวนใคร รักสันติ ชอบช่วยคนอื่น เป็นคนดี รักษาคำพูด ไม่เคยทำใครก่อน เป็นคนจริง คำไหนคำนั้น ไม่คืนคำ มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่ ทำผิดยอมรับผิด รักชาติยิ่งชีพ ไม่เคยเจ้าชู้ เป็นสุภาพบุรุษ รักษาความสะอาด เจอขยะที่ไหนก็เก็บใส่ถังขยะ รักษากฎทุกข้อ เชื่อฟังหัวหน้า ไม่เคยนินทาใครลับหลัง ไม่จองเวรจองกรรม ชอบฟังเพลง ไม่ส่งเสียงดัง มีมารยาททุกครั้ง ทำได้ทุกอย่าง คิดก่อนทำ มีสติทุกครั้ง รับผิดชอบต่อการกระทำทุกอย่าง อโหสิกรรมเมื่อมีใครทำผิดต่อเขาทุกคน เป็นคนจริงใจเป็นอย่างมากที่สุด

กิมมิค :ชอบชวนคุย ไม่ทำร้ายใคร รักทุกคนเเม้กระทั่งศัตรู ไม่เคยดื่มสุรา ไม่รบกวนใคร รักสันติ ชอบช่วยคนอื่น เป็นคนดี รักษาคำพูด ไม่เคยทำใครก่อน เป็นคนจริง คำไหนคำนั้น ไม่คืนคำ มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่ ทำผิดยอมรับผิด รักชาติยิ่งชีพ ไม่เคยเจ้าชู้ เป็นสุภาพบุรุษ รักษาความสะอาด เจอขยะที่ไหนก็เก็บใส่ถังขยะ รักษากฎทุกข้อ เชื่อฟังหัวหน้า ไม่เคยนินทาใครลับหลัง ไม่จองเวรจองกรรม ชอบฟังเพลง ไม่ส่งเสียงดัง มีมารยาททุกครั้ง ทำได้ทุกอย่าง คิดก่อนทำ มีสติทุกครั้ง รับผิดชอบต่อการกระทำทุกอย่าง อโหสิกรรมเมื่อมีใครทำผิดต่อเขาทุกคน เป็นคนจริงใจเป็นอย่างมากที่สุด

ท่านำร่อง :

ชื่อท่า : God Splash
รายละเอียด : Pheonix Splash

ชื่อท่า : USA
รายละเอียด : People Elbow

ท่าไม้ตาย :

ชื่อท่า : Danger Playground
รายละเอียด : Spear

ชื่อท่า : Danger Kick
รายละเอียด : Brouge Kick

เพลงเปิดตัว : Turn Up The Trouble

michaelroodetcpw

ขึ้นไปข้างบน Go down

เเก้โปร Michael Roode ครับ (ใช้หลัง New Era Combat Show จบครับ) Empty Re: เเก้โปร Michael Roode ครับ (ใช้หลัง New Era Combat Show จบครับ)

ตั้งหัวข้อ by AdminJR Tue Mar 15, 2016 12:56 pm

หลัง Combat Show นะครับ ผ่านครับ ^_^
AdminJR
AdminJR
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics